[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
Ko kịp trở tay, ko đặt SL, Sàn thanh khoản sạch, hic.

hqua đặt lệnh ko khớp ,bực ko tả nổi :( gía bay qua mà tự động cắt lệnh của mình thế mới ảo

hqua đặt lệnh ko khớp ,bực ko tả nổi :( gía bay qua mà tự động cắt lệnh của mình thế mới ảo
Trường hợp đó chỉ có thể là khối lượng của lệnh đó quá lớn hoặc đòn bẩy quá thấp không phải 1:500 . Có gì b pm trực tiếp yahoo [email protected] m giải thích nha :D

Max

nghiên cứu xong mà ko có tiền chịu

Trường hợp đó chỉ có thể là khối lượng của lệnh đó quá lớn hoặc đòn bẩy quá thấp không phải 1:500 . Có gì b pm trực tiếp yahoo [email protected] m giải thích nha :D

Max
ko phải đâu, do lỗi phần mềm thôi, vì mình chơi 2 sàn đều bị như thế,khối lượng mình tính cả rồi, với vàng 0,01 mà cũng ko đủ kí quỹ sao,ko thì hôm qua cũng ăn đc kha khá

lúc dep tiền vào có phần bonus...mọi người cho hỏi khi mình nhận bonus đó có kèm theo điều kiện gì không

lúc dep tiền vào có phần bonus...mọi người cho hỏi khi mình nhận bonus đó có kèm theo điều kiện gì không
Theo m thì dùng bonus đó trade trong vòng 3 tháng không được gởi thêm tiền trong khoảng thời gian đó . Bạn chọn bonus càng cao thì "mục tiêu lợi nhuận nó yêu cầu" càng lớn :)

Max

Bonus program

We reward our frequent foreign exchange traders by offering them bonuses, which can be up to 25% of the spread* on foreign exchange trades!
Attention! Currently bonus earning out percentage is 17.5%.
Choose your bonus level

• When you add funds in Trader Room, select a bonus level between 5% and 50%
  • The higher the bonus level, the more forex trading you have to do to qualify
  • The bonus will show up as a credit on your currency trading account
Keep trading for up to three months

• You can’t trade or withdraw your bonus until you reach the forex trading target
  • Once you reach the target, the funds will be credited permanently to your account
  • You can check your forex trading and bonus status at any time in Trader Room
Only two active bonuses at any time

• If you deposit further funds, we will not credit a third bonus
  • Trades are applied to the first bonus until its target is reached, and then the second
  • If you have more than one currency trading account, you still can’t exceed the bonus limit
  • If you do, we may suspend you from the bonus program
We also make special gifts to bonus program members, such as returning foreign exchange commission or offering additional forex bonuses, so register today!
Please note that according to MT4 trading platform's features, MTP (Minimum trade points) are being used for our Bonus programs for all account types.
Please note that Pro STP account doesn't have bonus program.
Additional Information

The following bonus program codes may appear on your forex market account:
CodeMeaning
Credit Bonus N % In N% bonus has been credited (credit operation)
Credit Bonus N % Out N% bonus has been used (credit operation)
Debit Bonus N % In Receipt for used N% bonus (balance operation)
Credit Bonus N % Expired N% bonus has expired as terms were not met (credit operation)
Credit Bonus N % Cancelled N% bonus has been cancelled as money was withdrawn
Credit Stop Out Forced order closing because funds in the account are equal to 110% of the credit bonus. As well, during this operation, there was a cancellation of all credit bonuses.

