SCAM majeto - majeto.com

Status
Not open for further replies.
Bạn ơi, tớ ko cash out được. Nó báo "Notification: The action can not be done, please try again later!", từ hôm t7 rồi cơ. Tưởng nó scam rồi mà thấy cậu vẫn rút được, cậu chỉ cách cho tớ contact nó với

Bạn ơi, tớ ko cash out được. Nó báo "Notification: The action can not be done, please try again later!", từ hôm t7 rồi cơ. Tưởng nó scam rồi mà thấy cậu vẫn rút được, cậu chỉ cách cho tớ contact nó với
Bạn rút tiền chưa được, bạn phải chừa lại 1 ít tiền trong main
Mình vừa rút, pay liền mà

bạn để lại khoảng 0.02$ nhé, đừng rút hết ko là lỗi như vậy đấy

Site này, hôm qua thứ 7, nó k cho mình tăng tiền (k earn)
thì hôm nay nó đã cộng tiền bù nè,
Mình dep lúc 12h35 (giờ sever của nó) thì tới 12h35' hôm nay đúng ra là đã hết mà giờ mình vẫn nhận được tiền nè (14h35' :D)
Good site :X

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

Bạn rút tiền chưa được, bạn phải chừa lại 1 ít tiền trong main
Mình vừa rút, pay liền mà

Hix, tớ vẫn để dành trong main mà, giờ trong main tớ có 10.440$. Tớ đã thử rút 5$ thui mà nó vẫn báo vậy, từ hôm thứ 7 rồi cơ, đã thử đi thử lại mấy lần, vẫn vậy. Chiều nay vừa contact nó xong, mà nó trả lời contact mình như thế nào nhỉ??

Hix, tớ vẫn để dành trong main mà, giờ trong main tớ có 10.440$. Tớ đã thử rút 5$ thui mà nó vẫn báo vậy, từ hôm thứ 7 rồi cơ, đã thử đi thử lại mấy lần, vẫn vậy. Chiều nay vừa contact nó xong, mà nó trả lời contact mình như thế nào nhỉ??
Nó sẽ reply câu trả lời qua mail bạn đã đăng ký

Proof thứ 25 - Instant nhé :X

Tớ đợi từ hôm qua tới giờ vẫn chưa thấy mail trả lời, trong F.A.Q nó bảo muộn nhất là sau 12 tiếng sẽ trả lời, đến giờ gần được một ngày rồi :(. chắc tại số tiền tớ để trong main nhiều quá nên nó cho nghỉ luôn rồi.

Nó sẽ reply câu trả lời qua mail bạn đã đăng ký

Proof thứ 25 - Instant nhé :X

bác oai, để tiền đó 1-2 hôm rùi mới pay nó có tính lãi tiếp ko. Tại hôm qua pay hết ra rùi dep vào lần nữa thì nó tính lãi theo đợt dep mới :|, ko bik ntn

bác oai, để tiền đó 1-2 hôm rùi mới pay nó có tính lãi tiếp ko. Tại hôm qua pay hết ra rùi dep vào lần nữa thì nó tính lãi theo đợt dep mới , ko bik ntn
Không bạn ơi, bạn phải rút tiền ra, rồi dep vào lại bao nhiêu mà bạn muốn, chứ để thế mà vượt quá thời gian của plan bạn đã dep thì tiền nó k tăng nữa đâu
:)
Kiếm được xiền nhé :p:

Không bạn ơi, bạn phải rút tiền ra, rồi dep vào lại bao nhiêu mà bạn muốn, chứ để thế mà vượt quá thời gian của plan bạn đã dep thì tiền nó k tăng nữa đâu
:)
Kiếm được xiền nhé :p:
reg mà không có bonus hả bác

reg mà không có bonus hả bác
Mình k phải monitor cậu ơi, mình kinh doanh nhỏ :)
Site này ref được 10%, bạn dep 1$ mình đc 0.1$ thôi =.=
Mình chiến cá nhân, k phải là monitor nên k trả refback, nếu bạn muốn có refback thì bạn có thể theo các monitor khác, làm ref của họ ấy
Lên GG search HYIP 1 cái là ra nhiều site của monitor lắm bạn, reg 1 nick ở đó rồi làm ref và nhận refback ngay sau 1 ngày luôn :D

Thank's đã ủng hộ :)

site này hình như scam rồi, mình dep vào hôm nay nhưng ko nhận được tiền trong account blance, có ai bị thế ko,

Các bác ko đọc kỹ, em bị từ hôm t7 tuần trước rồi mà. Scam thật rùi. Em con 10$ trong đó, nhìn mà thèm. Mất vốn 4$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week