Mất số điện thoại webmoney, giờ chắc phải vứt acc à mọi người

lon3lyst4r

Junior
Reactions
73
MR
0.008
Insuree Balance
0
như title, khả năng vứt acc chắc cao:binhsua46:

mình có bà chị bên Nga làm ở webmoney có thể sẽ giúp dc cậu

Đã gặp trường hợp như bạn này, chả biết làm thế nào đành phải bỏ acc, AE nào pro vào giúp đi, mình cũng mò lại cái acc đấy, biết đâu cứu được mấy $ ăn mỳ;))

sử dụng câu hỏi bảo mật đổi số điện thoại và phải đợi sau 1 tuần (mini)

sử dụng câu hỏi bảo mật đổi số điện thoại và phải đợi sau 1 tuần (mini)
là như thế nào pro ^^

- - - Updated - - -

mình có bà chị bên Nga làm ở webmoney có thể sẽ giúp dc cậu
giúp kiểu gì vậy cậu ^^

Bạn ra trung tâm khách hàng mạng ĐT của bạn, xog kêu e bị mất điện thoại, xin cấp lại số điện thoại đã mất, mình nhở là Free hay 15k hay sao ak, đợi 15~30p là có số điện thoại lại ngay chứ mắc mở gì mà vứt acc :)!

Bạn ra trung tâm khách hàng mạng ĐT của bạn, xog kêu e bị mất điện thoại, xin cấp lại số điện thoại đã mất, mình nhở là Free hay 15k hay sao ak, đợi 15~30p là có số điện thoại lại ngay chứ mắc mở gì mà vứt acc :)!

đây là cách nhanh nhất. không thì support kêu nó mất số đt. rồi dùng câu hỏi bảo mật mà change

đơn giản vào passport edit số điện thoại nó bảo bạn hãy nhập code từ sms phone cũ để dc change ngay còn ko nhập pin code của câu hỏi bảo mật nếu ok nó báo thành công và chờ 7 ngày để được change số phone mới!

tưởng cấp lại số nó đòi hỏi cái gì cơ mà bạn ^^

đơn giản vào passport edit số điện thoại nó bảo bạn hãy nhập code từ sms phone cũ để dc change ngay còn ko nhập pin code của câu hỏi bảo mật nếu ok nó báo thành công và chờ 7 ngày để được change số phone mới!
quên câu hỏi bí mật có lấy lại được ko Bình?

Nếu là sim rác , không có CMND hoặc nhớ 5 số thường gọi đi, 5 số thường gọi tới thì ''Chỉ có mối quan hệ người quen làm trong nhà mạng mới làm lại được''.Còn không thì chỉ có thánh .

tưởng cấp lại số nó đòi hỏi cái gì cơ mà bạn ^^

nó đòi cmnd của cái sim đó + 5 số thường liên lạc + 25k fee

đây là cách nhanh nhất. không thì support kêu nó mất số đt. rồi dùng câu hỏi bảo mật mà change
để mềnh thử xem thế nào ^^

- - - Updated - - -

Nếu là sim rác , không có CMND hoặc nhớ 5 số thường gọi đi, 5 số thường gọi tới thì ''Chỉ có mối quan hệ người quen làm trong nhà mạng mới làm lại được''.Còn không thì chỉ có thánh .
sim rác bạn à, đã thế lại còn bị khóa rồi chứ, thôi găm hàng đấy các pro à, đợi khi nào có ai mua số điện thoại ý thì nhắn tin làm quen xong rồi change số, con gái thì dễ nhằn chứ con trai thì, ợ

mà các pro cho hỏi gửi via EScrow thì có chuyển đưuọc tiền sang acc khác không nhỉ ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom