Máy Trạm bản 1.0.8 lại xàm !!!

Status
Not open for further replies.
nay nó trở về bản 1.0.x rồi như thế có khi lại hay, hiện đại chỉ tổ hại điện :))

10$ thì ai dùng đc ,hix
vừa nghe bác admin hét giá 10$ cứ tưởng soft ngon lắm hay sao ấy, hãm hại bao nhiêu acc pri 0 của con người ta giờ trừ phi soft bác đc good như dkautovn bán giá 4$ 4ever tui mua ủng hộ gọi là người VN xài hàng VN

Dự kiến, tham khảo ý kiến anh em trước khi chính thức thu phí mà! Còn đến tháng 11 sẽ có nhiều giải pháp chọn lựa đây :)

Dự kiến, tham khảo ý kiến anh em trước khi chính thức thu phí mà! Còn đến tháng 11 sẽ có nhiều giải pháp chọn lựa đây :)
Tham khảo gì sớm nhể ??? tới tháng 11 biết đâu pix chết yểu rùi còn đâu :))

qlink nó ăn gian qua mình ghét >.< hôm qua gõ 2h30 phút vào xem đc 0.8$ chưa đc 1$ nữa
hôm nay gõ thử 30' xem nó có chơi gian mình k gõ đc gần 600 codes vào mở nick chỉ có gần hơn 200 tí xíu
tớ gõ 5ID mà mỗi ID hụt mất 10 điểm.theo tớ nghĩ chắc do time out nhiều nên bị hụt code thôi:)

tớ gõ 5ID mà mỗi ID hụt mất 10 điểm.theo tớ nghĩ chắc do time out nhiều nên bị hụt code thôi:)

Chính xác đó em, nên giờ mọi người gõ 3 acc thôi. Mà thắc mắc gì về Qlink thì về đúng box nhé.

Tối qua nhà mình ko update đc tưởng hỏng. Vừa đi học về thì nó update đc bản 1.0.x . DÙng ok lắm :)

Mình vẫn chơi 1.0.7 ok nên chưa có ý định dùng bản update 1.0.x (mặc dù đã Up nhưng để ổ khác :D )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week