Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

thớt ơi cho hỏi tý , mở cty bán báo rồi nhưng ngu quá không biết làm sao.
đã invert 1 Gold vào cty nhưng mua giấy = VND thì phải làm sao

Bạn đã xem lại hướng dẫn của mình chưa, việc mở công ty mình đã lưu ý kỹ là cần 2 Gold và phải làm những j ở #1 rồi mà :)

- - - Updated - - -

có bán giấy rồi nhưng ko mua đc = vnd phải mua = gold

"goldbow tried to make Newspapers for Báo Đốm company, on 2013-08-07 10:42:57, with a productivity of 1 . The job never took place beacuse: This company has no money for this task."

thé này là sao nhỉ

This company has no money for this task: ko có lương trả nhân viên, bạn invest 1 gold rồi đổi ra VND

- - - Updated - - -

thớt hạng are bao nhiu rồi ??????

Mình bị tụt xuống hạng Novice 2 rồi, bh duy trì Novice 2 hoặc 3 thôi, xong Fight vs Work kiếm Ron chơi :D

4h đến 5h fang được 70 điểm are .. với 3 vk 1 sao 1 súng 1 mắt kính 3 sao .. 1 bình sữa rượi 25 engy .. 1 ly cà phê tổng cộng có 40 engy đập dập mặt mấy đứa trên 100 điểm điểm có thể fang được 1 hoặc 2 đứa lac đàn ( mặc it đồ ) sau đó tập trung dập mấy đứa 64 trở lên .. khi mà dập engy còn 25 thì fang hết báo .. dập 42 trở lên .. ngày mất nguyên 40 ron hiz dã man thật ..

4h đến 5h fang được 70 điểm are .. với 3 vk 1 sao 1 súng 1 mắt kính 3 sao .. 1 bình sữa rượi 25 engy .. 1 ly cà phê tổng cộng có 40 engy đập dập mặt mấy đứa trên 100 điểm điểm có thể fang được 1 hoặc 2 đứa lac đàn ( mặc it đồ ) sau đó tập trung dập mấy đứa 64 trở lên .. khi mà dập engy còn 25 thì fang hết báo .. dập 42 trở lên .. ngày mất nguyên 40 ron hiz dã man thật ..
Bạn cho mình hỏi, điểm bonus arena muốn nhận được sau mỗi ngày thì phải đủ điều kiện là trên 5 ene, còn có cần phải mang 1 món tấn công và phòng thủ trên người không?

Khi nào Romania có War khuyến khích các bạn thử vào War xem phần thưởng có > chi phí bỏ ra ko nha, nhg cứ tham gia là chắc chắn đc cái huy chương bán 0.22Euro rồi :)

Mua 1 Rượu = 13,9Ron, 1 đồ def và 1 đồ attack = 3 Ron
Rồi vào War fight 2-3 phát tùy Energy có đủ hay ko, sau đó đợi kết thúc thì lĩnh thưởng, yên tâm rằng mình tham gia Defense cho Romania thì luôn thắng :)

Last edited by a moderator:
khi nào thì war vậy bạn ??? khi war thì hết engy mua đủ 20 engy dô đập tiếp được không ? .. full đồ engy cao có thẻ fang được huân chương bạc không ?

khi nào thì war vậy bạn ??? khi war thì hết engy mua đủ 20 engy dô đập tiếp được không ? .. full đồ engy cao có thẻ fang được huân chương bạc không ?

