Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Mình ko rõ cái % đó như thế nào nhg theo ý kiến riêng của mình thì nó chỉ là 1 con số thống kê, ko ảnh hưởng j đến giá của sản phẩm cả. Theo mình nó là con số chỉ ra giá bán sản phẩm lớn hơn giá thành sản xuất bao nhiêu %, do đó ta biết đc có nên mua món hàng này ko, hay là tẩy chay họ :)

Qua tìm hiểu thì thông số trên theo mình là đúng nhé, các bạn lấy số đó làm tham khảo thôi ;)

Tình hình là Cuisine 3* đầu tiên của thị trường VN đã lên quầy nhé, và giá chỉ có 1.5 Vnđ:binhsua79:. AE có nhu cầu fight lúc 13h15 hnay có thể quất luôn

:binhsua168:

Fight hằng ngày ở VN rất lợi, ae cố gắng ủng hộ, về nước xây dựng thị trường VN nào

cũng sắp war .. tính mua full set đồ + với khoảng 70 engy đập xem coi có lời tí nào không .. chắc cũng mắt cả mấy chục vàng đây ...

nhung are thì không lợi đâu nhé bác bingo .. vn vữa chưa sản xuất vk vì thế mua = grol thì có mà lỗ chổng lên ấy chứ .

nhung are thì không lợi đâu nhé bác bingo .. vn vữa chưa sản xuất vk vì thế mua = grol thì có mà lỗ chổng lên ấy chứ .

Uhm Arena mình chưa đi nên cũng ko rõ có hiệu quả ko. Nhưng với những ae mới chơi kiếm VND chủ yếu nhờ fight và work thì cực lợi

Mình với 3.1 đ mua báo + milk + cuiisine, fight liên tục 10 trân + work thì cuối ngày mình có 6.84 đ :D

Last edited by a moderator:
Arena thì VN có 1 đứa bán Glasses rồi đó, chỉ cần mua 1 con dao = Gold nữa là đi đc rồi, nhg khi nào có vốn kha khá hẵng đi Arena :D

mình thì khi nào đi arena xong mới fight và work, nên thường vào lúc 4h-6h khá là mệt nên hay bỏ fight khi energy còn cao :( nhưng thu lại dc euro nên cũng ko phải lo lắm :) sau 1 thời gian đâu tư các thứ h mới thu được vốn :( chắc lên đủ 20euro là rút ngay :(

đi arena chỷ kiếm đc tiền từ cách bonus phải ko mí bác ? mà tầm nào giờ vn nó mới bonuss nhỷ
4h VN là có bonus rồi, muốn đc bonus bạn mua 1 Cuisine trước 21:15 giờ hệ thống là 1h15 VN và 1 đồ attack, 1 đồ def thì đc bonus :)

lúc 1h15 VN mua 1 cuisine 1 đồ atk và 1 đồ def sau đó chẳng may đi arena nên lúc 4h ko có đủ 5 energy thỳ ko đc bonus phải ko bác?

Uh, bạn cứ làm thế nào mà lúc 4h VN có đủ 5 Energy và 2 đồ đó thì mới dc bonus, còn thiếu là ko đc của hôm đó nữa :)

làm sao để biết báo của mình có lên kệ hay chưa nhỉ , đang bán 100 tờ .

làm sao để biết báo của mình có lên kệ hay chưa nhỉ , đang bán 100 tờ .

Bạn xem ở Special Product, chỗ Publish date, nếu có ngày tháng cụ thể và ko tích vào Publish International thì là báo đã lên kệ :)

Tình hình là bóc lột sức lao động của công nhân quá, đề nghị tăng lương lên 150 đi :binhsua137:

Tình hình là bóc lột sức lao động của công nhân quá, đề nghị tăng lương lên 150 đi :binhsua137:
Tăng lương thì làm gì có lãi ông nội, tăng lương đồng nghĩa vs tăng giá sản phẩm đó.

Ai cho mình hỏi với :"(
Mình có 10 paper rồi, trong tài khoản công ti có 1.47 gold và 9,4 ron, nhưng vào work place không biết sao cho ra báo được mong mọi người giúp, thanks.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom