Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

còn cái are bác nào muốn kiếm tiền từ em nó thì hơi khó vì bây giờ cả no1 mà nó còn hấp diêm nữa lên .. khó ăn nắm .. đang thử cái war xem sao nè .. tính làm chuột bạch xem sao .. vác nguyên set 3 sao với 99 engy đập war xem nếu lời thì ok không lời thì tiếp tục ngày kiếm tí tiền với are thôi ..

còn cái are bác nào muốn kiếm tiền từ em nó thì hơi khó vì bây giờ cả no1 mà nó còn hấp diêm nữa lên .. khó ăn nắm .. đang thử cái war xem sao nè .. tính làm chuột bạch xem sao .. vác nguyên set 3 sao với 99 engy đập war xem nếu lời thì ok không lời thì tiếp tục ngày kiếm tí tiền với are thôi ..

Ko hẳn là No.1 là nó hấp diêm đâu, chỉ đơn giản là bạn cứ Energy thấp, ít đồ, thì ở hạng nào nó cũng đánh hết, tuy nhiên nó có giới hạn số lượt bị đánh 1 ngày mà, nếu có chiến lược hợp lý cho riêng mình thì cũng có thể duy trì No.2 hoặc No.3 :D

mình thì cứ căn no2 lên no3 thôi .. 1 ngày bị nó fang mất 7 điểm no2 2 lần là 4 điểm no3 1 lần nữa là 3 điểm .. 2 cái vk kia được 5 lần ,, vừa dô đã bị fang rồi 5 phut đóng băng tranh thủ fang hết 4 lần vk không lua thưa chọn no2 mà fang thôi còn 4 lần vk cũng được 8 d ...:binhsua163: ..

sao vừa đăng nhập mà nó chuyển hướng sang goaltycoon.com là sao nhỉ
ko vào được luôn

Thớt chỉ cách republish lại 1 bài báo đê :m131:

Hình như ko có cách nào Republish đâu, bạn chỉ có thể tạo 1 article mới, nội dung thì copy bài cũ cũng đc :)

Mình hiện cũng ko vào đc và trang chủ đang trong quá trình chuyển sang Goaltycoon.com, đợi tình hình xem thế nào đã, đúng h vào Work của mình mới đen chứ :(

Hình như ko có cách nào Republish đâu, bạn chỉ có thể tạo 1 article mới, nội dung thì copy bài cũ cũng đc :)

Mình hiện cũng ko vào đc và trang chủ đang trong quá trình chuyển sang Goaltycoon.com, đợi tình hình xem thế nào đã, đúng h vào Work của mình mới đen chứ :(

Đau lòng quá T_T, thấy ở trang của nó nói là republish lại đc mà hem biết cách :(

cho mình hỏi pulish international thì báo sẽ đi đâu có một lần thử nhưng qua bên chỗ mua báo = gold ko thấy báo mình đâu

cho mình hỏi pulish international thì báo sẽ đi đâu có một lần thử nhưng qua bên chỗ mua báo = gold ko thấy báo mình đâu

Bạn ko nên Publish International, luật của nó update max giá báo = Gold là 0.02Gold, và bán trên đó thì ko có ai mua đâu :) bạn bán trong nước ý :)

newbie chơi cái này được không bác

lần đầu đi war .....:binhsua115:

chờ nó chia tiền xem sao đã
corner tried to make Newspapers for Tạp chí Gocmobile company, on 2013-08-13 10:34:30, with a productivity of 8.41 . The job never took place beacuse: This company has no resources left for this task .

thế này là thế nào nhỉ?
M đã mua 5mp giấy, invest 2 gold vào công ty, đổi 1 gold ra vnđ, đặt lương cho công nhân và nhấn active, báo thì cũng đã đặt nội dung, save và publish rồi

Chả hiểu còn thiếu cái gì nữa

cái đấy thì pm riêng yahoo rồi temwei cho chủ topic ...rồi chủ pic làm 1 lần là biết làm thôi tammny ...

Product của thằng này cao quá, nó làm dc 8*8.41=67.28 tờ báo, cậu cần 6.8 mp giấy để nó làm, ko muốn mua giấy nữa thì vào Workplace của cty active lại job, chờ thằng khác sức yếu hơn làm cg dc :D

Hơn 1 tuần cày vất vả cuối cùng cũng làm đc tờ báo lên kệ :binhsua07:

Share cho ae tí kn về vốn cty(finances) như sau:
Tỉ giá gold-vnd hiện tại là 9.98... mình gọi 10 cho dễ chia.
Để có gold invest vào cty thì ae phải có ít nhất 30vnd tương đương đổi ra 3 vàng.
Tại sao lại thế :
Nên nhớ vàng invest vào cty phải luôn là 1 số nguyên, giống như mình đi mua vàng 4 số loại cả miếng ấy, 1 lần bán 1 miếng, ko ai cắt lẻ ra cả @.@
+ Nếu có 10vnd thì đổi đc 1 vàng nhưng khi đổi sẽ lập tức bị trừ 0.03 là 0.97 => số lẻ cty ko cho invest
+ Nếu có 20vnd thì đổi đc 2 vàng, còn lại là 1,94 => invest 1v vào cty nhưng nó sẽ ko cho ae đổi sang vnd để trả lương vì khi đổi sang vnd nó sẽ trừ trước 0.03 nữa là 0.97 => hệ thống ko cho đổi.( Dùng để mua nguyên liệu bằng gold thì đc. )
=> còn lại thì cày sao >= 2 vàng rồi invest thôi @.@

Về lương trong workplace thì cách tính như sau:
a x 8 x 7 = wage | wage là lương hiển thị trong workplaces, a là hệ số các bạn đặt, 8 là 8h làm việc, và 7 của 700 productive point max ( nếu ae có pp là 700 thì khi work lương nhận đc sẽ đúng bằng số ghi trong wage là 56, 61.04... chứ ko phải lèo tèo 0.1x 0.2x như bây h)
=> lương nhận đc khi làm việc sẽ là: wage x pp/700 = s | pp là điểm productive point của bạn, wage là số lương hiển thị trong workplaces, s là số tiền bạn nhận đc khi làm việc.
=> lương trả cho công nhân : là lương người làm việc nhận đc + thuế
Như trong hình là mình vừa làm việc cho chính cty mình ( đang đặt wage là 1.09-61.04), pp là 4,17, mình nhận đc 0.36 vnd vào acc và cty mình vừa bị trừ 0.36+0.12 vào finances.

Last edited by a moderator:
Chủ thớt cho mình hỏi khi kết thúc war có cần đủ đồ att với defend trên người để dc lĩnh thưởng k?

Chủ thớt cho mình hỏi khi kết thúc war có cần đủ đồ att với defend trên người để dc lĩnh thưởng k?

Ko cần đâu c, cứ hết War là đc lĩnh thưởng luôn, đc bao nhiêu share info cho ae vs nhé ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom