Mấy ace pro pix vô xem có phải vậy không

Status
Not open for further replies.

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Tình hình là em đang ngồi học gặp bà cô dạy mấy cái mình tìm hỉu biết lâu rùi nên làm linh tinh.Em có 1 acc G pix 5ID củ .theo như tình hình pix bây giờ là acc 3k time out là có chủ đích của nó.Hồi trc thì có rất nhìu ng làm trên một acc G.Bây giờ thì ko dc như vậy nửa vì chỉ có 1 ng là trên 1 acc Group thui.Rảnh nên ngồi tính trên excel thế này.

cứ tới các mốc (chử đỏ) hàng dọc là số $, hàng ngang là số invte là pix sẻ cho ta 10 invet dể tao acc mới và số invte củ(tg dg ID củ đả>3K) sẻ ko xài dc nửa.Các bác xem giúp nó áp dụng ko cho nhìu ng gõ, hạn chế ng làm nên mới vậy phải ko?.Vậy nếu bị ban hết G thì lấy acc G đâu làm nữa có có cho tạo acc G ko nhỉ?=> đối với nhg ID có invet nhìu ko nói nha chỉ tính acc G mới bắt đầu làm chưa có invt thì lúc nào củng chỉ log dc 10id mới tg ứng từng invet nó cho theo từng đợt và +3id củ thui hả=>log dc 13 id ah(cì log hơn 4id >3k là timeout rùi)
Đừng ném gạch tội nghiệp tai bà cô giản chán quá

Last edited by a moderator:
viết bài phải trốn tránh bà cô dòm máy xem mình là gì đó nên viết vội thông cảm:binhsua76::binhsua75:

đúng là chả bít đang nói cái gì....

Công thức tính ngon đó. Nhưng thử gặp trường hợp gr 5id mà bị ban 1 id đã tính chưa?

xin bác bao lose giúp em cái topic tình hình em hỏi bậy bạ quá mà gặp ko ai hỉu với viết vội quá nên mới chết chứ

cứ bình tỉnh..diển đạt làm sao cho người khác hiểu..chứ có ai nói gì cậu đâu..tôi đang quan tâm..và cậu có động lực nói rõ ràng hơn

nhìn cái bảng thì hiểu ý hắc nói gì rồi. nhưng đó là trường hợp all id đêu work, còn có trường hợp bị ban hoặc lôi cả id chủ ra gõ thì phải coi lại công thức tính cái chỗ "chạm mốc 10invite đó".

xin bác bao lose giúp em cái topic tình hình em hỏi bậy bạ quá mà gặp ko ai hỉu với viết vội quá nên mới chết chứ
Khi nào rảnh viết lại cho chuẩn nhé, nói thiệt ta cũng ko hiểu gì cho mấy =)) !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week