Ask Mấy Bro Cho hỏi về Forex??

haikatitu

Hero
Reactions
425
MR
0.092
Follow me on Facebook
Chia buồn :(

Mình lang thang nhiều ở các diễn đàn nên để ý nhiều người Pakistan hay Bangladesh hay tìm kiếm các no-deposit bonus để chơi và cũng có người nhờ đó đã kiếm rất nhiều. Thâm chí $5, $10 hay $20 đã là quá đủ :)
Chơi tiền free bonus rút ra cũng mệt mõi lắm , thà bỏ ra 5$ mà chơi . Có 5$ thôi , tham tiền bonus làm gì :)

jackcm

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chơi tiền free bonus rút ra cũng mệt mõi lắm , thà bỏ ra 5$ mà chơi . Có 5$ thôi , tham tiền bonus làm gì :)
Khổ nỗi không cần phải bỏ vốn và rút ra cũng không mệt mỏi như bạn nghĩ đâu. Như InstaForex tặng bonus khi post bài trên forum MT5, mình thấy có member kiếm bonus đến vài nghìn USD và hàng tháng họ show proof nhận vài trăm USD tiền lời.

Khổ nỗi không cần phải bỏ vốn và rút ra cũng không mệt mỏi như bạn nghĩ đâu. Như InstaForex tặng bonus khi post bài trên forum MT5, mình thấy có member kiếm bonus đến vài nghìn USD và hàng tháng họ show proof nhận vài trăm USD tiền lời.

Member của sàn hả bạn :) Chứ ai ở đây chơi tiền bonus mà rút vài chục mõi tháng thôi , ko cần vài trăm lên tiếng mình nghe .

Member của sàn hả bạn :) Chứ ai ở đây chơi tiền bonus mà rút vài chục mõi tháng thôi , ko cần vài trăm lên tiếng mình nghe .
Chơi mà thua hay gian lận thì nói làm gì bạn. :)

Hồi không có tiền mình cũng thường xuyên loanh quanh ở forum đó. Tổng số kiếm cũng được khoảng $500 nhưng cho đến nghỉ thì chỉ rút được khoảng $100 thôi.:oops:

Nó chung là có vốn thì đâu cần phải cực khổ đi săn bonus làm gì.

xuanbui80

Junior
Reactions
0
MR
0.000
Nếu muốn tìm hiểu forex thì đừng nên bỏ tiền ra để hiểu. Như mình đây, vì forex mà giờ phải làm lại từ đầu.
Lời khuyên chân thành
bác có chơi demo trước ko vậy? e đang demo đây, mà cái này đúng như đánh bạc vậy, ham lắm, dù cơ hội thắng cực ít, nhưng thua cứ muốn gỡ gạc lại ngay!!!

Chia buồn :(

Mình lang thang nhiều ở các diễn đàn nên để ý nhiều người Pakistan hay Bangladesh hay tìm kiếm các no-deposit bonus để chơi và cũng có người nhờ đó đã kiếm rất nhiều. Thâm chí $5, $10 hay $20 đã là quá đủ :)
ko phải mỗi nhiều người nước đó đâu bác, :))) e cũng hay tìm no-deposit mà có bonus mà. =)) ham đồ khuyến mại lắm, vốn thì ít, gấp số bonus có mấy lần chứ nhiều nhặn gì. chẳng mất gì. hôm trước Tickmill cũng có kmai 30$ ko cần deposit khi mở tk, mà e chậm chân mất. :|

binnguyen1987

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Mình không bao giờ giao dịch và tin vào robot, cho dù có quảng cáo nó đến thế nào :D

wow96

Hero
Reactions
264
MR
0.787
Tới giờ mình vẫn ko hiểu 5$ thì làm sao trade được... Vì trừ khi là cắt lệnh bằng tay chứ 5$ chịu được bao nhiêu pip chênh lệch...

Tới giờ mình vẫn ko hiểu 5$ thì làm sao trade được... Vì trừ khi là cắt lệnh bằng tay chứ 5$ chịu được bao nhiêu pip chênh lệch...
Mình nhớ sàn FBS có phỏng vấn một số người đã dùng $5 tăng lên $50 hay hơn $100. :)

Mình đã từng thấy lệnh của họ. Chủ yếu là chơi scalp

Roboforex , FBS , Exness đều cho dep tối thiểu 5$ nha bạn . Dep 5$ thì nhanh hết , vậy dep 1000$ nhanh hay chậm hết vậy bạn ? Nếu nhanh hay chậm mà cũng hết thì bạn đừng tham gia forex làm gì :)
:D hehee 1000 gấp 5 những 200 lần cơ bác ak, thế thì nó cũng hết lâu gấp nhiều lần, chưa kể phí com nếu có, trừ đi thì còn có mấy $, đòn bẩy cao thì nhấp chuột bị margin call luôn. 5$ chỉ là quảng cáo, chứ mấy người chơi forex chỉ với 5$ ?

amzcoin

Senior
Reactions
458
MR
0.001
Hôm nay tự dưng có người lạ Pm bảo Chơi FX kiếm tiền T_T ông ý bảo dùng RoBot CHơi Forex An toàn tuyệt đối còn bảo Bảo Lãnh Vốn 100% Lãi ngày 3-5 %
Tin tưởng đc ko mấy bro T_T. Mong các Bro tư vấn em newbie

Nói người lạ đó, lãi suất cho vay ở bank có 10.25%/năm, lãi ngày 3 đến 5% sao không về thế nhà mà đánh đi :)

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nói người lạ đó, lãi suất cho vay ở bank có 10.25%/năm, lãi ngày 3 đến 5% sao không về thế nhà mà đánh đi :)

chơi vại là ngu. Vì dạng cho thuê robot này có mất thì cũng là $$$ của ng khác còn ăn đc thì lấy lợi nhuận 30% nói đơn giản là ............. chơi ko rủi ro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom