[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
Nevvbie chính hiệu.Mong dc bác Max dạy dỗ.Đang nghiên cứu tài liệu của bác Max.:D
Mong bác Max giúp đỡ.;)

Mình đọc qua 2 lần mấy bài trong maxi forex nhưng mà cũng không hiểu lắm.
Chắc phải đọc vài lần nữa. :)

Anh Max chia sẻ 1 số kinh nghiêm khi chơi đi.Chẳng hạn như các yếu tố quyết định nên buy or sell .......

vừa dep vào tk classic, chúc m.n 1 ngày đầy thành công
CL tham khảo : UCHF
sell limit : 0.905
sl : 0.9078
tp 0.8966

:eek: sao giờ này nó ko cho tài khoản demo trade nhé - toàn market is offline thôi

Anh Max chia sẻ 1 số kinh nghiêm khi chơi đi.Chẳng hạn như các yếu tố quyết định nên buy or sell .......
ở cuối #1 có vài kinh nghiệm đó bạn ít mà chất lượng thời gian để áp dụng hơi lâu đấy :p

vừa dep vào tk classic, chúc m.n 1 ngày đầy thành công
CL tham khảo : UCHF
sell limit : 0.905
sl : 0.9078
tp 0.8966

Cám ơn , bạn cũng vậy nha :D

:eek: sao giờ này nó ko cho tài khoản demo trade nhé - toàn market is offline thôi
184704791
oqvw1ai
Vừa tạo 1 cái bình thường mà , xem lại kết nối mạng xem :D

Max

Bạn có bài nào cụ thể về lý thuyết k cho mìh xin link..? mìh muốn nghiên cứu forex nhưng kẹt cái nhìn vào cũng chẳng hiểu gì về nó cả =.=..nghe nói bên ĐH Ngân hàng có môn này..định kiếm đứa nào mượn nó quyển sách + tài liệu online k biết có đc k vậy bạn? :D
Or khi nào rãnh có dịp off ra cafe nghiên cứu cũng đc..mìh cũng mê mấy cái dạng tính toán này..k có vốn chơi cổ phiếu thì ta chơi tiền tệ.. :))

Last edited:
bên ngân hàng là ngành phái sinh nhưng mà đọc khó hiểu lắm, bạn lên maxi-forex.com tạo 1 tài khoản rồi vào phần học forex , trong ý có đủ các thứ cho newbie

bên ngân hàng là ngành phái sinh nhưng mà đọc khó hiểu lắm, bạn lên maxi-forex.com tạo 1 tài khoản rồi vào phần học forex , trong ý có đủ các thứ cho newbie
Tks bạn.. :D Avatar dữ dằn nhỉ? :D

Bạn có bài nào cụ thể về lý thuyết k cho mìh xin link..? mìh muốn nghiên cứu forex nhưng kẹt cái nhìn vào cũng chẳng hiểu gì về nó cả =.=..nghe nói bên ĐH Ngân hàng có môn này..định kiếm đứa nào mượn nó quyển sách + tài liệu online k biết có đc k vậy bạn? :D
Or khi nào rãnh có dịp off ra cafe nghiên cứu cũng đc..mìh cũng mê mấy cái dạng tính toán này..k có vốn chơi cổ phiếu thì ta chơi tiền tệ.. :))
Bạn đọc hết ở #1 (đầu trang 1) nó sẽ hướng dẫn hướng bạn tới những tài liệu cần thiết trong quá trình học m tin những tài liệu m đưa ra cho b tham khảo đủ để bạn nghiên cứu dài dài trong vòng vài năm đến vài chục năm :)

Cám ơn dunglelet đã hỗ trợ giúp m :D

Max

box này có vẻ nguội quá nhỉ, chắc ngồi nhìn chart hoa hết mắt rồi chăng :( thỉnh thoảng up CL cho m.n tham khảo thớt nhé

Technical analysis for the USD/JPY on 10/10/2013

Read More
Code:
http://blog.forex4you.com/technical-analysis-for-the-usdjpy-on-10102013/

Max

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630