• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Mấy bạn bắt đầu với offer như thế nào và đã làm dc gì nào

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000
Hôm nay tự nhiên thấy bác tâm vào cái pic offline của mình share cái link pic của bạn kia http://mmo4me.com/showthread.php?84123-newbie-Cu-vap-nga-day-chua-cayva-cach-de-dung-day mà bạn này hôm đó có pm mình hỏi có nên đi xuống Biên Hòa gặp thằng đó ko ? Nên mình cũng góp ý là ko nên đi. Tự nhiên cái giờ nghĩ tới lúc trước mình mới bước vào offer nên kể mọi người nghe. Nghe xong có thể có 1 số người hay đa số người sẽ nói rằng mình hay khoe khoan , nhưng thằng chick này chấp nhận, vì tính nó hay chém gió và thích chém gió :binhsua01:

Tháng 11 năm ngoái bắt đầu tập tành làm offer, qua thằng bạn ở trọ chung phòng mới chuyển vào, thằng đó học Học Viện Hàng Không VN. Lúc đó tầm đầu tháng 11, cả nhóm 4 thằng cùng phòng trọ cùng làm cho bác Hoangvca gì đó, lúc đó ko như bây giờ nha, làm bằng HMA, 30 ngày mới paid 1 lần, nguyên 1 tháng đó làm dc 400 acc, lúc đó là site offer baner,(giờ nghĩ lại mới biết bị hút máu như thế nào). Nộp acc xong vài hôm sau ông ấy báo $, tính ra 400 của mình thì dc 200k, trừ 80k tiền key HMA, tháng đầu tiên ròng rả với offer đó, nhưng cũng thấy vui vì đã kiếm dc tiền, tiếp đó ko làm cho ông đó nữa, chuyển sang làm prizenben site này là site làm UGC. làm xong lấy code bán lại, làm nguyên tháng 12 được gần 500k. mà lúc đó sup là cái chị gì ở Phan Thiết, rồi làm cũng làm dc, chỉ cũng cho list offer lead mà làm, lúc đó có thằng ku Quang cũng làm cho chị đó, ở Đồng Tháp, nó chỉ cách làm từng con, rất tận tình(Giờ nó làm đệ tử ruột nhưng dạo này đang hc 12 nên ko làm dc). Tháng 12 trôi qua, bắt đầu tháng , là tập trung thi rồi chuẩn bị về tết, thi xong cố gắng làm thêm thế là gặp lão Cupic208, làm 3 ngày cho lão thì dc 160 acc. Nộp mail xong vài ngày lúc đó hình như là 28 29 tết rồi, lão check dc 12$ thế là ăn tết với 12$ :( + với tiền mẹ cho nhưng cũng ko nhiều.
Qua tết, vào học lại quyết định bước đi mới, là nhịn ăn mở site offer, thế là qua tìm hiểu thì gặp anh Aminvn a ấy bán site cpalead với giá 70$. Thế là phải suy nghĩ, 1 tháng mẹ cho có 2tr để ăn ở, giờ bỏ ra 1tr4 để làm site offer, lo lắng nên rủ 2 thằng bạn chung phòng gộp vốn, 2 thằng này ko chịu, sợ mất $, thế là nhắm mắt 1 mình mình chơi, cuối cùng cũng có cái site, tập tành làm 1 tháng, đó là giữa tháng 2 làm cùng vài người quen trên mạng và Ku Quang.
Thế là cuối tháng 3 là được 480$ ( badlead.JPG) nhưng nó bị trừ tiền, vì làm bằng AOL, ói ăm là còn 3 ngày nữa là dc paid, lúc đó toàn bộ acc VN đều bị lock, contac nài nĩ bác CPALEAD mới được mở lại nhưng nó trừ hết, thế là nản, dù nãn nhưng mình vẫn làm, từ đó làm 1 mình ko tuyển mem nữa, tới cuối tháng 4 nó paid dc 250$ thấy có hứng và làm tiếp thế là từ đó làm ăn dc, trước giờ làm mmo mua dc con 4s thì bị giang hồ sài gòn giật, rồi mua thêm con sonin 14 tr giờ đang xài, gởi về cho ba mẹ dc 20 tr, và mua dc chiếc AB ;)) Trước giờ là thế đó, mấy bạn cố lên cái này để động viên mấy bạn thôi, ko có ý khoe hàng hay là có ý nói mình giỏi, thật sự trên đời này chã có ai giỏ thật sự, mỗi người giỏi 1 lĩnh vực, Vì thế giờ mình đang làm cùng 2 thằng bạn cũng quen trên mạng đó là Trường giả Cầy và Bựa (thuytien93dn)

Mấy bạn mới vào mmo cũng cố lên nhé :binhsua85: Dù sau này có việc làm ỗn định nhưng mình nghĩ mmo vẫn là nguồn thu nhập chính của mình. Hi vọng thế
Thanks các bạn đã đọc !

À tiện đây mình xin cảm ơn 1 người đã chỉ mình add cái code cpalead và cho mình 1 acc cpalead. chắt bạn ấy ko còn làm offer nữa, nhưng vẫn muốn thanks bạn ấy rất nhiều

Last edited by a moderator:
nhận đệ tử ko :binhsua85:

nhận t ko? đang cần sư phụ dạy riêng

đố ai mà đọc toàn bộ bài này =))

tính ra anh rất là cần mẫn nên mới được kết quả như thế này chứ đâu phải dễ mà đạt được

đau mắt vl , cái này là do hem tìm hiểu kĩ nên tiền mới lên ít như vậy :binhsua146:

thank bác động viên
đọc xong chữ của bác rồi nhìn xuống dưới cm của mọi người chả nhìn thấy chữ đâu cả :))

vừa nói chuyện với anh ấy xong, nói chuyện tuy ít nhưng cảm thấy anh ấy rất lịch sự :binhsua02:

vừa nói chuyện với anh ấy xong, nói chuyện tuy ít nhưng cảm thấy anh ấy rất lịch sự :binhsua02:

ấy là khi vui, còn khi buồn thì cũng chém ghê lắm :) :binhsua85: đang cố gắng không nói tục vì bạn gái la zữ quá

má ơi chỉnh cái font chữ lại giùm với, dù sao cũng đã đọc hết, bài rất hay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom