[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
Max cho mình hỏi, mình thấy M hay dùng WMZ để giao dịch, vậy dùng nó có lợi gì so với dùng thẻ visa trực tiếp vậy ?

Max pro nhỉ...mình thấy tk pamm của max vốn lớn khủng khiếp nhỉ gần 240k$ rùi mà sao không chuyển qua citifx lun Max...chừng nào học hỏi kinh nghiệm Max mới được...:)...tài khoản lớn zị tháng nào cũng đều đều 10-15% là sẽ trở thành triệu $ sớm thui...hihi...:)
Tài khoản cent nên nó ở tầm khoảng $2400 thôi :) mở citifx cần tối thiểu $10.000 :D

Max cho mình hỏi, mình thấy M hay dùng WMZ để giao dịch, vậy dùng nó có lợi gì so với dùng thẻ visa trực tiếp vậy ?
WMZ dễ mua bán , nạp bằng visa giá $ nó sẽ cao hơn 1 chút , m có review ở #1 đó . Hiện tại đang rút tiền về Visa xem có vấn đề gì k sẽ review tiếp .

chơi cái này khó thật
Ùm phải tìm hiểu dần mà , chơi captcha là dễ nhất :D

heheheh thank anh max, mà trong thời gian từ 4h thừ-4h thứ 7 mình close cái của mình dc không anh
đc chứ trong thời gian thị trường mở có thể đặt , sửa , xóa lệnh :)

Max

Cho mình hỏi con số 240k là dựa vào đòn bẩy hả Max
Tài khoản cent nạp $10 nó ghi thêm 2 số 0 cho dễ đánh khối lượng nhỏ hơn :D Đòn bẩy là khác đòn bẩy cao dùng để số tiền kí quỹ ít lại đặt được lệnh với khối lượng lớn hơn :D

Max

Tập tệnh chơi Demo vài tháng rùi zo, có j mog bác Max tư vấn.
Mới xem lý thuyết, thực hành chưa đc mạng ở nhà mía chưa từng thấy, 5p đơ, 5p đơ, nản!

Cho ? lun, cái này làm trên Android đc k? Chứ máy tính ít mở lắm!

Tập tệnh chơi Demo vài tháng rùi zo, có j mog bác Max tư vấn.
Mới xem lý thuyết, thực hành chưa đc mạng ở nhà mía chưa từng thấy, 5p đơ, 5p đơ, nản!

Cho ? lun, cái này làm trên Android đc k? Chứ máy tính ít mở lắm!
bt vào market tải Meta Trader 4 . Khi tìm sàn chọn Eglobal-... :) Nên tạo tài khoản Demo trên máy tính rồi hãy login tại chưa dùng Demo trên Android bao giờ :D

Max

sao chơi tiền xuống quài,chã biết sao nữa,
Bạn phải đọc nhiều ở maxi-forex , thực hành , tạo cho mình 1 hệ thống , kiểm tra hệ thống đó lãi lỗ thế nào . Risk/Reward hệ thống đã ổn chưa . Bạn chơi bao lâu rồi mới chơi mà đòi có lãi ngay thì chỉ có tung đồng xu chọn Buy Sell như *** thôi :D

Max

Bạn phải đọc nhiều ở maxi-forex , thực hành , tạo cho mình 1 hệ thống , kiểm tra hệ thống đó lãi lỗ thế nào . Risk/Reward hệ thống đã ổn chưa . Bạn chơi bao lâu rồi mới chơi mà đòi có lãi ngay thì chỉ có tung đồng xu chọn Buy Sell như *** thôi :D

Max
sao tạo dc hệ thống zậy, thấy chỉ chọn tiền và buy hay sell thôi mà

sao tạo dc hệ thống zậy, thấy chỉ chọn tiền và buy hay sell thôi mà
Tạo hệ thống nói đúng hơn là tạo 1 kế hoạch và làm theo kế hoạch đó :
Ví dụ : Thị trường thế nào thì Buy (RSI thế này , MACD thế kia , nến hình thành cặp nến tăng thế này , khối lượng thế kia thì Buy) thế nào thì Sell ? Take Profit khi nào ? Mức Stop Loss thế nào ? Risk/Rewward nên dự tính bao nhiêu ?

Max

? bác Max câu ngoài lề là Em hơi yếu tim tham gia cái này có sống dai nổi k =!=!=!

cách để sống với nó thì đập nhiều vào xong đặt lệnh buy or sell thấp thôi khoảng 0.01 0.1 cho đỡ thót tim :D

? bác Max câu ngoài lề là Em hơi yếu tim tham gia cái này có sống dai nổi k =!=!=!
Yếu tim thì chơi Forex sẽ rèn luyện cho tim tốt hơn :)) Định nói với b " Giỡn chứ thấy khó quá thì bỏ qua đừng cố :D " mà nghĩ lại nói câu này hay hơn "bạn thấy trong cuộc sống khi bạn có ý định làm gì những người ABC hay khuyên bạn bỏ cuộc họ có thành công hay thử chưa hay là do bản thân họ k đạt được nên khuyện bạn bỏ cuộc theo? :D "

Max

WMZ(20.8-21) khi nạp tiền sẽ rẻ hơn nạp bằng Visa(~21.774đ/$1) rất nhiều , hiện nay sàn không cho phép rút tiền Visa với 1 số quốc gia trong đó có VN :( Các bạn tạm thời rút qua WMZ (phí 0.8%) cho lợi , giàu có hơn thì rút bank wife (phí $40 1 lần) :D

Max

WMZ(20.8-21) khi nạp tiền sẽ rẻ hơn nạp bằng Visa(~21.774đ/$1) rất nhiều , hiện nay sàn không cho phép rút tiền Visa với 1 số quốc gia trong đó có VN :( Các bạn tạm thời rút qua WMZ (phí 0.8%) cho lợi , giàu có hơn thì rút bank wife (phí $40 1 lần) :D

Max
:eek: bank wife là rút trực tiếp về thẻ atm hả

:eek: bank wife là rút trực tiếp về thẻ atm hả
Ờm điền gì tùm lum giống tờ séc , mới bị từ chối cái rút tiền từ Visa nên đag ấm ức đây :mad: thôi đành rút về WMZ vậy :cool:

Update : Mới hỏi thêm xíu Bank Wire có nghĩa là mở 1 tài khoản USD với ngân hàng trong nước ví dụ Eximbank rồi rút về là nhận $ tiền mặt luôn nó không tự quy đổi sang VNĐ như Visa :D

Max

Ờm điền gì tùm lum giống tờ séc , mới bị từ chối cái rút tiền từ Visa nên đag ấm ức đây :mad: thôi đành rút về WMZ vậy :cool:

Update : Mới hỏi thêm xíu Bank Wire có nghĩa là mở 1 tài khoản USD với ngân hàng trong nước ví dụ Eximbank rồi rút về là nhận tiền $ luôn nó không tự quy đổi sang VNĐ :D

Max
:D heee - không biết nạp = wmz xong rút = thẻ atm nó có chấp nhận không nhỉ

:D heee - không biết nạp = wmz xong rút = thẻ atm nó có chấp nhận không nhỉ
Fee $40 đó không ít đâu :D Phải rút khoảng $5000 mới lời hơn mức phí 0.8% của WMZ ^^
Mà các sàn có quy định hết rồi lúc trước nạp 50% WMZ , 50% LR có lợi nhuận cũng rút ra tỉ lệ đó nó check mà thấy rút 60% LR 40% WMZ thì cancel ngay :D

Max

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,943
Latest member
kenbro

Most viewed of week

Most discussed of week