SCAM majeto - majeto.com

Status
Not open for further replies.
hix, vậy ko đầu tư tip nữa. thường thì 1 stite phải dc 10 ngày. mà ai cg chơi kiểu ăn dc là rút thì site này chắc cũng chưa ăn dc bao nhiu. t ko xem dc tổng đầu tư với tổng rút của nó nên ko bik dc. t đọc trong mấy cái chia sẽ thì bình thường rút = 1/3 nhập thì mới phải lo. đêm nay rút hết thui, kím site khác
còn 2.498$ trong đó, mà 12h nữa mới rút hết về dc. còn cái khoản đầu tư đầu tiên thì còn 4h nữa là hết. chưa lấy hết vốn về dc. hix

Last edited by a moderator:
hix, vậy ko đầu tư tip nữa. thường thì 1 stite phải dc 10 ngày. mà ai cg chơi kiểu ăn dc là rút thì site này chắc cũng chưa ăn dc bao nhiu. t ko xem dc tổng đầu tư với tổng rút của nó nên ko bik dc. t đọc trong mấy cái chia sẽ thì bình thường rút = 1/3 nhập thì mới phải lo. đêm nay rút hết thui, kím site khác
còn 2.498$ trong đó, mà 12h nữa mới rút hết về dc. còn cái khoản đầu tư đầu tiên thì còn 4h nữa là hết. chưa lấy hết vốn về dc. hix
Proof thứ 17 - Up cho ngày mới, vẫn pay instant nhé :)
:|
> 2$ rồi thì cậu rút 1.99$ cho chắc chắn đã, rồi đợi tiền lên rút tiếp, phí như nhau nè
:) Mình vẫn dep mạnh ;))
Proof thứ 17 - Vẫn pay instant nhé :)

proof mới nè ^^
Date: 2011-05-05 05:30:40
Batch: 60557281
From Account: U7787813
Amount: $1.52
Memo: Withdrawal for user Thang4mat on May 05, 2011 05:31 from Majeto Forex Company

Thank you.

vừa rút xong
@ #62: tiền ra đến đâu rút đến đấy. trên 2$ kia là tiền nó sẽ ra tiếp thôi. bạn đầu có 5 phẩy mấy ý, giờ rút dc trên 6 rùi, nghĩa là đã có chút lãi. tính ra thì tớ lãi dc tầm 0.9$ vì vốn tớ hẻo quá mà

đang băn khoăn dey, vì tớ tham mà. nhưng mà ngừng thôi, giờ kiếm mấy trang ngắn ngày, mới chạy 2-3 ngày mà khó quá, vì tớ có 5$ khởi nghiệp thôi

mình cũng vừa DEP thêm vào 3$
mình cũng mới có 4$ bem vào trang này 2 ngày thử xem
:| Mình chẳng thấy cậu dep đâu cả :| hay là k làm ref của mình =.=
vừa rút xong
@ #62: tiền ra đến đâu rút đến đấy. trên 2$ kia là tiền nó sẽ ra tiếp thôi. bạn đầu có 5 phẩy mấy ý, giờ rút dc trên 6 rùi, nghĩa là đã có chút lãi. tính ra thì tớ lãi dc tầm 0.9$ vì vốn tớ hẻo quá mà
Ừkm, vậy coi như lãi 1$ rồi, giờ cứ dep 1$ thì cũng k sợ lỗ, nó scam thì coi như hòa vốn :)
Mà chắc sẽ lãi mà :)
Cố lên :X
đang băn khoăn dey, vì tớ tham mà. nhưng mà ngừng thôi, giờ kiếm mấy trang ngắn ngày, mới chạy 2-3 ngày mà khó quá, vì tớ có 5$ khởi nghiệp thôi
Tớ thấy site này vẫn tốt, kiếm site mới chưa chắc đã ổn, cậu cứ dep 1~1.5$ thôi
Mấy site mới có khi k pay nữa =.=
Với cả mấy site khác, thường chỉ pay cho monitor
Tớ cũng dep = tiền mấy khí monitor, mà nó pay bọn nó ầm ầm, còn mình người thường thì nó cứ pending miết, bất công nên k thèm chơi mấy site đó

Proof thứ 18 - Instant nhá :)

rút thì phải -0,01 fee bạn ạ

Trong acc mình hiện có hơn 8$, mình thử rút 1$ nó cũng báo lỗi thế, hông bik sao nữa, hix, bạn đã gặp lỗi này lần nào chưa vậy, bạn giúp mình với, hix

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

Hix, hông có bạn nào giúp mình hết à :(

vừa rút hết về mà. bình thường. thui, đã chơi thì chơi cho xong, đầu tư tiếp. hết luôn. huy xem có biết nó chạy mấy ngày rùi ko, với cả lượng ra vào của nó nữa, dc pm

vừa rút xong :D
Date: 2011-05-05 14:29:45 Batch: 60585795
From Account: U7787813
Amount: $0.76
Memo: Withdrawal for user Thang4mat on May 05, 2011 14:30 from Majeto Forex Company
Thank you.

Trong acc mình hiện có hơn 8$, mình thử rút 1$ nó cũng báo lỗi thế, hông bik sao nữa, hix, bạn đã gặp lỗi này lần nào chưa vậy, bạn giúp mình với, hix
Cậu thử contact với site xem thế nào
=.=
8 này cậu đã rút về được chưa ?
Mình rút toàn bị báo lỗi, hùi chiều thì rút về bình thường, nhưng khi mình dep tiếp thì rút về lại báo lỗi, hông bik có phải là do mình dep tiếp nên bị lỗi hông nữa ^^
Mỗi lần rút cậu nhớ chừa ra 1 ít, không được phép rút hết
Ví dụ: trong account bạn có 8$ thì phải rút 7.99$, nếu trong account có 1.341$ thì chỉ được rút 1.34$, thử lại đi nè :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week