Tutorial Máy Ảo BlueStacks Chiến Featurepoints (đã có cách Fake IP)

Mình đoán bạn bị Error 25000
Bạn thử cách này xem :
http://www.mediafire.com/?a4p5bo28beggg2j

Thanks bạn.Mình dùng thử VMW rồi.Cài win lỗi tùm lum sau đó mới chuyển qua VB thì gặp cái lỗi error 25000 trong máy ảo.
Để vọc thử lại VMW xem :)
thank cậu mình thử rồi download bản này chỉ qua dc bước cài đặt, vào dc bluestacks download app trên feauture point về install rồi open nó vẫn báo lỗi card màn hình

thank cậu mình thử rồi download bản này chỉ qua dc bước cài đặt, vào dc bluestacks download app trên feauture point về install rồi open nó vẫn báo lỗi card màn hình
Có thể do máy bạn một số app ko cài được
Bạn chiến thử APPCAHSER đi.Mình thấy cái này hay mà dễ chiến.

Chủ thớt share mình cách fakeip cho bluestack với.
Làm ref thớt rồi mà ko có off làm nè.

Mình ref cho bạn rồi, cho mình hỏi là khi fake VPN nó cứ báo lỗi firewall là sao vậy?

Ko đc bạn ơi, download VPN one clcik về rồi fake thì nó báo là ko cornect đc, thử VPN khác cũng ko đc.

Sau một thời gian mày mò tìm kiếm cách Fake Ip cho BlueStacks để chiến em FeaturePoints em đã có một số kinh nghiệm và cách để chiến em này trên máy ảo. Hi hi có thể đây không phải xa lạ với nhiều người nhưng với một số người (như mình trước đây) đây vẫn là điều bí mật nên mình xin phép chia sẻ qua mail. Bác nào reg cho em em sẽ gửi chia sẽ. cảm ơn mọi người đã quan tâm

đăng kí theo Code của em.
Referral code:
MS3RW3
PS: con lap với con iphone của em 2 ngày cày dc 10$ ( tại mỗi ngày mỗi em được khoảng 1500 p nên ko rút được)
Em sẽ check vào khoảng 8h tối và gửi mail cho mọi người ( tại buổi ngày bận đi làm nên check mail không tiện)
- mình edit bài viết thêm tý nữa để các bạn đỡ phải hỏi nhìu nhé
+ không cài được BLu lên máy car màn hình on intel win 8 (tại thằng win 8 hiện tại chưa hỗ trợ car hình intel) các loại car rời khác có thể lên trang chủ của nó down về rùi cài lên, có thể cài trên win 7, win xp nếu down driver về
+ không cài được Blu bằng cách cài win lên virtual box rùi cài blu lên đó ( tại vitual ko cài được driver màn hình)
+không dùng được FeaturePoint trên mấy ảo androi cài lên cái thằng vitual box
.... một số thứ nữa sẽ nói tiếp lúc nào có time
bạn nào mà ko cài được FP thì có thể tải và cài trực tiếp ở file sau khi đã cài BLU
http://www.mediafire.com/?y2ewhcbm7u233wn
và đặc biệt các bạn đừng bao jo quên là nhớ ủng hộ mình bằng mã code MS3RW3 sau khi chuẩn bị chiến để được thưởng 50 point đầu tiên và được sự hỗ trợ của mình
xin cảm ơn mọi người đã quan tâm
Máy Mình không Có Car Hình Dùng Win 7 thì làm sao để cài blu đc thanks

Máy Mình không Có Car Hình Dùng Win 7 thì làm sao để cài blu đc thanks
Blue Stack cần ram 2gb là cài được, không cần card đồ họa rời.

ai muốn bán amazon hay paypal từ site thì pm nick ym dưới chữ ký mình nha.
cám ơn.

Tình hình là sáng nay ngày 11/9/2013, dù đã fake VPN bằng mọi phương pháp vẫn k có app để chơi. Tại sao vậy nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom