Ask Mấy Bro Cho hỏi về Forex??

arsmahlove

Senior
Reactions
89
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay tự dưng có người lạ Pm bảo Chơi FX kiếm tiền T_T ông ý bảo dùng RoBot CHơi Forex An toàn tuyệt đối còn bảo Bảo Lãnh Vốn 100% Lãi ngày 3-5 %
Tin tưởng đc ko mấy bro T_T. Mong các Bro tư vấn em newbie

vãi cả người lạ =)).....

Nghĩa Là Em hỏi Chơi Forex Có Vụ Robot ko ai giải thích rõ dùm em với.
đúng là có robo người ta code nó auto chạy, nhưng nếu như có mấy cái tin chiến tranh xảy ra hay cái gì đó làm biến động thị trường thì mấy con robo này hay chết lắm , tại trở tay ko kịp

Đừng dại bạn ơi, mình lăn lộn trong cái nghề Forex này hơn 5 năm trời rồi. Và theo lời bạn kể đây chắc chắn là lừa đảo.

Nghĩa Là Em hỏi Chơi Forex Có Vụ Robot ko ai giải thích rõ dùm em với.
Lời đề nghị như vậy cũng tương tự như một ai đó muốn gạ bán cho bạn cái máy in tiền,họ nói nó có thể in ra rất nhiều tiền cho bạn mà không cần phải làm gì cả nhưng cái máy đó có kèm theo một câu thần chú: "Chỉ in tiền cho người lạ,không bao giờ in cho chủ nhân sở hữu nó!":D

Có ông nào vào nghề fx mà ko trầy vi tróc vẩy vài chục lần đâu, ở đó mà 3-5%/ngày =))

Đừng dại bạn ơi, mình lăn lộn trong cái nghề Forex này hơn 5 năm trời rồi. Và theo lời bạn kể đây chắc chắn là lừa đảo.

Vậy Forex một tháng lời khoản nhiêu vậy cậu, định chuyển sang chơi Forex mà không biết nó có an toàn hơn PTC không, chứ PTC site scam nhiều quá

Vậy Forex một tháng lời khoản nhiêu vậy cậu, định chuyển sang chơi Forex mà không biết nó có an toàn hơn PTC không, chứ PTC site scam nhiều quá
Tính lỗ trc khi tính lời nha, ai cũng phải cháy tài khoản mấy chục lần rồi mới rút dc kinh nghiệm =))

Ngày xưa thì mình tin có win 100%, vì lúc đó mọi ng hay đánh chuyển giá, đánh tới mấy sàn nó cạch VN ra, còn phương pháp khác ai nói win 100% thì nghe rùi thôi chứ cũng hok dám tin lắm, vì có win bao nhiêu lần mà nhỡ ngày nào đó thua sạch thì cũng xong thôi, với lại mấy pro 100% win thì lặng lẽ mà làm việc, còn mấy ông tự tin khoe mình win chỉ yếu là mấy ông IB đi câu ng chơi để ăn hoa hồng hoặc bán phương pháp giao dịch thôi.

Nếu muốn tìm hiểu forex thì đừng nên bỏ tiền ra để hiểu. Như mình đây, vì forex mà giờ phải làm lại từ đầu.
Lời khuyên chân thành

cũng vừa có thằng bạn bảo chơi cái này mấy bờ rồ tư vấn giúp em phát có phải là đang chăn gà ko :oops:

Nếu muốn tìm hiểu forex thì đừng nên bỏ tiền ra để hiểu. Như mình đây, vì forex mà giờ phải làm lại từ đầu.
Lời khuyên chân thành
Chia buồn :(

Mình lang thang nhiều ở các diễn đàn nên để ý nhiều người Pakistan hay Bangladesh hay tìm kiếm các no-deposit bonus để chơi và cũng có người nhờ đó đã kiếm rất nhiều. Thâm chí $5, $10 hay $20 đã là quá đủ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week