mấy trò lố của pix -Update sáng 30/5 toàn bộ id chủ đều ...die!!!!

Status
Not open for further replies.
ăn cũng ăn rồi,uống cũng uống rồi,pix vẫn chưa vào đc.

tại sao đăng nhập vào cả 3 sv trên web đều không được vậy mọi người đăng nhập kiểu j cũng báo
Sorry, but provided email/password is not recognized. Please, make sure that you type correctly and account has been activated prior to logging in.

dm pix nó bị điên sao :(:(

Cái đệt! group chủ của ta 50 id và 100 invin tự dưng đệt vào đc nữa

Sorry, but provided email/password is not recognized. Please, make sure that you type correctly and account has been activated prior to logging in.

fogot pass thì không thấy về, nghi ngờ nó xóa mịa nó mất khỏi hệ thống của nó rồi cũng nên.

thoai đi ngủ 1 giấc cho lành.Giờ cũng đâu có làm giề đc nóa đâu.Đi ngủ để đc mơ tự tay xử thằng Pix.kaka:binhsua08::binhsua08::binhsua12::binhsua105::binhsua57:

Bây giờ hi sinh 1 invi tạo 1 ID giống tên với ID bất kì của mình xem sao xem ID đó đã tồn tại hay k? nếu tạo đc thì nó xóa dữ liệu ID đó rùi :(

Tình hình chung rồi nhớ! Iem cũng không có log in vào được tất cả các IDs! Tình hình là vừa mới có thêm server thứ 4 cho nên thằng Pix nó đang cập nhật chỉnh sửa lại database là cùng thôi! Các đồng chí cứ bình tĩnh như 1 thằng đàn ông không cần phải xoắn! :m131:

Bây giờ hi sinh 1 invi tạo 1 ID giống tên với ID bất kì của mình xem sao xem ID đó đã tồn tại hay k? nếu tạo đc thì nó xóa dữ liệu ID đó rùi :(
tạo thử đi bạn mình không có invi để thử:)

Hay nó bị nhóm hacker anonymous tấn công xóa hết dữ liệu rồi , id mới hay cũ đều không dn đươc :binhsua33:

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

Tình hình chung rồi nhớ! Iem cũng không có log in vào được tất cả các IDs! Tình hình là vừa mới có thêm server thứ 4 cho nên thằng Pix nó đang cập nhật chỉnh sửa lại database là cùng thôi! Các đồng chí cứ bình tĩnh như 1 thằng đàn ông không cần phải xoắn! :m131:

định vote 1 phát mà sao bài bạn này viết không có nút thanks nhỉ =))

phải a rich nhậu mấy hôm trước k nhỉ ?

k cần invite đâu bác sally0311 ơi, có thể tạo k cần invite cũng được, mới tạo nè, nó thông báo đã gửi mail =)) có lẽ id bị del thật rồi đó bác

có ai pro tiếng anh...gửi mail pix thử xem :binhsua37:

sv thứ 4 là cái gì thế bạn? nếu là trang stanalone thì ko phải đâu nhé, nó tồn tại song song với pixprofit từ fia rồi.

ko log vào id chủ dc, nên ko lấy dc invite dc để tạo id. hic.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week