Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

các bạn cho mình hỏi, đêm qua khoảng 4h sáng mình có gõ bên pro, khoảng 1h30' được hơn 400 code trong đó có 76 code sai. khi mình nghỉ thì xem số dư khoảng 0.49$. trưa nay vào thấy còn 0.15$ với rate 6.5 àh.

Tình hình là lần đầu tiên cạp nên chảng hiểu gì hết, ai biết sao $ của mình lại giảm không, cho biết với.
thank all

Mình hỏi chút

Khi làm = soft XD có phải fake IP ko ?

Và khi đăng ký nick mới dùng chung PM / PP cho các nick đựoc không.

Cảm ơn :D
Ko cần fake ip bạn , đăng kí chung hết đc luôn bạn

- - - Updated - - -

các bạn cho mình hỏi, đêm qua khoảng 4h sáng mình có gõ bên pro, khoảng 1h30' được hơn 400 code trong đó có 76 code sai. khi mình nghỉ thì xem số dư khoảng 0.49$. trưa nay vào thấy còn 0.15$ với rate 6.5 àh.

Tình hình là lần đầu tiên cạp nên chảng hiểu gì hết, ai biết sao $ của mình lại giảm không, cho biết với.
thank all
Chắc là nó trừ code sai đó bác , thằng mega này trừ tiền ác lắm , ban ngày thì rate phải 0.6 thui bạn ^^ mỗi giờ mỗi rate khác nhau mà

ai giải đáp thắc mắc dùm mình dc ko ^^

làm sao để biết dc acc ref của mình là j?

giống như pix có invi code đó, có thể xem dc acc ref :d

You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Lỗi này unband dc ko các cậu

Cho mình hỏi tí là một tuần pay một lần vậy 1 acc không đủ 3$/ tuần thì có bị reset không? Mới qua Mega nên không biết..

You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Lỗi này unband dc ko các cậu
Đc bạn :binhsua30:!!!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi tí là một tuần pay một lần vậy 1 acc không đủ 3$/ tuần thì có bị reset không? Mới qua Mega nên không biết..
Ko đủ 3$ thì nó để dồn qua tuần sau nhé bạn :binhsua30:

- - - Updated - - -

Sao mình thấy cái trang này it capcha thế nhỉ, toàn phải đợi 5s...5s...5s... :binhsua46:
Bác đánh trên web phải ko , tạo nhiu acc zo rùi mua soft chiến cho nhanh :binhsua30:

pro mega nào có thể cho mình xin yahoo hỏi tí được ko.thanks nhiều.Tại ko biết có thủ thuật gì để chơi với thằng này ko.

thằng này (mega) ko có thủ thuật gì hết (giống qlink). khi đánh gần đạt 3$(2,7;2,8..) toát mồ hôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week