Help Mạng như vậy chơi offer được không các bạn?

LHC

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Mình test mạng nhà mình như thế, tốc độ như vậy chơi offer download được không các bạn? nếu được thì các bạn cho mình xin yahoo hỏi sơ sơ về cái vấn đề còn thắc mắc, ai có lòng giúp mình chơi tốt thì mình hậu tạ 1 website, mình chỉ có thế thôi :D

Mình test mạng nhà mình như thế, tốc độ như vậy chơi offer download được không các bạn? nếu được thì các bạn cho mình xin yahoo hỏi sơ sơ về cái vấn đề còn thắc mắc, ai có lòng giúp mình chơi tốt thì mình hậu tạ 1 website, mình chỉ có thế thôi :D
không biết hỏi thật hay khoe mạng đây.
cám quang ngon đấy.

không biết hỏi thật hay khoe mạng đây.
cám quang ngon đấy.
Thật cậu ơi, code dạo 5 6 ngày xong 1 website mới được 500k - 800k, muốn kiếm tiền bằng hình thức offer này, tài liệu Google nhiều quá không biết nên đọc và tin vào đâu nên mình cần người nào hướng dẫn phát

mạng như bác không làm được download offers đâu ^^. vì có làm nó cũng băm cho về không hết . bên kia khối ông đi buôn muối vì mấy con download kia . ^^

mạng như bác không làm được download offers đâu ^^. vì có làm nó cũng băm cho về không hết . bên kia khối ông đi buôn muối vì mấy con download kia . ^^
Vậy giờ phải chơi gì đây pro?

Vậy giờ phải chơi gì đây pro?
ai là pro vậy cậu . tớ đang không khóc được đây , mới phải lang thang trên forum h này này . đùa cậu cho vui thôi , tớ có mạng như cậu thì ngon qua , mạng tớ 5m mà thấy chậm như bò , nản vkl

Thật cậu ơi, code dạo 5 6 ngày xong 1 website mới được 500k - 800k, muốn kiếm tiền bằng hình thức offer này, tài liệu Google nhiều quá không biết nên đọc và tin vào đâu nên mình cần người nào hướng dẫn phát
Coder à. Giúp tui code cái postback cái rùi tui hướng dẫn cho nè:D

không dc nhé , ít nhất phải mạnh như mạng của mình nè, ;)

Mình thấy làm offer mạng nhanh hay chậm cũng ko phụ thuộc lắm , chủ yếu tốc độ socks . Mạng 100mb mà sock có 10kb/s cũng khóc .

đang sửa cáp biển .. vip vớ đc con ngon cũng 50 70 kb/s thui nhé ... dự kiến 13 này sẽ sửa xong

đang sửa cáp biển .. vip vớ đc con ngon cũng 50 70 kb/s thui nhé ... dự kiến 13 này sẽ sửa xong
sao dự kiến quài vậy ta, lúc nó kêu 3- mùng 9 - 13 ko bít sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back