Để đc huy chương 2 bạn phải Fight đc 20000 điểm, trong đó lần Fight đầu tiên bạn đc bonus 10000 point chắc chắn đc Huy chương 1. Đồ và Energy bạn lúc này gộp vào nếu đạt đc 10000 point thì sẽ đc Huy chương 2 :)

Khi nào có War nó sẽ gửi Notice cho bạn, còn việc đi War thì mình nghĩ là ko nên đánh nhiều trong 1 trận chiến, vì chỉ 1 lần đầu tiên đc Bonus 10000 dame, còn lại thì những lần sau là điểm gốc của mình, khá thấp, nên dồn hết tiền vào cũng chẳng ích lợi j lắm :)

Last edited by a moderator:
Hình như hnay chat room của nó bị lỗi hay sao từ sáng h mình ko vào đc nhỉ :(

oh vậy đi war thiệt rồi .. 20 engy thì mất nguyên 15 ron rồi đồ nữa thì cũng khá nhiều ron 1 cái huy chương 1 cho dù 0.3 đi nữa thì cũng chỉa 1 v là cùng 15 ron mua engy đi war với đồ cũng trên 20 ron rồi lỗ 1 v rồi .. vậy mà nhiều bác cũng đi war nhỉ hiến tiền ah ....

oh vậy đi war thiệt rồi .. 20 engy thì mất nguyên 15 ron rồi đồ nữa thì cũng khá nhiều ron 1 cái huy chương 1 cho dù 0.3 đi nữa thì cũng chỉa 1 v là cùng 15 ron mua engy đi war với đồ cũng trên 20 ron rồi lỗ 1 v rồi .. vậy mà nhiều bác cũng đi war nhỉ hiến tiền ah ....

Ko hẳn, bạn còn được chia 1 lượng Euro, Gold và Ron dựa theo % dame trên tổng dame của đất nước ở quỹ War. sẽ đc thêm kha khá đấy, lần trước mình đi War vs 1 vũ khí và 1 def 3 sao đã hòa vốn rồi thì phải

Đã mở cty dc rồi:D
Đang xem xét sx j` cho ae VN đây

Cho mình hỏi số tiền mình invest vào ct xem ở đâu nhỉ? Hiện chỉ thấy số gold thôi

Số Gold và tiền ở trong mục Finances đó bạn :)

Ko hẳn, bạn còn được chia 1 lượng Euro, Gold và Ron dựa theo % dame trên tổng dame của đất nước ở quỹ War. sẽ đc thêm kha khá đấy, lần trước mình đi War vs 1 vũ khí và 1 def 3 sao đã hòa vốn rồi thì phải

Vậy nên mua vũ khí gì và loại mấy sao là lợi nhất :m131:

Vậy nên mua vũ khí gì và loại mấy sao là lợi nhất :m131:

Mình vừa tham gia War thêm 2 lần nữa nhg do đã gia nhập Organization nên ko đc phần thưởng này nữa, mà sẽ gộp vào quỹ của Tổ chức, đến 1 thời điểm nào đó lãnh đạo tổ chức sẽ chia tiền cho toàn bộ Member bằng Gold nên ko test đc lời lãi thế nào.

Khi nào có War c thử test xem sao :D

Haha sau 1 hồi nhức đầu đã tìm ra công thức tính lượng sp khi thuê người: Product*8/Product License

VD làm báo: 1 người Product 2.5 1 lần nhận làm báo: 2.5*8/0.5 = 40 (tờ) - số 0.5 này các bạn xem trong License của mỗi mặt hàng :D

@NjghtMare: Cái này hình như chưa ai post, cậu đưa lên #1 mọi người tham khảo

Phấn đấu trong đêm nay có Cuisine cho ae :binhsua172:

Haha sau 1 hồi nhức đầu đã tìm ra công thức tính lượng sp khi thuê người: Product*8/Product License

VD làm báo: 1 người Product 2.5 1 lần nhận làm báo: 2.5*8/0.5 = 40 (tờ) - số 0.5 này các bạn xem trong License của mỗi mặt hàng :D

@NjghtMare: Cái này hình như chưa ai post, cậu đưa lên #1 mọi người tham khảo

Phấn đấu trong đêm nay có Cuisine cho ae :binhsua172:

Mình đã update lên #1 rồi nhé ;)

Một update nữa là 3 Huy chương đầu tiên sẽ bị giữ lại làm Rank 1 ko thể bán đc, từ trận War thứ 4 bạn mới bán đc 1 Medal đầu tiên nhé :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week