mấy trò lố của pix -Update sáng 30/5 toàn bộ id chủ đều ...die!!!!

Status
Not open for further replies.

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
hôm qua bị ban,hôm nay vào thì ko thấy ban,mấy id cũng ko bị trét đen,và hiện lên invite,balance thì ko bị trừ,nhưng số LR ko hiện lên được,vào phần static để thử thay đổi số lr hoặc wmz nhưng nó ko cho đổi,Mày quá lắm rồi pix,giở toàn trò lố

Last edited by a moderator:
hôm qua bị ban,hôm nay vào thì ko thấy ban,mấy id cũng ko bị trét đen,và hiện lên invite,balance thì ko bị trừ,nhưng số LR ko hiện lên được,vào phần static để thử thay đổi số lr hoặc wmz nhưng nó ko cho đổi,Mày quá lắm rồi pix,giở toàn trò lố

vậy mấy ID hôm trước banned vẫn còn ah

chắc nó đổi kiểu, ko ban id con nữa mà chiển qua ban id chủ!!
nhỏ hên rùi, c hôm qua ko ban, hôm nay lại bị.

quá chứ còn gì nữa
sáng mở lại sv pixprofit thấy đánh đc rồi
zo đánh tới tấp tới hồi kiểm tra ko có xu teng nào

chắc nó đổi kiểu, ko ban id con nữa mà chiển qua ban id chủ!!
nhỏ hên rùi, c hôm qua ko ban, hôm nay lại bị.

nếu ban id chủ thì sẽ ko hiện lên invite :) nhưng ko hiểu sao phần static số lr của em ko hiện lên và nó ko cho đổi ,ko hiểu là ý gì của nó.ý quá rõ rồi,nó muốn gõ ko công

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:09 PM ----------

vậy mấy ID hôm trước banned vẫn còn ah

bị ban hôm qua hôm nay vào ko thấy trừ gì hết,khùng kinh dị (pix)==''

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

tôi còn 3id tự nhiên mất pass mà ko rõ lí do..pix điên

bạn thử vào mail xem thử,nếu ko được mình nghĩ nó tự động xóa acc

nó ban kiu mới ko đánh vào acc nữa mà đánh vào ví luôn cho khỏi lấy mấy id chưa ban ra trả nợ đó

pó tay pix ? :binhsua37::binhsua37::binhsua37:

pix lại cho những acc bị âm tiền về 0.00 rồi nhé. mình bị âm 1.45$ lại về 0.00 rồi:D...Ko biết ý gì nữa:D, lần trước cho xong lại đòi..

ôi tui cũng được về 0 lại rồi nè bữa bị âm 3$ giờ vào thấy 0 vui quá đi :binhsua44:

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

vào kiểm tra mấy acc bị band hồi trước cũng về 0 luôn mà sao vẫn bị bôi đen nguyên group :binhsua45:

Pix làm trò mèo gì vậy ta? All id bị baned đều về 0 :binhsua39:

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

Lấy ID chủ text 8 code thì được 0.08 . Giở chiêu mới đây :binhsua37:

trên dưới 10 gr của tui bị ban toàn bộ, hum nay balance về 0 hết nhưng các id vẫn bị bôi đen. ko hỉu thằng pix định làm trò gì><.
Còn sót lại 1 cái gr 2 id với id chủ là 3. mà hum trươc vào thay ví tiền mà cũng ko thay dc, hem bít có bị ban id chủ ko nữa :((
Móa thằng pix, lắm trò:binhsua122::binhsua105:

trên dưới 10 gr của tui bị ban toàn bộ, hum nay balance về 0 hết nhưng các id vẫn bị bôi đen. ko hỉu thằng pix định làm trò gì><.
Còn sót lại 1 cái gr 2 id với id chủ là 3. mà hum trươc vào thay ví tiền mà cũng ko thay dc, hem bít có bị ban id chủ ko nữa :((
Móa thằng pix, lắm trò:binhsua122::binhsua105:

Uhm, cơ mà chú PIX này khìn hen, bị Ban nguyên G nó cho $ về 0 hết, mà các ids trong đó vẫn xám xịt,ko hiểu ý chú nó là gi :binhsua31:

Uhm, cơ mà chú PIX này khìn hen, bị Ban nguyên G nó cho $ về 0 hết, mà các ids trong đó vẫn xám xịt,ko hiểu ý chú nó là gi :binhsua31:

chắc nó cho về 0 để sau này dùng autopay cho dễ ko nhầm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week