New Mạng xã hội mới, cách thức kiếm tiền mới

trang này mã nguồn free nhé , bạn vào google tìm : hướng dẫn làm mạng xã hội phpfox là ra ngay anh em cẩn thận ăn cam nha
Chào
intichat mới hoạt động chính thức là ngày 15/05 nếu có scam thì phải 1/2 năm nửa, lúc đó a e no nê rồi
Thân

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

Chào
Sau 2 ngày hoạt động e đã nhận được 3.89$ và e huy vọng sau 1 ngày nữa sẽ có proof cho các bác:

Các bác chưa có acc thì ủng hộ e nhak : http://www.intichat.com/invite/user_31253/
Ngày thứ 1

Ngày thứ 2

Thông tin :
Mình gia nhập ngày 23/05
24/05 hoạt động
25/05: thu được 2,2$
26/05: Thu được 1,7$
Hy vọng ngày 27/05 sẽ có proof cho mọi người
Minpay out 5$

Thân

Nghe bác lần này thử xem. Thanks bác nha

Chào
Cảm ơn nhak :D
Thân

mỗi ngày phải có người ref cho bạn thì bạn mới dc chia lãi, ngày nào ko có ref thì có hoạt động bao nhiêu cũng ko dc chia lãi, đã test 2 ngày có ref thì dc chia lãi, 2 ngày sau ko có ref nào ko dc chia lãi, cái này giống như nó muốn tăng rank cho web hay là làm j thì ko hiểu, có mùi scam rồi

Nói thật a em cứ chiến nhưng sẽ mất tg đó . chờ proof tính tiếp , ko chừng a em wazzub :D

mỗi ngày phải có người ref cho bạn thì bạn mới dc chia lãi, ngày nào ko có ref thì có hoạt động bao nhiêu cũng ko dc chia lãi, đã test 2 ngày có ref thì dc chia lãi, 2 ngày sau ko có ref nào ko dc chia lãi, cái này giống như nó muốn tăng rank cho web hay là làm j thì ko hiểu, có mùi scam rồi
Chào
cái này ref và vote, là được nhiều điểm nhất :D. các bác muốn e có proof mà không ref làm sao e lấy proof ở đâu ra .huhu
Thân

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

Nói thật a em cứ chiến nhưng sẽ mất tg đó . chờ proof tính tiếp , ko chừng a em wazzub :D
Chào
Bác phải ref thì e mới có proof cho các bác được chứ, các bác không ref chờ proof thì lâu đó hix.
Thân

chào
Đã pm yahoo xong
Thân

bạn này tuổi khỉ nè mấy bác.nói xong câu nào là ký "thân" mà thân theo 12 con giáp là con khỉ anh em nhà tôn ngộ không!!!! hì hì :binhsua35:

nói chung như rep trước mình đã nói hiện nay chỉ có FanBox
là mạng xã hội kiếm tiền mà thôi và các trang khác cũng ko làm được như nó đâu vì 2 điều
-Công nghệ để trả $ cho thành viên mạng xã hội hiện nay FanBox độc quyền và đã được đăng kí bản quyền
-Một mạng muốn trả tiền cho thành viên lâu dài thì bản thân công ty sở hữu nó có lẽ phải ko có các nhà đầu tư đứng sau vì
nếu các nhà đầu tư đứng sau thì lợi nhuận thu được sẽ phải cho các lão này hết
- Bản thân thành viên tham gia mạng xã hội đó phải có thực quyền trong việc kiểm soát cộng đồng cũng như tham gia và chuỗi giá trị mạng xã hôi
8h tối 31/5 bọn mình có buổi nói chuyện về vấn đề này
các bạn có thể tham gia khi đúng giờ đó thì click vào đường link sau
www.anymeeting.com/mrdu1

Last edited by a moderator:
nói chung như rep trước mình đã nói hiện nay chỉ có FanBox
là mạng xã hội kiếm tiền mà thôi và các trang khác cũng ko làm được như nó đâu vì 2 điều
-Công nghệ để trả $ cho thành viên mạng xã hội hiện nay FanBox độc quyền và đã được đăng kí bản quyền
-Một mạng muốn trả tiền cho thành viên lâu dài thì bản thân công ty sở hữu nó có lẽ phải ko có các nhà đầu tư đứng sau vì
nếu các nhà đầu tư đứng sau thì lợi nhuận thu được sẽ phải cho các lão này hết
- Bản thân thành viên tham gia mạng xã hội đó phải có thực quyền trong việc kiểm soát cộng đồng cũng như tham gia và chuỗi giá trị mạng xã hôi
8h tối 31/5 bọn mình có buổi nói chuyện về vấn đề này
các bạn có thể tham gia khi đúng giờ đó thì click vào đường link sau
www.anymeeting.com/mrdu1
Chào
Bác bày tôn thờ fanbox dữ quá :D
Thân

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

Thực tế mua mã nguồn này 300$ là full
Chào
Cứ làm anh em zao động :D
Thân

Chào
Bác bày tôn thờ fanbox dữ quá :D
Thân

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

Chào
Cứ làm anh em zao động :D
Thân
Ko phải tôn hay thờ đâu mà ko có mạng xã hội nào thực sự mang lại $ cho thành viên lâu dài,thành viên có quyền tham gia vào quá trình phát triển của mạng xã hội đó.Thông thường 1 mạng xã hội chỉ câu mem ở giao đoạn đầu nhưng sau đó cắt các khoản lợi nhuận ngay.Đáng lẽ mạng xã hội càng phát triển>công ty càng nhiều $ thì thành viên cũng có thêm cơ hội có $ thì họ lại làm ngược lại.
Mình thích FanBox vì họ đang làm điều đó thôi,các sản phẩm họ đưa ra đều nhằm mục tiêu tạo cơ hội cho men kiếm $ ,các thành viên trong công đồng mạng có quyền cao hơn so với mạng xã hội đang có hiện nay.
đây là mã nguồn intichat của bạn http://www.phpfox.com/ với 300$ sẽ full chức năng,ai là dân làm web cũng dễ dàng nhận ra nó và thậm chi còn có mã nguồn share free nhưng nói như vậy cũng ko thể quy kết cho mục đích của chủ web trên vì mình đã nói rồi đó,đây là giai đoạn câu mem nên họ phải share ít $ cho người mang mem đến cho họ chứ

sinhvienit.net share trọn bộ code kìa đâu phải mua ,bên đó có người mua code rồi share nói chung tỉ lệ scam cao

sinhvienit.net share trọn bộ code kìa đâu phải mua ,bên đó có người mua code rồi share nói chung tỉ lệ scam cao
nếu get về sài thì nó thuộc thể loại hàng lậu
muốn nó phát triển được thì phải mua,nếu ko bị kiện bản quyền sẽ tèo ngay

Sao r`, có proof chưa MAIYEUEM ơi :x
Chào
:D hôm nay nó chưa trả lãi nên chưa có proof nhak, a e ráng chờ 1 pữa nữa nhak :D:binhsua38:
Thân

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

chờ proof để xem tính khả thi
Chào
ráng chờ nhak :D
Thân

ôi thằng nào đầu tư site này cũng chuối vãi ra anh em à
- site ko có bảo mật https
- site thuộc dạng ko danh tính khi có có địa chỉ rõ ràng
- Domain mua 1 năm cũng với ko địa chỉ
Tốt nhất anh em nên cẩn thận,dù có 1 proof của nó đi chăng nữa cũng nên để ý
Mình chỉ nói zay thui,tùy anh em phân xử

Announcements

Forum statistics