Tutorial Maccuong- Tìm được site offer số 7 nhiệm vụ ngon ngọt lịm như đường thèm quá..

cám ơn bạn. bạn đang ở đâu vậy, nếu ở hà nội thì mời bạn đến chỗ tớ chơi
mình ở trong nam bác ợ,. bác thấy được thì chiếu cố cho theo học hỏi với : zaizaizai2192yahoo.com
với cả mấy bài hướng dẫn bác làm chi tiết lắm nhưng bác nén lại rồi hẳn úp lên. tại host này nó dow chậm quá.

đang co site khao sat suvey 1khao sat = 0.2-0.8$ min 1$ ngay kiêm đc 2-3$ pay qua paypal pz , pm co proof
thích rồi đấy

Trong lúc bế tắc do site số 1 đang bị lag thì mình đã tìm đc ra 1 site khác tương tự site số 1 và ngon hơn nhiều. 2 site cách làm tương tự như nhau, giao diện khác nhau 1 chút
So sánh 2 site:
Site số 1 có: 300 nhiệm vụ để làm, payout bị giới hạn 10-20 ngày tùy từng acc, giới hạn số tiền được rút là 3-15$ tùy từng acc., chập nhận paypal việt nam, 1 offer = trung bình 0.5-4$/1con
Site số 7 có: trên 138.000 nhiệm vụ, payout =10$, không giới hạn số lần rút không giới hạn số ngày rút, chấp nhận ip việt, không cần face ip., chập nhận paypal việt nam, 1 offer = trung bình 0.5-4$/1con

Site số 7 đến nhằm mục đích cứu cánh cho site số 1 bị quá tải do quá nhiều người truy cập. lần này site số 7 mình chỉ share cho 10 đệ tử thôi, mình ko share nhiều hơn tránh bị lag site, vì site số 7 rất ngon và ngọt nhìn thấy nó mình nổi cơn thèm tiền luôn.
[email protected] làm nhiều mà ko được nhận. Nếu 1 slot ở đây thì tốt!

Last edited by a moderator:
nếu là share cho 10 đệ tử ruột rồi thì chắc bạn đã có 10 đệ tử ruột sẵn rồi
vậy thì làm cái topic này làm gì. tưởng đâu có cái hay ai ngờ vào đọc thấy ngứa con mắt

nếu là share cho 10 đệ tử ruột rồi thì chắc bạn đã có 10 đệ tử ruột sẵn rồi
vậy thì làm cái topic này làm gì. tưởng đâu có cái hay ai ngờ vào đọc thấy ngứa con mắt
Giải thích rồi mà ko đọc ah. 10 đệ tử nhưng có thằng nó bận việc ko làm đc nó ko lên điểm danh thì mình sẽ lấy thêm các bạn ở ngoài bù vào cho đủ 10 người

site này vẫn chiến đc ak a.đang có 5,62$.hix.làm nhiệm vụ khó quá
Site số 7 đã share đâu. Site số 1 thanh toán trở lại rồi

Job này kiểu kiểu giống donkeymails ngày xưa hay làm đây mà.
Mới theo thớt ở site 1, nếu thớt cho theo site này thì múc luôn
User ở site 1 là uandi1818

vậy tại sao nhiều người xin bạn làm cùng thì bạn từ chối người ta? vì lý do gì?
Vì mình cảm thấy chưa tin tưởng họ và chưa quen họ. Ít ra cũng phải là ngừoi đã từng cùng mình làm site số 1 mình mới nhận. Còn ko thì site số 1 vẫn mở cửa cho họ làm. Có lẽ mình thêm chữ là điểm danh các đệ thì mới đúng.

Chào bạn maccuong mình ở mmo4me này lâu rồi và chỉ bjk làm captcha thôi
vì làm off là newbie mà toàn bị scam với lúc học off cứ bảo phải tự mình mua sock này nọ làm ko lead thì tự chịu

Giờ có mong muốn thay đổi cuộc đời mong bạn giúp mình ít tư trang ko?
Cám ơn bạn

Bạn mở bài offer site số 1 ra xem tài liệu. Có gì ko hiểu hỏi mình nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week

Most discussed of week