VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

bạn ơi.mình chưa hiểu gì về VPS.
Mình chỉ muốn tốc độ mạng nhanh hơn.
Ý là dow hay chơi game.Nhà mình dùng gói có 165k/M.vậy mình mua VPS.gói thấp nhất là 8$ vậy có đc k.có phải VPS giúp đc điều này k.
Bác thông não e phát
Bạn chơi game thì để tiền mua VPS mà nâng mạng lên có phải hơn không. Còn về VPS người ta chỉ mua để cài auto game, chứ có ai chơi game trên VPS bao giờ đâu bạn

Bạn chơi game thì để tiền mua VPS mà nâng mạng lên có phải hơn không. Còn về VPS người ta chỉ mua để cài auto game, chứ có ai chơi game trên VPS bao giờ đâu bạn
À.

cho mình hỏi mình muốn mua vps để treo tools iclick và iview thì mua gói rẻ nhất có chạy được không vậy?

cho mình hỏi mình muốn mua vps để treo tools iclick và iview thì mua gói rẻ nhất có chạy được không vậy?
Mọi người vẫn chạy ngon mà bạn, có khi còn thêm cả duyệt web nữa, gói VSSD và KSSD chỉ khác nhau về công nghệ và phần mềm quản lý

liệu có bị full cpu ko cậu?
Full hay không thì tuỳ bạn chạy nhiều hay ít, như mọi người chạy thì hình như không full khi đã chạy ổn định thì phải. Cái này mình cũng ko chạy nên ko rành lắm :D

Các gói dành riêng cho các bác encoding đây:

có VPS của indonesia không pro, đang cần VPS vs IP khu vực này :D :D :D

Encoder thì ngon, đã test. Nhưng hàng france thì ko có, còn hàng canada speed chậm quá, download, upload ko quá đc 2 mb/s.
Hàng CA thì chỉ chơi youtube, bạn dùng để up lên EU thì làm sao mà speed nhanh được bạn

Thì tớ chơi youtube mà
Bạn nói thế nào ấy chứ, bạn bảo up lên youtube không quá 2 mb/s?. Trước bạn bảo up lên seedbox gì đó thì 2 mb/s mình cũng không phản đối gì vì đa số host ở EU.
Bạn bảo up lên youtube mà cái tốc độ đó thì tớ cho cậu dùng thêm ba tháng miễn phí. Chính tớ đã vào và test cho cậu khi bạn bảo chậm, tớ up video gần 1G mà có vài phút gì đó (Không tính thời gian Youtube nó convert video nhé). Xong chuyển cho bạn sang gói KSATA FR, sau đó gói đó encoder chậm bên mình lại cho bạn về lại CA.

Mình vừa Test lại trên một con VPS cùng server của bạn:
1. Speed test

2. Up lên YTP với coccoc:

3. Tải về với Coccoc, đã tải thử một file từ server US gói KSSD, speed dao động quanh 60MB/s

==> KL: Server Youtube cũng nhiều server, hên xui vào server đang quá tải cũng khá chậm, down từ youtube thì nên dùng coccoc down trực tiếp, còn dùng qua mấy công cụ như keepvid.com qua chorme thì tốc độ không nhanh bằng down trực tiếp qua thằng coccoc, chắc nó tích hợp gì đó

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back