Mất lòng tin vào newbie :(

Status
Not open for further replies.
hôm bữa tieubachma mượn mình 1$ (giờ chưa trả):
topic tieubachma mượn $:
http://mmo4me.com/showthread.php?10...e-tra-trong-vong-2-ngay&p=2231298#post2231298

proof:

đem mail cậu ta lên hỏi bác google :
https://www.google.com.vn/search?q=...ome.0.57j58.202690j0&sourceid=chrome&ie=UTF-8

sau một lúc google đưa mình đến đây:
http://mmo4me.com/member.php?26136-lehung1368
hô hô, mem lâu năm của mmo4vn nhé!
cậu hèn lắm, cái kiểu clone nick mượn $ hết người này hết người khác rồi quỵt chả hay gì đâu! 1 $ của mình chả cần cậu trả nữa đâu!đời có nhân quả đấy!
update chứng cứ này lên trang đầu cho mod xử đi!

thế là k phải nêu bi..chia buồn cùng thớt vs cả hỏi thật là có phải cậu thấy tên vyyyy vyyyy nghĩ là nữ nên cho vay không...dại gái nhé..:))

thế là k phải nêu bi..chia buồn cùng thớt vs cả hỏi thật là có phải cậu thấy tên vyyyy vyyyy nghĩ là nữ nên cho vay không...dại gái nhé..:))
bác troll e ah :(( :(( :((

hôm bữa mình có đi ngang topic kia có nói là sẽ dạy new kiếm đc ít nhất là 3$ 1 ngày có mấy đứa pm thì mình cũng mất công dạy tụi nó làm cẩn thận teamview đàng hoang mình cũng lên kiểm tra thì 3 ngày rồi mà có đứa chả làm nổi 0.1$ nữa!!! nản!!! tụi nó nghĩ tiền là gì mà dễ kiếm lắm chắc thôi quê rồi kệ mịa tụi nóa éo dạy choa đứa nào nữa tốn thời gian mà chả đc cái éo gì!!! nhìn nó làm mà thấy tiếc công chỉ!!!

[email protected]

Vụ này có liên quan đến bác lehung1368

không hiểu cho lắm chỗ này
hehe, thì mình log vào webmoney xem lại lịch sử chuyển tiền cho tieubachma thấy memo chuyển tiền cho tieubachma có mail [email protected] nên lên google tìm kiếm thì mới biết mail này với số WMZ này của lehung1368 --> tieubachma chỉ là của lehung1368 clone mà thôi! hehe
Description: vothu
Amount: − 1.00 wmz
Fee: − 0.01 wmz
Date: 3/28/2013 4:54:43 PM
From: Z189146819386
To: Z112366190790,
[email protected]

hehe, thì mình log vào webmoney xem lại lịch sử chuyển tiền cho tieubachma thấy memo chuyển tiền cho tieubachma có mail [email protected] nên lên google tìm kiếm thì mới biết mail này với số WMZ này của lehung1368 --> tieubachma chỉ là của lehung1368 clone mà thôi! heheDescription: vothu
Amount: − 1.00 wmz
Fee: − 0.01 wmz
Date: 3/28/2013 4:54:43 PM
From: Z189146819386
To: Z112366190790,
[email protected]
pro clone nick đi mượn tiền :)) đời đúng là nhìu thứ éo ai ngờ dc =))

up cho mod nào đi ngang xử lý :D ban nick hết mấy thằng scam đi

hehe.đừng nói là new mà old nó cũng k trả kìa.mình cũng dính mấy vụ mượn tiền.nó mượn có 1 hay 2 lr nên cũng lười report.mà nó đi ăn xin thì coi như cúng cô hồn cho nó chứ có gì đâu mà bực.vui lên thớt ơi cho đời nó tươi sáng

- - - Updated - - -

hehe.đừng nói là new mà old nó cũng k trả kìa.mình cũng dính mấy vụ mượn tiền.nó mượn có 1 hay 2 lr nên cũng lười report.mà nó đi ăn xin thì coi như cúng cô hồn cho nó chứ có gì đâu mà bực.vui lên thớt ơi cho đời nó tươi sáng

mà cũng tùy bạn ạ
có người thì thế đâu phải ai cũng thế ai cũng có lúc khó khăn ko nên đánh giá tất cả
nhưng mà cái gì cũng vậy bạn ạ có uy tín thì lần 1 có thể cho mượn hoặc cho luôn chứ lần thứ 2 thì còn lâu
nên cái gì cũng cần phải suy sét đôi chút

xin lỗi chứ có thằng em chỉ quen trên này thôi mà nó gửi cầm giùm 40tr mà chưa mẻ mất 1d , ko nói số $ to hay nhỏ chỉ là cái cách suy nghĩ của mỗi ng nó có nhìn qua đc cái tờ đô hay ko thôi , mà tình hình là thời đại giờ thằng *** nào chả bị mù câm điếc

tieubachma has been banned pertinently!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week