Tutorial Maccuong-Bằng chứng nhận tiền proof site số 1 mời anh em xem.

vodanhdx

Junior
Reactions
12
MR
0.000
riêng tớ có 1 nguyên tắc, không đầu tư, không trả tiền cho bất kỳ ai, tự làm tự ăn, không mua bán,. nên ko bao giờ bị lừa, các bạn đi theo mình là phải học nguyên tắc đó trứơc.
e cũng tự mò mẫm thôi bác, trc e làm wap từ cái vụ str nên e mới mò sang mmo chứ trc k biết gì về mmo đâu ạ, vs lại e đọc mấy cái về offer này e cũng k hiểu lắm

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
e cũng tự mò mẫm thôi bác, trc e làm wap từ cái vụ str nên e mới mò sang mmo chứ trc k biết gì về mmo đâu ạ, vs lại e đọc mấy cái về offer này e cũng k hiểu lắm
em học cách sử dụng các loại phần mềm đi rồi hãy vào đây làm theo, vì ko biết sử dụng phần mềm thì đọc toptic của anh em sẽ ko hiểu gì đâu, biết faceip là gì chưa? biết sử dụng vpn sock ssh free, bluestack các loại đi rồi anh nhận làm đệ nhé

em học cách sử dụng các loại phần mềm đi rồi hãy vào đây làm theo, vì ko biết sử dụng phần mềm thì đọc toptic của anh em sẽ ko hiểu gì đâu, biết faceip là gì chưa? biết sử dụng vpn sock ssh free, bluestack các loại đi rồi anh nhận làm đệ nhé
cho e xin cái yahoo khi nào biết hết mấy cái đó e pm bác :D

faceip thì e làm suốt nhưng đôi lúc máy e nó hơi điên điên k đc thôi :D
ah hóa ra chú này giỏi hơn anh, anh còn chẳng biết facip bao giờ, vì toàn chơi ip thật. thế chú giỏi hơn anh thì chú hướng dãn anh đi, hii trêu chú tí, chú cứ làm đi , gặp chỗ nào mắc thì mới hỏi đc chứ giờ hỏi tất cả thì hóa ra anh dạy chú từ đầu, gặp 500 thằng như chú thì anh chết

ah hóa ra chú này giỏi hơn anh, anh còn chẳng biết facip bao giờ, vì toàn chơi ip thật. thế chú giỏi hơn anh thì chú hướng dãn anh đi, hii trêu chú tí, chú cứ làm đi , gặp chỗ nào mắc thì mới hỏi đc chứ giờ hỏi tất cả thì hóa ra anh dạy chú từ đầu, gặp 500 thằng như chú thì anh chết
e toàn hỏi a gg khi nào k hiểu mới tìm người để hỏi thôi bác, tự làm mới vui, nhiều khi được cài mới lại win :D chứ đi hỏi thì mất cái để phá đó bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week