Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

vk + def xài dc bao nhiu lần zay ae

1 sao xài 5 lần, 2 sao 15 lần, 3 sao 25 lần bạn :)

- - - Updated - - -

Trận War hôm qua kêt thúc rồi ae đc bao nhiêu show lên xem nhé :D
Đến hnay mình mới vào đc chat room, ko hiểu tại sao luôn, mà sao mình thấy con Taura bh thường trực trong chat box của Vietnam thế nhỉ :(

Hik, hôm qua tham gia war mà ko được thưởng cái huân chương nào :((

Cũng ko đc thưởng cái j luôn à, hình như lần đầu tiên là lần gia nhập quân đội, phải click nút Fight khi vào War rồi mới đc cơ, còn Medal thì xem trong phần Assets, 3 Medal đầu tiên của Rank 1 ko sell đc :)

Cách đi war thế nào vậy. Không thấy hướng dẫn bằng hình ảnh gì hết =((

Cũng ko đc thưởng cái j luôn à, hình như lần đầu tiên là lần gia nhập quân đội, phải click nút Fight khi vào War rồi mới đc cơ, còn Medal thì xem trong phần Assets, 3 Medal đầu tiên của Rank 1 ko sell đc :)

Được thưởng ROM, GOLD với EURO nhưng hem có Medal :((

Được thưởng ROM, GOLD với EURO nhưng hem có Medal :((
Chắc không xông pha, thấy địch là trốn thì làm sao có huân chương được =))

1 lần đi chắc chắn là đc Medals mà, vì dame tối thiểu mình đi War phải là tầm 10200 dame, bạn xem lại trong Assets xem nào, mà post phần thưởng lên để mình tham khảo vs :D

Mình vào Organization, mỗi khi quỹ tổ chức nhiều sẽ đc chia Gold, có khi ko cần đi War vẫn đc chia do dame cộng dồn từ khi bắt đầu vào tổ chức :)

mình đăng kí ở Việt Nam các bạn cho mình hỏi khi mình đủ VNĐ để chuyển sang gold thì chuyển luôn hả? và khi có gold rồi mình nên mua sữa, báo, và các thứ khác bằng tiền Việt hay bằng gold?

War mình vào đánh 1 hit rồi ngồi xem :D Kết thúc có 4 Ron, 0,05 Gold, 0.184E. Trừ tiền mua rượu+ milk thì lỗ nhưng ai chơi chiêu như mình thì có lãi nhé: ăn milk + rượu đủ 31 E vào war đánh 1 hit, sau đó ra ngoài mua thêm cuisine + báo đi fight referral :D, lợi dụng E đang cao :D Như hôm qua mình lời >10 Ron so với việc mua food đi fight thông thường. Sau 3 lần đầu dc thưởng Medal rồi thì xem như lời to

mình đăng kí ở Việt Nam các bạn cho mình hỏi khi mình đủ VNĐ để chuyển sang gold thì chuyển luôn hả? và khi có gold rồi mình nên mua sữa, báo, và các thứ khác bằng tiền Việt hay bằng gold?

Tùy giá chợ Local hay Global thôi, cậu xem tỉ giá Financial rồi quyết định, nhớ là mất fee khi đổi tiền. Mới chơi nên xài Vnd thôi vì thường giá global>local, cái nào cần mà trong nước k có mới mua = gold

War mình vào đánh 1 hit rồi ngồi xem :D Kết thúc có 4 Ron, 0,05 Gold, 0.184E. Trừ tiền mua rượu+ milk thì lỗ nhưng ai chơi chiêu như mình thì có lãi nhé: ăn milk + rượu đủ 31 E vào war đánh 1 hit, sau đó ra ngoài mua thêm cuisine + báo đi fight referral :D, lợi dụng E đang cao :D Như hôm qua mình lời >10 Ron so với việc mua food đi fight thông thường. Sau 3 lần đầu dc thưởng Medal rồi thì xem như lời to

