Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

các bạn bị lỗi user name hoặc email thì đã thành công rồi đấy, giờ vào mail thôi, nếu check ở hộp thư đến không có thì vào spam thế nào cũng có, hệ thống mail nhanh lắm

cái này khó hiểu quá,:binhsua46:

anh em ở vn có cần sữa không để mình mở cty sữa ở vn :D

nạp tiền vào mất bao lâu mới có EURO trong tài khoản vậy anh em ?

anh em ở vn có cần sữa không để mình mở cty sữa ở vn :D

nên nhớ để bán dc sữa là phải qua 3 công ty, thứ nhất là raw milk, thứ 2 là Milk Factory đến cái thứ 3 mới là Milk and Coffee Shop >>> cái này mới là bán sữa ra cho mọi người dùng nè.

mở công ty báo thì khoảng bao lâu thu hồi vốn nhỉ

Mình mở công ty báo thì tầm 1 tuần hoặc hơn 1 chút là hồi xong vốn rồi, hiện công ty báo của mình đang thu lãi thôi, nhg cũng khó do ae VN chơi hơi ít :D

- - - Updated - - -

nạp tiền vào mất bao lâu mới có EURO trong tài khoản vậy anh em ?

C nạp xong 15' sau sẽ có nha

Hqua mình vào 1 Organization ở Romania, xong đi War mới tá hỏa nhận ra là đi xong ko còn đc Euro, Gold và Ron nữa, nên ae ko nên ham hố vào Organization làm j nhé, tự nhiên đầu tư Energy xong chả đc tý j :(

hình như chỉ đổi đc 1 số nguyên gold thôi phải ko bác, lỡ mua 1 gold mà quên mất phải nạp tax nên h có 0.97 ko nạp vào công ty đc, chán vãi à

Uh, đúng rồi bạn, nên mình mới lưu ý rằng phải có 2 Gold thì công ty mới có thể hoạt động đc mà, topic ở bên này khó theo dõi ghê :(

"The job never took place beacuse: This company has no money for this task" trong công ty có paper với 0.5gold. Thông báo như thế này làm sao đây mọi người ơi.

VND trong công ty là bao nhiêu? cần phải có đủ tiền VND để trả lương cho người khác làm work mà

VND dep chỗ nào vậy bạn, hay phải bán gold ra vàng trong phần Finances ?

ref m ko ai tham gia arena cả sao tự nhin đc euro nhỉ

Mấy bác cho mình hỏi h lập công ty rồi mua paper về, 1mp paper là 0.36 Ron vậy 1 mp làm đc bao nhiêu tờ báo ?

đánh dấu đang chơi.

biết bao lâu mới đem việt nam qua đánh TQ nhỉ :))

Ai mởi công ty bán báo ở VN rồi thì đặt lương công nhân và giá báo bao nhiều là vừa nhỉ :m131:

đã Bookmark rất bổ ích

Ây da, mấy hôm vừa rồi mình đi nghỉ mát với gia đình nên ko lên đây, ae tham gia thế nào rồi, à, tình hình là đã có proof nhé, ae chiến mạnh vào :D

- - - Updated - - -

Chiến nhiệt tình đi ae :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,876
170,937
Latest member
w885179

Most viewed of week

Most discussed of week