Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

-mấy bro cho hỏi là mega này nếu ra code không thấy hoặc code hình ảnh nhấn ESC như Qlink đúng k ?
- Vào trang web id chủ làm sao để biết số code của id ref đã gõ hoặc số $ ?

Thank mấy bro

-mấy bro cho hỏi là mega này nếu ra code không thấy hoặc code hình ảnh nhấn ESC như Qlink đúng k ?
- Vào trang web id chủ làm sao để biết số code của id ref đã gõ hoặc số $ ?

Thank mấy bro

mega đang bão táp đó bạn àh , tốt nhất giờ ko nên làm mề gà :D

các pro cho mình hỏi nếu reg acc mega thi mỗi mã invi đăng kí bao nhiêu acc cũng đc hay là mỗi invi chỉ đănng kí 1 ID vậy các pro? Cảm ơn các pro,

các pro cho mình hỏi nếu reg acc mega thi mỗi mã invi đăng kí bao nhiêu acc cũng đc hay là mỗi invi chỉ đănng kí 1 ID vậy các pro? Cảm ơn các pro,
1 code đăng kí đc 9999999999 acc nhé bác :binhsua123:

Mega load sao rồi mn ơi ! sáng mai dậy sớm làm ..........................:binhsua115:
Load tốt nhưng pay chậm lắm(Nghe nhiều bạn than thở) :binhsua115:

Những lúc nó biến động nhiều như thế này mới có rate tốt!

các pro cho em hỏi tí sao bữa nay đk mega khó vậy em dùng tất cả chung 1 ví Pm mà khi tạo tk nó báo lỗi là thế này "The form has expired, please refresh!" xin các pro chỉ giáo giùm lâu nay bỏ bê công việc nên ko biết

Last edited by a moderator:
các pro cho em hỏi tí sao bữa nay đk mega khó vậy em dùng tất cả chung 1 ví Pm mà khi tạo tk nó báo lỗi là thế này "The form has expired, please refresh!" xin các pro chỉ giáo giùm lâu nay bỏ bê công việc nên ko biết

khi nhập sai 1 dòng nào đó thì nó bắt refresh lại ấn phím F5 lại là được

Mình là newbie muốn hỏi mọi người vài thứ bạn nào biết trả lời giúp mình với nha

1. Lr đóng cửa rồi, bây h mình dùng những mail phụ cua paypal để dk megatypers lam ref cho nhau có được k?

2. Khi mình dk nhieu acc megatypers để làm ref cho nhau thì có cần face ip us k ? nếu phai face, thì lần sau vào làm bằng ip vn có sao k ?

Mình là newbie muốn hỏi mọi người vài thứ bạn nào biết trả lời giúp mình với nha

1. Lr đóng cửa rồi, bây h mình dùng những mail phụ cua paypal để dk megatypers lam ref cho nhau có được k?

2. Khi mình dk nhieu acc megatypers để làm ref cho nhau thì có cần face ip us k ? nếu phai face, thì lần sau vào làm bằng ip vn có sao k ?
Nói chung là chỉ thay đổi cổng thanh toán thôi bác , còn nhiu vẫn như xưa
1. mail j mà ko đc hả bác , ghi xàm xàm cũng đc , ghi cho có thôi chứ mail chả có tác dụng j
còn làm ref thì ghi invite code vào bt xong vào mỗi acc gõ khoảng 50 tới 100 code qua 24h sẽ đc update ref thôi , bao nhiu acc cũng đc
2. cứ bình thường chả cần fake j hết

Mấy bác giải thích cho em thêm vụ tạo acc ref lẫn nhau đc không ạ? tạo được nhiều không giới hạn hay là chỉ nên tạo 2 acc...1 acc lấy code add vào acc kia và làm việc trên acc kia? em tình làm vậy, vd như tháng đc tầm 150 hoặc hơn thì acc đầu cũng đc tầm 15 hoặc hơn! đủ trả tiền mạng. Với lại fake ip tạo ref thì fake = gì ạ?

Mấy bác giải thích cho em thêm vụ tạo acc ref lẫn nhau đc không ạ? tạo được nhiều không giới hạn hay là chỉ nên tạo 2 acc...1 acc lấy code add vào acc kia và làm việc trên acc kia? em tình làm vậy, vd như tháng đc tầm 150 hoặc hơn thì acc đầu cũng đc tầm 15 hoặc hơn! đủ trả tiền mạng. Với lại fake ip tạo ref thì fake = gì ạ?
Tạo ref thì bao nhiu acc cũng đc , sài chung 1 code của acc ăn ref nhé
cứ tạo bt ko cần fake ip j hết :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week