Đúng rùi đó :D, hnao có War các bạn nên lựa đi War trước rồi Energy dư thừa đi Fight xong Work sẽ rất ngon, c dùng vũ khí 3 sao hay 2 sao, sau khi có 3 medal thì từ lần 4 sẽ có medal bán 0.3 Euro nữa thì cũng ko đến nỗi nào :)

chủ yếu là đi war kiếm huy chương up % thôi .. khi đã lên khoảng 50% coi như sau này đi war có lời ... ăn mill như cậu nói thì chắc không được rồi vì 3h55 phút là tính tiền are mà lúc đó không có mill thì coi như không có E .. theo kinh ngiệm war thì khi hết giờ đóng băng war thì kiểu nào cũng khoảng 3h hoặc 4h nhé .. vẫn chưa có ai khiêu chiến đâu khoảng 8 hoặc 9h mới có người khiêu chiến .. mà 7h thì chúng ta đã fang 1 cái cunise . 11h war ra vẫn không chiến .. chờ đến 13h thì mua 1 cái cunise nữa lúc đó cũng có khoảng trên 13 hoặc 14 engy rồi ( sữa + lúc đí are thì chúng ta không thể dùng hết vì 5 engy mới are được . vì thế mất khoảng 4 tờ báo thì chúng ta sẽ are hết 4 lần vk + những lần khác tụi nó fang mình .. engy còn khoảng 3.5 dên 3.9 nhé ) chờ 13h15 lúc đó ta có khoảng 13 hoặc 14 + 6 tờ báo = 15 + 25 wine = 40 engy fang 1 cái war rồi ra .. coi như có 1 huân chương chờ khi hết trận nó sẽ + tiền cho mình ... vì 40engy mất 10% lên còn 36 engy lúc đó fist hết 10 trận rồi work .. cũng lời chán .. và cứ bòn huân chương đừng có bán .. vì 3 cái bạn được 10% war điểm số sẽ thêm 10% và tiền thưởng .. cứ vậy tích lũy đến khoảng 40% thì lúc đó cậu fang 100 engy và war lên cao vô tư . mà huề vốn .. 40% vẫn chưa được coi là có lời vì chỉ huều vốn mà thôi .. khi cậu có 40% rồi là lúc mà cậu biết ăn cheese và uống cá phê lòi kèn .. khi đủ 100engy 1 lần fist là 1 lần mất 10 engy là 1 lần mất 2 cả phê 3 sao .. và khi lên 50% lúc đó 40% kia cậu huề vốn và chỉ ăn được 10% thôi nếu câu fang it điểm thì ăn it mà fang nhiều điểm thì ăn nhiều .. mà tống kết lại muốn lên 50% chỉ có 2 cách 1 dập tiền vào mặt tụ nó 1 tuần 100962.18 tính ra không biết mấy cái huân chương nhưng 54240.46 là 3 cái Private,Corporal,Sergeant mỗi thứ 1 cái .. nhưng nếu lên 100000.00 thì chắc được đồng và bạc .. cách này lên % khá nhanh .. còn cách 2 thì đầu tư thời gian sau này are tích lũy nhiều mà lúc đó cũng khoảng 30% rồi thì bỏ tiền ra fang lên 100000.00 kiếm huy chương bạc . ..... phải nói là khá là tốn kém

Last edited by a moderator:
Haizzz, chả hiểu sao hnay Work xong 1 phát nó báo acc Suspended, contact nó xem sao vậy :(

Giao diện forum mới nhìn chưa quen mắt, hơi khó chịu nhỉ :(

Để mình xem nó trả lời thế nào cái đã, chắc có vấn đề j thôi, bọn nước ngoài chơi vẫn bình thường mà :)

Haizzz, chả hiểu sao hnay Work xong 1 phát nó báo acc Suspended, contact nó xem sao vậy :(

có nhiều ref mà trong đó có nhiều cheater :-? Và đa số đều là ref VN. Thêm 1 kinh nghiệm xương máu cho mọi người đây :
Bạn là người của quốc gia nào thì chỉ có thể work tại quốc gia đó. Nếu bạn travel đến quốc gia khác bạn ko thể work đc. Bởi vậy ai ở nước nào thì ở yên đó đừng chạy tới chạy lui =)). Dự là ngày mai mới trở về VN và bắt đầu mở công ty.

Last edited:
Hic, chả hiểu do mạng hay sao mà mình fight đến lần thứ 3 thì không fight được nữa. click vào attack xong nó vẫn không hiện lên đồng hồ đếm ngược :(, mình chơi trên điện thoại, ko bít có ai gặp trương hợp giống mình ko?
Sau này vào Arena nếu mình thắng thì được thưởng RON, còn nếu thua có bị trừ tiền ko mọi người???
À, mình là newbie, tập tành tìm hiểu MMO nên hơi thắc mắc chỗ này: game này chơi free nhưng nếu chịu khó và bít tính toán tí thì sẽ kiếm được kha khá tiền thật. Vậy công ty phát hành game này lấy nguồn thu ở đâu để trả cho người chơi vậy mọi người? Mới tham gia nên cũng rất sợ lần đầu tham gia mà ăn "cam" hic.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back