Please note that this program is an additional service, so the company has the right to refuse the bonus program to any customer for any reason.
If you have any questions about our bonus program, please contact our Customer Support department who will kindly help you by phone +442071939932, by e-mail [email protected] or by LIVE CHAT
* Please note that Forex4you has rights to make special offerings and gifts to customers – return till 50% of spread sum, offer 10 active bonuses or an immediate return of comission!
Register in our bonus program, and maybe you will become the lucky one!

ko phải đâu, do lỗi phần mềm thôi, vì mình chơi 2 sàn đều bị như thế,khối lượng mình tính cả rồi, với vàng 0,01 mà cũng ko đủ kí quỹ sao,ko thì hôm qua cũng ăn đc kha khá
Lạ nhỉ vốn b bao nhiêu thế chắc b đag chơi tài khoản classic , m cũng k chơi GOLD có tham khảo thì các sàn
bảo kí quỹ 2% :D

Update : m tìm ra rồi nha http://www.forex4you.com/clients/spreads/
0.01 lot GOLD margin cần ~$6.68 , 1 pip/$0.01 . Khoảng hơn $10 là có ~%149 Margin Level rồi mà @@

Max

Last edited:
Lạ nhỉ vốn b bao nhiêu thế chắc b đag chơi tài khoản classic , m cũng k chơi GOLD có tham khảo thì các sàn
bảo kí quỹ 2% :D

Update : m tìm ra rồi nha http://www.forex4you.com/clients/spreads/
0.01 lot GOLD margin cần ~$6.68 , 1 pip/$0.01 . Khoảng hơn $10 là có ~%149 Margin Level rồi mà @@

Max
thks bác, balance của mình 47$ mà ko khớp được vs lại mình có tk bên vn nữa cũng ko khớp được lệnh, chắc do lỗi phần mềm thôi

thks bác, balance của mình 47$ mà ko khớp được vs lại mình có tk bên vn nữa cũng ko khớp được lệnh, chắc do lỗi phần mềm thôi
m nghĩ nên chat live support hỏi rõ ràng cái này quyền lợi của mình mà nếu ăn được thì 1 đống tiền rồi . Vì m chơi cũng lâu rồi khoảng gần 2 năm mà chỉ bị 1 lần lúc mới chơi đặt lệnh lớn quá nhìn nhầm . Lúc b đặt pending có lệnh open nào không ? :) .

Max

không có bạn, mình đặt 2 lệnh chờ buy stop 1 ở 1322 và 1332 nhưng khi biến động thì chỉ khớp 1332 chứ không khớp 1322 cho mình :(

không có bạn, mình đặt 2 lệnh chờ buy stop 1 ở 1322 và 1332 nhưng khi biến động thì chỉ khớp 1332 chứ không khớp 1322 cho mình :(
Lạ nhỉ hôm qua vượt lên tới 1344 luôn mà , tức là nó tự Hủy Lệnh của bạn . Trường hợp này b đừng có cho qua cứ Chat Live hoặc pm ym của m để m giúp đỡ cho .

Max

max biết swap bên classic như nào không, hôm trước mình hold lệnh 1 ngày mất có 0,02 hôm qua hold lệnh cũng 1 ngày mất tận 0,1 :( tuy bé, nhưng mà thắc mắc tại sao lại khác nhau như thế, cùng cặp eru/usd nhé

max biết swap bên classic như nào không, hôm trước mình hold lệnh 1 ngày mất có 0,02 hôm qua hold lệnh cũng 1 ngày mất tận 0,1 :( tuy bé, nhưng mà thắc mắc tại sao lại khác nhau như thế, cùng cặp eru/usd nhé
Thường thì m nghe vào hôm thứ 5 nó x3 swap :D .
Còn về phí Swap bạn có thể tham khảo tại đây :http://mmo4me.com/threads/maxryan9999-forex4you-com-san-cho-cac-ban-moi-tap-choi-forex.109796/page-10#post-2659020

Max

:eek: không biết sàn này có ai dùng visa acb để rút về chưa nhỉ - thế dep cũng = tiền trong visa hả

:eek: không biết sàn này có ai dùng visa acb để rút về chưa nhỉ - thế dep cũng = tiền trong visa hả
ACB thì k chứ Exim đang rút nhé , từ từ sẽ có Review . Dep thì bằng tiền trong Visa thôi nó tự quy đổi ra $ :D

Max

max có thời gian hướng dẫn mình cách chơi ko, mình đọc trên maxiforex cứ loạn lên chả hiểu tí nào?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week