VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

mình đang xài 1 con cor i5 2k4 ram 4g hay render = vegas , 1 clip 50' mình rend mất 1h50 nếu muốn cho ra 1 clip xem ok ( mình cần chất lượng đầu ra xem net 1 chút )
hiện giờ mình để ý vài con bên bạn nhưng ko rõ hiệu năng như nào , bạn có thể tư vấn chút đc ko , mình cần tốc độ phải gấp 2 lần con máy mình đang chạy .

mình đang xài 1 con cor i5 2k4 ram 4g hay render = vegas , 1 clip 50' mình rend mất 1h50 nếu muốn cho ra 1 clip xem ok ( mình cần chất lượng đầu ra xem net 1 chút )
hiện giờ mình để ý vài con bên bạn nhưng ko rõ hiệu năng như nào , bạn có thể tư vấn chút đc ko , mình cần tốc độ phải gấp 2 lần con máy mình đang chạy .
Dòng I5 là dòng PC cho nên nó tích hợp luôn cả VGA onboard. Nếu phần mềm của bạn dùng VGA để render thì mình nghĩ chỉ có cách lên I7 thì mới nhanh hơn được.
Còn nếu là dùng CPU để render thì các gói encoding bên mình hiện dùng E5-1650, sẽ nhanh hơn nhiều con I5 của bạn.
Tuy nhiên đó là lý thuyết còn thực tế thì phải test thử, bạn có thể mua hàng dùng thử xem, nếu ko dc thì yêu cầu RF, bên mình hỗ trợ RF 7 ngày. Nhưng nếu soft dùng VGA thì bên mình chắc không nhanh hơn con I5 của bạn đâu vì nó có VGA onboard

Up dịch vụ hỗ trợ tốt. Mình mua vps nhưng có lý do riêng và được rf 100%
Khi nào cần nhất định sẽ ghé.

VENCODE XL2 vps này có chạy được website không bác.. có sợ bi dcma ko.. đình mua 1 em vừa chay website vừa chay tool luôn

VENCODE XL2 vps này có chạy được website không bác.. có sợ bi dcma ko.. đình mua 1 em vừa chay website vừa chay tool luôn
gói nào cũng chạy dc site, dmca thì tuỳ bạn chạy cái gì, tốt nhất sợ dmca thì chạy gói offshore bên mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom