Mạo muội hỏi còn anh em nào chơi với RYS

Site đã về tay admin khác ( ở nước ngoài ), vẫn paid đều thì phải :D

paid nhưng nhiều quá nó thiếu lại, chỉ paid 1 phần, lý do kinh tế khó khăn

paid nhưng nhiều quá nó thiếu lại, chỉ paid 1 phần, lý do kinh tế khó khăn

Các request mới đều được paid chứ hả bác? Hình như là nếu chiến lại và request sẽ đc paid 1 phần cũ nữa :D

đây là site gì các bác, có phải site 3x đình đám gì đó ko. hình như là ppd

không biết có phải chủ nước ngoài hay không nhưng hôm trước up thử vài file lên chưa kịp post đi đâu thì đã có vài lượt down từ ip vn :rolleyes: có vẻ như bị theo dõi xem mình up cái gì lên đó :confused:

không biết có phải chủ nước ngoài hay không nhưng hôm trước up thử vài file lên chưa kịp post đi đâu thì đã có vài lượt down từ ip vn :rolleyes: có vẻ như bị theo dõi xem mình up cái gì lên đó :confused:
C50 tải đấy :rolleyes:

định chơi lại RYS mà nghe câu này kinh quá @@! chia tay hoàng hôn! ăn ít no dai - ăn nhìu vào nhà đá thì mệt

Thánh nào up 3x lên RYS ... nếu ko lên đồn ngồi mới lạ ^^.
Ai đang control thì mấy thánh tự hiểu ^^.
Tốt nhất là ... forget it .. let it goes =))

Last edited:
Thánh nào up 3x lên RYS ... nếu ko lên đồn ngồi mới lạ ^^.
Ai đang control thì mấy thánh tự hiểu ^^.
Tốt nhất là ... forget it .. let it goes =))

Nếu " ai đấy " control thì paid làm gì mất công :))

Nếu " ai đấy " control thì paid làm gì mất công :))

Bạn vào đc 1 cái system rồi có để lại back door hay SHELL để tracking ko?

tóm lại là đã có ai lên đồn vì chơi lại thằng chưa? hay chỉ là phỏng đoán của mấy thành phần ất ơ không đáng tin?

tóm lại là đã có ai lên đồn vì chơi lại thằng chưa? hay chỉ là phỏng đoán của mấy thành phần ất ơ không đáng tin?

Uh, chờ lên đồn rồi mới gọi là ko ất ơ ấy hả? ^^.
Các cụ nói: chim chết vì mồi cũng đúng mà. Ai cũng có lòng tham và ham muốn kiếm $, nhưng thiếu gì chỗ kiếm mà lại bay vào chỗ rủi ro cao mà kiếm? Tiền nó che mờ mắt quá thì có ngày lao xuống ruộng khi đang chạy với tốc độ $100 / giờ =))

BTW .. bạn nào máu me thì cứ chơi, có chơi có chịu mà =))

Uh, chờ lên đồn rồi mới gọi là ko ất ơ ấy hả? ^^.
Các cụ nói: chim chết vì mồi cũng đúng mà. Ai cũng có lòng tham và ham muốn kiếm $, nhưng thiếu gì chỗ kiếm mà lại bay vào chỗ rủi ro cao mà kiếm? Tiền nó che mờ mắt quá thì có ngày lao xuống ruộng khi đang chạy với tốc độ $100 / giờ =))

BTW .. bạn nào máu me thì cứ chơi, có chơi có chịu mà =))

bạn có thể đưa ra dẫn chứng của bạn về file up lên bị download bởi IP vn không?

nghe đồn admin bị bắt rồi thì phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week