Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

mình bắt đc 1 ref có income 0.56 eur mà last login lại từ tháng 6 lận thì có đc hưởng tax ko

mình chơi chả hiểu gì hết bạn có thể hướng dẫn newbie ko mình lập 2 cái công ty rồi làm sao nữa

mình bắt đc 1 ref có income 0.56 eur mà last login lại từ tháng 6 lận thì có đc hưởng tax ko

nếu học login vào làm ra tiền bạn sẽ được tax nhưng chắc đến 99,99% là họ không vào đâu vì bỏ 6 tháng rồi =))

nếu học login vào làm ra tiền bạn sẽ được tax nhưng chắc đến 99,99% là họ không vào đâu vì bỏ 6 tháng rồi =))

:binhsua46:thế bắt cho vui rồi

mình chơi chả hiểu gì hết bạn có thể hướng dẫn newbie ko mình lập 2 cái công ty rồi làm sao nữa

Bạn xem kỹ #1 của mình đã hướng dẫn lập công ty rồi đó bạn, nói cả những yêu cầu tối thiểu để công ty có thể hoạt động nữa đó :)

ọc thế phải tự lực cánh sinh rồi , thôi kệ , đủ 10 ngày sẽ bắt đầu ngâm chiến thuật mới ^^

10 ngày chắc > 20$ roài ;))

Cố lên bạn, chúc chiến thuật mới của bạn thành công, có j chia sẻ cho ae vs nhé :)

hiện mình có đúng 1.5 ron , vậy mai mình nên mua chính xác những j trc khi fight vậy, vì ko đủ cho 1 sữa và 10 báo:binhsua46:

hiện mình có đúng 1.5 ron , vậy mai mình nên mua chính xác những j trc khi fight vậy, vì ko đủ cho 1 sữa và 10 báo:binhsua46:

Bạn mua báo và sữa 2 sao hoặc 1 sao cũng đc, hôm sau đủ tiền sẽ mua sữa 3 sao :D

tai game dien thoai này hay quá mọi người ơi, mình phải tải game này về ngay mới được

nếu mình cứ fight area thì cuối ngày đâu có còn đủ 5 energy để nhận bonus nữa ?

dkm. vừa mất 0.27 eu vì dậy muộn ko mua vũ khí kịp >"< ko được nhận bonus :(

Hôm qua đi ngủ mà quên ko mua VK cho nó, dậy thấy thông báo miss Arena, chán quá :(

- - - Updated - - -

nếu mình cứ fight area thì cuối ngày đâu có còn đủ 5 energy để nhận bonus nữa ?

Trước khi đi ngủ bạn mua 1 Cuisine product + trang bị vũ khí và defend, đến 4h sáng tự nó + tiền

có ai rút được tiền ra chưa nhỉ :D

Đã reg : Capuchino2809 Quốc gia chọn Mỹ cho nó máu . Chơi thôi nào

NjGhtMaRe rút đựoc tiền chưa và trung bình bây h 1 ngày đc nhiêu $

để làm 1 đĩa High Quality Food cần 25 productivity points, nghĩa là nếu mình có 25 productivity points thì mỗi lần làm 1 sp này nó trừ 25 productivity points hả? hay là 1 ngày chỉ đc làm 1 sp?

để làm 1 đĩa High Quality Food cần 25 productivity points, nghĩa là nếu mình có 25 productivity points thì mỗi lần làm 1 sp này nó trừ 25 productivity points hả? hay là 1 ngày chỉ đc làm 1 sp?
1 đĩa HQ Food cần 25 productivity points nghĩa là một công nhân có 25 productivity points sẽ làm được 1 sản phẩm, nếu bé hơn 25 productivity thì nó chia tỉ lệ theo productivity points*1/25. Công nhân sẽ mất 1/2 energy => giảm productivity. Một người 1 ngày chỉ được work 1 lần.

NjGhtMaRe rút đựoc tiền chưa và trung bình bây h 1 ngày đc nhiêu $

Mình chưa, hiện mình đang tích tiền và ko tiêp tục tái đầu tư để rút tiền xem sao, trung bình hiện h một ngày mình đc tầm 0.2Euo từ Arena thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week