mấy trò lố của pix -Update sáng 30/5 toàn bộ id chủ đều ...die!!!!

Status
Not open for further replies.
thằng pix mất nhân tính, mình k bị gì tự nhiên nó trừ 3$ banned 1 id!
khốn nạn thật :binhsua33:

Gõ từ mấy h, sv nào mà bị reset balance vậy ta. Mình gõ pixtyper từ 4h30 cộng tiền bình thường mà. Đình công thì không thiết thực cho lắm:binhsua31:

Cap giờ ko còn như ngày xưa nữa , những cái gì ko ổn định thì bạn kiếm cái khác làm vậy . Pix & mega quá lùm xùm

mà vừa vào group bị banned thì thấy ID banned lại gõ được. $ thì về 0. vậy ntn nhỉ. id bị banned có làm được không nhỉ

tin mới đây
pix nhớp ko thể tưởng tượng nổi
hôm qua mình đã nói rõ là gr mình bị ban và bị -balance là -8$,nó đã cướp ko 3$ của mình ngày hôm kia và ban 5id cũ của mình +32invite,hôm qua mình vào lại thì thấy các id ko bị bôi đen và invite hiện lên ,balance ko bị trừ và về 0.nhưng số ví lại ko thể thay đổi được.
qua 12h ngày 29/5 là ngày 30/5.lúc 1-2h mình đã gõ thêm 3$ để xem thằng này tệ tới mức nào,chứ mình ko lưu luyến nó nhé,dù nó có pay hàng ngày đi nữa,nói là 3$ nhưng mình đã cạp tới 3,5$ vì nó xén code của mình đến 0.531$.gõ đủ 3$ vào xem oderpayment có sáng lên ko,kết quả mình ko thấy sáng lên,nhưng lúc sau mình để ý dòng chữ ''Payment in progress, will be done to'',nếu các gr khác chưa đủ 3 $ thì sẽ ko có dòng đó,vậy nên mình đã nghĩ đó là auto pay .
Hôm nay mình vào lại thì 3$ của mình tụt xuống còn 1,89$.
Ý đồ của nó quá rõ rồi nhé,mình đã phân tích kĩ để bà con ko bị nó làm cái bẫy kiếm tiền ko công cho nó,còn mình thì nói thật mất hết niềm tin vào nó rồi,phải đi rửa tay khi mới xem xong trang pixprofit.
ĐỌC xong các bạn ném đá hoặc ko tin thì tự vào để biết thêm chi tiết về nó nhé,còn ai chửi mình thì tự ngẫm lại nhé

tại sao sáng nay vào acc chủ thấy sai pass gửi mail ko thấy báo mail về là sao :((
gr có 16 id con cũ thì log đc 8 còn lại sai pass nốt mà chưa thấy nó báo mail về gì cả

tin mới đây
pix nhớp ko thể tưởng tượng nổi
hôm qua mình đã nói rõ là gr mình bị ban và bị -balance là -8$,nó đã cướp ko 3$ của mình ngày hôm kia và ban 5id cũ của mình +32invite,hôm qua mình vào lại thì thấy các id ko bị bôi đen và invite hiện lên ,balance ko bị trừ và về 0.nhưng số ví lại ko thể thay đổi được.
qua 12h ngày 29/5 là ngày 30/5.lúc 1-2h mình đã gõ thêm 3$ để xem thằng này tệ tới mức nào,chứ mình ko lưu luyến nó nhé,dù nó có pay hàng ngày đi nữa,nói là 3$ nhưng mình đã cạp tới 3,5$ vì nó xén code của mình đến 0.531$.gõ đủ 3$ vào xem oderpayment có sáng lên ko,kết quả mình ko thấy sáng lên,nhưng lúc sau mình để ý dòng chữ ''Payment in progress, will be done to'',nếu các gr khác chưa đủ 3 $ thì sẽ ko có dòng đó,vậy nên mình đã nghĩ đó là auto pay .
Hôm nay mình vào lại thì 3$ của mình tụt xuống còn 1,89$.
Ý đồ của nó quá rõ rồi nhé,mình đã phân tích kĩ để bà con ko bị nó làm cái bẫy kiếm tiền ko công cho nó,còn mình thì nói thật mất hết niềm tin vào nó rồi,phải đi rửa tay khi mới xem xong trang pixprofit.
ĐỌC xong các bạn ném đá hoặc ko tin thì tự vào để biết thêm chi tiết về nó nhé,còn ai chửi mình thì tự ngẫm lại nhé
cảm ơn bạn đã test còn không hết sao lại chửi bạn.thằng nào chửi nó là con thú.mình cũng đi rửa tay khi đi ra từ pixprofit đây,quá bỉ ổi.

Pix lại giở trò!

Lần đầu tiên pix ko cho đăng nhập tất cả ID hoặc páo là sai pass! lại sắp có hiện tượng hút máu mới! :binhsua32:

Còn e mới log trên soft 1p thì bị lặp code. đợi 1 lúc log web P&P để kiểm tra thì vẫn thấy ko sao. Chưa yên tâm lắm log out rồi đợi 5p sau log trên PT thì nó báo sai email/password. haiz.bó tay thằng này rồi

Chuyến này mà nó xóa toàn bộ id củ, là chết tươi,

xóa toàn bộ id cũ thì chiến id mới chứ biết sao giờ con ref gõ 0.5 thì thôi khỏi luôn :binhsua33:

cái gì đang xảy ra vậy trời? muốn làm ăn yên ổn cũng ko đc. Mấy hnay bực mình thèng pix lắm òi nhá :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week