VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

Bạn ơi cho mình hỏi nếu mình dùng gói 8$ 1 tháng KSATA X1 để encode, dùng cpu full 100% suốt 1 thời gian dài thì có sao ko bạn, tại mình ko có đủ tiền mua gói cao hơn

Bạn ơi cho mình hỏi nếu mình dùng gói 8$ 1 tháng KSATA X1 để encode, dùng cpu full 100% suốt 1 thời gian dài thì có sao ko bạn, tại mình ko có đủ tiền mua gói cao hơn
Gói đó không encoding được đâu bạn, encoding thì cũng lâu lắm.
Nếu bạn dùng chơi youtube avf không cần nhiều HDD thì bạn nên chọn gói KSSD X2 của Canada bạn nhé, gói này dùng trên CPU E5, encoding thì cũng tạm và nhanh hơn ksata.
Tuy nhiên nếu bạn encoding nhiều thì mình vẫn khuyên nên dùng gói chuyên dụng bên mình, bạn có thể góp tiền với ai đó rồi chia acc RDP ra mà dùng.

Còn nếu bạn vẫn không đủ ngân sách thì nên chọn dòng VSSD, bên đó khoán VPS theo CPU, bạn muốn dùng full bao lâu thì tùy bạn

Tks

Encoding lâu thì ko sao, mỗi ngày mình chỉ cần encode 1 tập à, vậy gói VSSD XL1 mình có thể đổi sang dùng HDD ko bạn

Encoding lâu thì ko sao, mỗi ngày mình chỉ cần encode 1 tập à, vậy gói VSSD XL1 mình có thể đổi sang dùng HDD ko bạn
HDD thì dòng đó không có bạn à, HDD thì chỉ có dòng encoding và dòng ksata thôi, bạn chọn ksata x1 location FRANCE cũng được, cũng dùng CPU E5-1650

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom