SCAM majeto - majeto.com

Status
Not open for further replies.
a e rút hết về đi thứ 2 xem thế nào rồi đầu tư tiếp, t7 cn nó nghỉ ko làm việc đâu

Rút về hết kiểu gì hả cậu. Mình tưởng chỉ rút được lãi thôi.

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

Bắt đầu ko rút được tiền rồi. HuHu...

sặc mình đang định dep mà lại ko rút được à, ai còn tiền trong đó test giùm với

Vẫn rút bình thường đây là proof mình mới nhận

Mọi người đừng gửi vào nữa. Ko rút được đâu. Ai gửi vào nó chỉ cho rút 1 đến 2 lần đầu lãi thôi. E gửi từ hôm kia, rút lãi chưa được 1 hôm. Tới hôm nay thì ko rút được rồi.

bạn check lại xem có rút được ko, mình đã dep 2 lần và rút thành công, đang định dep lần 3, mọi người vẫn rút đều mà

mọi người vẫn rút được ah? Thế thì hơi lạ đấy. Mình lãi hơn 10$ rồi mà từ sáng tới giờ có rút được đâu. Nó toàn báo"Notification: The action can not be done, please try again later!"

có thể hôm nay là thứ 7 nó ko làm việc bạn à, bạn fai chờ t2 tuần sau mới rút được

thôi đành chờ đến thứ 2 vậy . giờ dep vào t7 nó cũng ko cộng tiền mà
Thứ 7 gì cũng làm việc hết, mình vừa rút tiền, hôm thứ 7 được cộng 2 lần nữa mới rút tiền nhé
Vẫn pay đều, ai còn 0.01$ thì cứ rút là biết, mình vẫn dep tiếp
Mình lãi hơn 10$ rồi mà từ sáng tới giờ có rút được đâu. Nó toàn báo"Notification: The action can not be done, please try again later!"
Chụp hình account bạn lên coi bạn !

Proof thứ 21 - Instant

Proof thứ 22 - Instant

Proof thứ 23 - Instant - Thứ 7 vẫn pay bình thường, pay liền luôn

Last edited by a moderator:
có thể hôm nay là thứ 7 nó ko làm việc bạn à, bạn fai chờ t2 tuần sau mới rút được

thứ 7 và cn thì không trả lãi thôi,rút thì bình thường,không rút đc là nó có vấn đề rồi,có lẽ rút tầm trên 1$ sẽ không thực hiện đc còn dưới 1$ thi giờ vẫn ok,lời khuyên: không nên đầu tư ở đây nữa.

Nói chung, chẮc t mẤt hƠn 4$ rùi, rút 0 phẨy mẤy cg ko dc. Nên chỊu thui

đây nè

sau khi mình nhập số tiền và mã pin, mình đến hạn rút hết rùi nhé. mà rút 0.1 cg ko dc. mail cho nó thì nó bảo ấn nút rút, ch?ng lẽ t ko bik à,

Last edited by a moderator:
bạn log in lại hoặc thử vào thời điểm khác xem sao, mình rút chưa bị như bạn, người khác vẫn rút được nên chắc nó chưa scam đâu

Chắc ai lãi ít thì nó trả còn lãi nhiều thì ko trả. Tớ cũng bị như vậy. Mọi người đừng gửi vào nữa.
Lúc rút thì ko rút được còn lúc tớ lấy lãi gửi thì lại susscessful!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week