Tutorial Maccuong- Tìm được site offer số 7 nhiệm vụ ngon ngọt lịm như đường thèm quá..

cái chữ ký vãi quá
vãi gì chú, tránh những kẻ dìm hàng anh thì anh phải ghi rõ thôi

Trong lúc bế tắc do site số 1 đang bị lag thì mình đã tìm đc ra 1 site khác tương tự site số 1 và ngon hơn nhiều. 2 site cách làm tương tự như nhau, giao diện khác nhau 1 chút
So sánh 2 site:
Site số 1 có: 300 nhiệm vụ để làm, payout bị giới hạn 10-20 ngày tùy từng acc, giới hạn số tiền được rút là 3-15$ tùy từng acc., chập nhận paypal việt nam, 1 offer = trung bình 0.5-4$/1con
Site số 7 có: trên 138.000 nhiệm vụ, payout =10$, không giới hạn số lần rút không giới hạn số ngày rút, chấp nhận ip việt, không cần face ip., chập nhận paypal việt nam, 1 offer = trung bình 0.5-4$/1con

Site số 7 đến nhằm mục đích cứu cánh cho site số 1 bị quá tải do quá nhiều người truy cập. lần này site số 7 mình chỉ share cho 10 đệ tử thôi, mình ko share nhiều hơn tránh bị lag site, vì site số 7 rất ngon và ngọt nhìn thấy nó mình nổi cơn thèm tiền luôn.
cho e 1 vé [email protected] tks

cho em xin với ạ
[email protected]
mà bác ơi em ơi có nhiệm vụ trên bác hướng dẫn up trong fourm em làm không đc ở site 1 mong bác giúp đỡ vs ạ em đã send qua gmail mong bác hồi âm giúp em ạ :(! thanks bác

cho em xin với ạ
[email protected]
mà bác ơi em ơi có nhiệm vụ trên bác hướng dẫn up trong fourm em làm không đc ở site 1 mong bác giúp đỡ vs ạ em đã send qua gmail mong bác hồi âm giúp em ạ :(! thanks bác
ok bạn mình nhớ tên bạn mà, bạn là mem cũ

k liên quan nhưng chữ ký bác có ý nghĩa đó. :D liked.
cám ơn bạn. bạn đang ở đâu vậy, nếu ở hà nội thì mời bạn đến chỗ tớ chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week