mất thẻ ACB visa debit

trexanhvn

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
tình hình là em vừa bị mất the visa ACB
vậy em gọi dien len chi nhánh acb (mà không len chi nhánh nơi làm thẻ) báo mất thẻ có dược không và bao lâu thì có thẻ

Bác gợi lên tổng đài báo mất thẻ đi. Để nó niêm phong lại cái thẻ cho bác. Rồi bác hỏi nó lại nó cấp lại thẻ ra sao nó trả lời cho bác. Tổng đài gọi ko tốn xu nào

các cụ mình có câu tìm tòi, học hỏi! như vậy bạn nên tìm tòi trước rồi mới đưa ra những câu hỏi bạn ạ! Vấn đề này bạn chỉ có thể đến ngân hàng nơi bạn làm thẻ đẻ xin cấp lại thôi! thời gian bao lâu đến ngân hàng bạn sẽ biết! Ko nên cái gì cũng hơi 1 tý là hỏi người khác, làm như thế nhiều lần bạn sẽ dần tự đánh mất đi những khả năng vốn có của mình

oài thank các bác nhìu
zay lần sau em không dám hỏi nữa
vẫn de là trong 1 vấn de thì có nhìu cách giải quyet mà
hix

Thì như sim điện thoại mà. Gọi tổng đài nó sẽ hỏi thông tin. kiểm tra đúng nó sẽ close lại. rồi ra bank thui!

mình cũng đang mất, nhưng tiền trong thẻ hết nên cũng chả đk làm lại :|

Gọi Tổng đài, nó hỏi anh tên gì,ngày sinh, số chứng minh nhân dân, địa chỉ ok là nó cung cấp và làm theo yêu cầu ngay!

Gọi Tổng đài, nó hỏi anh tên gì,ngày sinh, số chứng minh nhân dân, địa chỉ ok là nó cung cấp và làm theo yêu cầu ngay!

lằng nhằng là nó không hỏi 1 thể :| nó cứ dây dưa cà cuống câu time của mình :| khôn vãi

Bác xuân thủy nói chính xác, chú ý là có thẻ ACB MT Dynamic thì đem verify AlertPay nhé, đc nó cho 5000vnd vào thẻ đấy :D

hiện tại ngân hàng acb có đợt làm thẻ miễn phí hết tháng 3 anh em nhanh chân làm kái chơi bời nào

Gọi mất 200k một phút thì phải! Mấy em này dẻo mồm lắm!
Kĩ năng nói chuyện =))

Hic, sao em dùng thẻ ACB không very được thằng AP nhỉ

Được mà, nhưng có lẽ cả tuần, khi Verify, AP nó gởi vào tk of bạn 0.01$, nếu giao dịch ok thì sẽ có thông tinh như vầy....
GHI CO GD THE 4221------------ NGAY 23/3/2011 TAI AP *3548* ALERTPAY ALERT PAY STIEN 0.01 USD SW 18690

mùn an toàn gọi lên bank đọc số cmnn nếu nhớ đọc luôn số thẻ để nó khóa thẻ nếu còn tiền !! CÒn ko vứt củng ko sao nó có số VBV đâu mà rút tiền chuyển tiền dc mà mún bít cái số đó thì nó phai gọi lên đọc số cmnn mình cái đó no lại càng ko bít !! An tâm đi ko sao đâu :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week