mấy bác thức khuya cẩn thận nhé

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.090
Chat with me via Yahoo Messenger
http://kenh14.vn/xa-hoi/cau-chuyen-...ghiep-gay-xuc-dong-manh-20150629115952380.chn
mình cũng hay thức đêm và vừa rồi cũng vào bệnh viện trong tình trạng co giật ,giờ mình ko thức nữa,minh chia sẻ bài này cho ai hay thức đêm hãy đi ngủ đi nhé :)

chắc bạn cố quá sức, não bộ mệt mà ko cho nó nghỉ ngơi

mình chục năm nay cày đêm ngủ ngày quen rồi, mệt thì nghỉ ngơi, đừng cố quá là đc, cố quá = quá cố đó mà

biết là cày đêm rất có hại cho sức khỏe, nhưng mmo đa số phải thức đêm, mà đêm mạng nó lại đỡ lag thế mới khổ

thôi cố kiếm ít vốn đã rồi sau này ngủ sớm, dậy sớm tập thể dục, thể hình rèn luyện sức khỏe, ăn uống khoa học

giờ còn nghèo chưa thực hiện đc

trylife

Banned
Reactions
160
MR
0.000
Căn bản là do tập trung quá mức. Cứ như em cách 30ph lại mở ổ JAV thần thánh ra giải trí 1 lần. 8 năm mần đêm mà mập như heo, chả xuống cân nào. :D:D:D

Bác có kinh nghiệm nào không, em bị cột sống rồi, hôm bữa phải nằm liệt giường gần 1 tuần, em hỏi nghiêm túc đó

Bác có kinh nghiệm nào không, em bị cột sống rồi, hôm bữa phải nằm liệt giường gần 1 tuần, em hỏi nghiêm túc đó
:D:D:D bác cần dập ngay chế độ thể hình tầm 2 month. tập càng mạnh càng tốt cho nó phá cơ ra. rồi ăn nhiều vô bù lại sức. cho nó tăng cân vù vù. ngày làm 5 trái chuối, 2-3 quả trứng gà. có thể ăn nhiều hơn cùng được. em thực hiện chế độ này tầm gần 1 tháng mà tăng 5 ký rồi. và có 1 điểm là trước ngủ không có ngon giấc. giờ nằm cái là ngủ rất ngon. mỗi lần thức dậy rất sảng khoái.
và đảm bảo dù sau bác có cầy đêm suốt ngày thì vẫn mập.

mình chục năm nay cày đêm ngủ ngày quen rồi, mệt thì nghỉ ngơi, đừng cố quá là đc, cố quá = quá cố đó mà

biết là cày đêm rất có hại cho sức khỏe, nhưng mmo đa số phải thức đêm, mà đêm mạng nó lại đỡ lag thế mới khổ

thôi cố kiếm ít vốn đã rồi sau này ngủ sớm, dậy sớm tập thể dục, thể hình rèn luyện sức khỏe, ăn uống khoa học

tại mình nghỉ ngày ngủ 5-6 tiếng được rồi,rồi buổi tối hôm đó mình lên cơn sốt,sốt mà ngầm ngầm,đi ko nổi nữa mới gắng sức lết vào bệnh viện,em mất lun nhận thức và mất gần nnư mù màu khi tới nơi
doc het bai bao co noi' thuc' khuya bi dot quy dau ak :confused::confused::confused:
xem comment của bài báo lun bác nhé

minh nghi ko phai thuc khuya bi đâu... chac do ngoi nhiu ko van dong đấy.. minh cũng hay bi chóng mat khi ngồi lâu.. luc chóng mat nằm xuống mới đỡ... ma công nhận ngồi lâu có hại thật... :confused::cool:

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.036
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com

Em thấy bác hàng ngày mấy củ còn lo gì nghèo đói nữa bác..:rolleyes:

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.393
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Căn bản là do tập trung quá mức. Cứ như em cách 30ph lại mở ổ JAV thần thánh ra giải trí 1 lần. 8 năm mần đêm mà mập như heo, chả xuống cân nào. :D:D:D
Làm đêm mở JAV thế mà ấy ấy ko ý kiến à :eek:

MeoMeoBuong

Verified
Reactions
175
MR
0.000
Follow me on Facebook
Dân MMO gần như sống về đêm vì nhiều lý do : mạng khỏe, nhiều off lúc đó là ngày bên US , đêm yên tĩnh tập trung hơn ...
Ai cũng muốn ngủ mà nhưng vì đồng tiền bát gạo vì tương lại nên ai cũng đánh đổi sức khỏe khi trẻ để kiếm tiền : ) Mình nhiều khi mỏi nhưng vẫn muốn cố tẹo vì tương lai thôi. Nhiều khi mình hi sinh nhưng gia đình được hạnh phúc đc no đủ thế là hạnh phúc với mình dù họ không bao h hiểu được sự cố gắng của mình....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week