New Mạng xã hội mới, cách thức kiếm tiền mới

Bao lâu đủ 5$ đây,dài quá cũng lười đọc
Chào
Mình cũng mới chơi mà chưa có proof, mà chát với cái a chơi được 3 ngày rồi thì anh ấy được 1.8$ rồi. :D.cư chơi vài ngày rồi xem tiền lên thế nào rồi tính típ :D
Thân

uhm cũng mới đăng ký thử ...xem thử kêt quả ra sao

Cách thức họ tính tiền cho các hoạt động của bạn trên mạng xã hội này là như thế nào?Mình nói thật là ý tưởng về mạng xã hội chia sẻ lợi nhuận từ lâu nhưng công đoạn tính tiền cho mỗi người dùng dựa trên các hoạt động của họ là khó và phức tạp nhất.Cho đến nay các mình chỉ biết mỗi FanBox là làm được điều này và họ đang dần hoàn thiện sản phẩm của mình.Thanks bạn vì đã chia sẻ trang này,dạo này mình thấy có nhiều trang mới dạng kiểu này nhưng mình thấy vẫn còn rất sơ sài so với FanBox và cũng chưa thấy có proof. Nói chung để kiếm tiền thực sự lâu dài trên mạng xã hội ko dễ như kiểu pr đâu mà nó là cả quá trình thiết lập các mối quan hệ>từ đó mới ra $.Chứ nhiều trang câu đủ men rồi sau đó ko chia lợi nhuận nữa, facebook những ngày đầu cũng vậy cả vì đăng sau nó là cỗ máy đầu tư của 1 số đại gia,khi có lãi tất nhiên là về tay đại gia rồi Sau khi xem xét trang này mình nghĩ nó sẽ nối tiếp kiểu Facebook thôi,ko có chuyện chia sẻ lợi nhuận lâu dài đâu,chẳng qua gian đoạn này nó đang cần men thôianh em có thể tranh thủ được:binhsua47:

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

1 cách kiếm tiền mới ai thử chưa.Mình muốn kiếm tiền bằng mmo nhưng ko biết bắt đầu từ đâu

MMO mênh mông lắm nhưng bạn phải chọn lĩnh vực nào phù hợp nhất với bạn thôi

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

Hay đấy, nhưng khó làm lắm

Khó vì bạn chưa thực sự hiểu và thích nó thôi
Chứ như mình thấy dễ mà,Nói chung kiếm $ trên mạng xã hội là câu chuyện dài hơi
ko phải hôm nay làm mai rút tiền về uống cà phê đâu:binhsua37: nhưng khi đã thành công rồi bạn có được nhiều thứ ko chỉ $ nhiều mà còn có các mối quan hệ rộng khắp>lại có cơ hội $ khác

Last edited by a moderator:
fake ref dc hông . Đi nhờ ng` ref mệt :binhsua35:
Chào
bạn cứ thử fake IP xem thử thế nào, ở đây mình chưa thử :D
Thân

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

Cách thức họ tính tiền cho các hoạt động của bạn trên mạng xã hội này là như thế nào?Mình nói thật là ý tưởng về mạng xã hội chia sẻ lợi nhuận từ lâu nhưng công đoạn tính tiền cho mỗi người dùng dựa trên các hoạt động của họ là khó và phức tạp nhất.Cho đến nay các mình chỉ biết mỗi FanBox là làm được điều này và họ đang dần hoàn thiện sản phẩm của mình.Thanks bạn vì đã chia sẻ trang này,dạo này mình thấy có nhiều trang mới dạng kiểu này nhưng mình thấy vẫn còn rất sơ sài so với FanBox và cũng chưa thấy có proof. Nói chung để kiếm tiền thực sự lâu dài trên mạng xã hội ko dễ như kiểu pr đâu mà nó là cả quá trình thiết lập các mối quan hệ>từ đó mới ra $.Chứ nhiều trang câu đủ men rồi sau đó ko chia lợi nhuận nữa, facebook những ngày đầu cũng vậy cả vì đăng sau nó là cỗ máy đầu tư của 1 số đại gia,khi có lãi tất nhiên là về tay đại gia rồi Sau khi xem xét trang này mình nghĩ nó sẽ nối tiếp kiểu Facebook thôi,ko có chuyện chia sẻ lợi nhuận lâu dài đâu,chẳng qua gian đoạn này nó đang cần men thôianh em có thể tranh thủ được:binhsua47:

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

MMO mênh mông lắm nhưng bạn phải chọn lĩnh vực nào phù hợp nhất với bạn thôi

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

Khó vì bạn chưa thực sự hiểu và thích nó thôi
Chứ như mình thấy dễ mà,Nói chung kiếm $ trên mạng xã hội là câu chuyện dài hơi
ko phải hôm nay làm mai rút tiền về uống cà phê đâu:binhsua37: nhưng khi đã thành công rồi bạn có được nhiều thứ ko chỉ $ nhiều mà còn có các mối quan hệ rộng khắp>lại có cơ hội $ khác

Chào
Cảm ơn bạn, bài vết rất có ý nghĩa, mọi người trang thủ kiếm tiền từ nói thôi nào
Thân

Chào
Sau 1 ngày hoạt động e đã nhận được 2,2$ và e huy vọng sau 2 ngày nữa sẽ có proof cho các bác:

Thông tin :
Mình gia nhập ngày 23/05
Ngày 24/05 hoạt động
Ngày 25 thu được 2,2$
Hy vọng ngày 27/05 sẽ có proof cho mọi người
Minpay out 5$

Notes: hình ảnh này lấy từ acc của mình, có bạn có thể so sánh link ref phía bên phải( thu nhỏ hình ảnh để thấy rõ) vớ lịnk ref của mình trong topic

Các bác chưa có acc thì ủng hộ e nhak : http://www.intichat.com/invite/user_31253/
Thân

có proof chưa mấy bác

Chào

Cách kiếm được nhiều $

1) số của các giới thiệu thành công, bạn gửi để intichat bằng cách sử dụng liên kết giới thiệu duy nhất của bạn là http://www.intichat.com/invite/user_31253
2) Số phiếu mà bạn nhận được trên các mục của bạn được đăng intichat.
3) Số phiếu mà bạn cung cấp cho người dùng khác trên intichat
4) số lượng thời gian tài khoản của bạn được đăng nhập vào để intichat
5) Số lượng các trang mà bạn truy cập vào intichat
6) Số lượng các mục mà bạn đã tải lên hoặc tạo ra, ví dụ: hình ảnh, video, âm nhạc, các trang web, blog vv ...

Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week