Tutorial Maccuong-Bằng chứng nhận tiền proof site số 1 mời anh em xem.

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
nhiều con lắm, tớ hay chơi 2 con, 1 con có trong video và 1 con tên là touldpad, là cái phần mềm gõ bàn phím trong android đấy, + khoảng 7 con offer pin, bây giờ 100 net thì cả 100 có số offer giống nhau, chỉ vài nét là thiếu offer thôi, chứ nét nào đủ thì làm nhanh lắm, các nét bây giờ chỉ là cái tên miền trung gian thôi, chứ nhà quảng cáo nó là các hãng lớn, tớ ko quan tâm nét nào chỉ cần nó có đủ offer ko bị thiếu là làm ngon

thớt cho em hỏi up manager ngoài điều kiện 600point để up job thì còn điều kiện nữa ko
tớ thích câu hỏi của cậu vì cậu là người thông minh, làm đệ tử tớ nhé, điều kiện được nâng cấp lên làm quản lý manager 3 sao là : 600 điểm, 150 ref ( tức là bạn phải có 150 người chơi cùng cậu)

Hi
hôm nay bảo thằng e ref hộ nhỡ tay ref quá mấy acc thế là nó trừ hết poin rùi còn mấy poin nên quản lý mak điên kinh
thôi không sao mà em, hết keo này ta bày keo khác, còn thời gian ta làm lại mà, site này ít nhất 4 năm nữa mới sập. bảo mật cao, chống cheat ác thách cả nhà hack, tớ là hacker và là cracker chính hiệu mà còn bó tay với nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week