mấy trò lố của pix -Update sáng 30/5 toàn bộ id chủ đều ...die!!!!

Status
Not open for further replies.
Uhm, cơ mà chú PIX này khìn hen, bị Ban nguyên G nó cho $ về 0 hết, mà các ids trong đó vẫn xám xịt,ko hiểu ý chú nó là gi :binhsua31:

chắc nó chuận bị trả lại nick bi ban cho anh em đó anh em chuẩn bị tinh thần mà chiến nha
p/S mong là như vậy :binhsua37:

cứ nâng niu những gr đen ngòm đi mấy bồ biết đâu ngày mai em nó dc tắm trắng :binhsua07:

Hjx cùng cảnh ngộ vs chủ thread ai cho vào group chiến cùng vs chán quá h cướp đâu ra acc reg thi n ko cho tạo group mới thì phải nhỉ! Chán pix quá!

Mình band cả group mà giờ nó cho $ về 0 và test mấy pic nó vẫn lên $ bà con a
Nhưng không biết gõ đủ pay có pay đươc không nua
có bác nào làm chuột bạch đi xem nó có trả không.

Mình band cả group mà giờ nó cho $ về 0 và test mấy pic nó vẫn lên $ bà con a
Nhưng không biết gõ đủ pay có pay đươc không nua
có bác nào làm chuột bạch đi xem nó có trả không.
id màu đen gõ hem bị lặp code hả bác :m153: ai sp 45 gõ nhanh lên 3$ chuột bạch đi nèo tin tốt lành :m207:

id màu đen gõ hem bị lặp code hả bác :m153: ai sp 45 gõ nhanh lên 3$ chuột bạch đi nèo tin tốt lành :m207:
uh toàn bị lặp code thôi mà chắc nó không đâu vì trước mình có gruop lâu ko gõ đến khi gõ nó ko tra tiền

hix nếu gõ vẫn bị lặp thì ko dc ùi , mừng quá sớm :binhsua80:

pix bảo ai đào mộ là ban ngay đó.
tụi id đó nó ngủ yên rồi, đen với đỏ có khác gì đâu luke.

log ac chủ nếu lặp code thì coi như gr đó đã bị ban và pix làm vậy để trang trí cho đẹp
ngược lại thì cứ làm bình thường.

---------- Post added at 01:25 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

gr bị ban của mình vẫn gõ được bình thường và ko lặp code,vẫn được tính $,nhưng ko biết có pay
vậy ai liều và bị như mình thì cứ thử cùng mình cho đến 3 $ đủ pay nhé :)

log ac chủ nếu lặp code thì coi như gr đó đã bị ban và pix làm vậy để trang trí cho đẹp
ngược lại thì cứ làm bình thường.

---------- Post added at 01:25 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

gr bị ban của mình vẫn gõ được bình thường và ko lặp code,vẫn được tính $,nhưng ko biết có pay
vậy ai liều và bị như mình thì cứ thử cùng mình cho đến 3 $ đủ pay nhé :)
:m045::m045::m045::m045::m045: CỐ LÊN VỢ IU !! ko lặp code chắc order dc đóa :binhsua79:

---------- Post added at 01:30 AM ---------- Previous post was at 01:27 AM ----------

Acc chủ trong đó id con ban nguyên group lôi ra gõ solo dc đó các bác , em mới thử ko thấy lặp code , hoho :m135:

:m045::m045::m045::m045::m045: CỐ LÊN VỢ IU !! ko lặp code chắc order dc đóa :binhsua79:

---------- Post added at 01:30 AM ---------- Previous post was at 01:27 AM ----------

Acc chủ trong đó id con ban nguyên group lôi ra gõ solo dc đó các bác , em mới thử ko thấy lặp code , hoho :m135:

vậy là mấy group bị baned mang ra gõ được hả bạn :binhsua37:

đã gõ xong ,nhưng ko thấy nút oderpayment sáng lên,chờ kết quả ngày mai vậy,có thể đây là trò thâm của pix cũng nên

---------- Post added at 04:18 AM ---------- Previous post was at 04:07 AM ----------

đã gõ xong ,nhưng ko thấy nút oderpayment sáng lên,chờ kết quả ngày mai vậy,có thể đây là trò thâm của pix cũng nên

sao tự nhiên biến thành auto pay lun rồi :l.chờ mai vậy,thôi ngủ

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( tội vợ tui , ox thay thằng pix send 3$ cho bx nha:binhsua09:

---------- Post added at 04:20 AM ---------- Previous post was at 04:19 AM ----------

ủa auto pay là sao bx :m130::m130::m130:

---------- Post added at 04:18 AM ---------- Previous post was at 04:07 AM ----------

sao tự nhiên biến thành auto pay lun rồi :l.chờ mai vậy,thôi ngủ

Hóng tin của Behu xem sao :binhsua33:

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( tội vợ tui , ox thay thằng pix send 3$ cho bx nha:binhsua09:

---------- Post added at 04:20 AM ---------- Previous post was at 04:19 AM ----------

ủa auto pay là sao bx :m130::m130::m130:

Hóng tin của Behu xem sao :binhsua33:

2 ông ko đi gõ mà ngồi hóng behu à? hay cứ để vài ng làm chuột bạch thử, nếu pix ko pay thì mỗi ng share lại 1 ít công gõ, chứ gặp mình gõ 1id lên 3$ mà ko biết có trả $ ko thì ko ham tí nào. :binhsua38:

pix scam trắng trợn

gõ cả đêm 3kcode cực khổ mà nó reset balance, nó thực sự bóc lột rất quá đáng, anh em ta hãy cùng nhau đình công đi, cho nó chết lun. :binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week