Tutorial Maccuong-Bằng chứng nhận tiền proof site số 1 mời anh em xem.

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Cho mình hỏi cái bancore này sao đăng kí nó không có gửi pin về vậy. pm ym có gì mình hỏi tí.
Bạn ko phải pro thì mình ko giải thích . vì cách 2 chỉ dành cho pro. Chứ ko dành cho newbie. Muốn đăng ký bancore khi nào nó gọi lại kêu tút 1 phát bạn bấm 4 số. Sau này 4 số đó chính là số kích hoạt

ngochuongnt

Junior
Reactions
31
MR
0.008
ANh em có lòng thì mình cũng có dạ, anh em có thịt chó thì mình có mắm tôm, hôm nay mình sẽ tôm cái bằng chứng thanh toán của site số 1 lên cho các bạn xem, sau 24h mình sẽ xoá nó đi, Bằng chứng này là của acc của mình, do mình làm.

Lý do site 1 chấp nhận paypal việt nam là :cách đây 1 tuần tớ có yahoo của thằng phụ trách mảng thanh toán site số 1 và tớ chát với nó nói rằng anh em việt nam làm rất nghiêm túc và không cheat. Tớ nói rằng dân việt nghèo và cần tiền chi trả cho việc chữa bệnh. Tớ còn mời nó có dịp sang việt nam thăm quan để có thêm thông tin. Sau đó tớ gửi cho nó vài cái hình cầu bị sập với cả đường đất khu gần nhà tớ nó đang thi công. Nhìn thấy cảnh đó nó cảm động và đã mở lại cổng cho việt nam ko chặn nữa. Thằng ngừoi nước ngoài nó là thương binh bộ đội từng tham gia chiến tranh nên nó hiểu. Bây giờ các bác pay qua paypal ngon rồi nhé.
Ảnh hơi bé, anh em kích vào phóng to lên xem nhé. đây là thanh toán lần 4 của mình.

Tài liệu hướng dẫn đầy đủ video và dóc
* Đầu tiên là site số 1 offer job: mọi tài liệu hình ảnh mình để trong 1 file tài liệu worrd, các bạn mở ra xem có gì ko hiểu thì hỏi mình.
Link down tài liệu site số 1 dollarxxxxxxxxx:
https://www.inclouddrive.com/file/IkKULWV_nSf2tkjbytC_HA/Sites1.doc

* Site số 3 Inclouddrive: do thằng admin của site số 3 nó cứ lượn lờ khắp các forum từ trong nước và nước ngoài nên mình ko dám viết bài hướng dẫn cheat vì sợ nó biết nó phang cho gẫy lưng tớ thì chết, mà thấy nó support cũng tốt nên mình chẳng cần support nó nữa,các bạn nên nhớ là tuyển ref với nó là 0% nhé, tự làm thôi nhưng bạn nào ko hiểu thì có thể call cho mình để mình chỉ hoặc email. Các bạn có ý kiến hay hỏi gì về thanh toán thì nc trực tiếp với admin nó qua link này nhé : http://www.wjunction.com/95-file-hosts-official-support/192630-1.html

* Site số 6 offer suvery frigidfiles.com:
Cách 1: newbiew thì bạn down file sau về rồi làm theo video trong đó nhé, chỉ làm quanh đi quẩn lại các con android để kiếm 1$ cho thành thạo đã rồi hãy chuyển sang cách làm cao hơn. Lưu ý là mấy bố đ éo chịu đọc đã hỏi hãy làm tốt ở cấp thấp đi đã rồi lên cấp cao hơn nhé, đừng có mà nhảy cóc chưa làm đc offer ở cách 1 này thì đừng có chuyển sang cách 2 là tẩu hỏa nhập ma là tớ đ éo chịu trách nhiệm đâu đấy.
Link down xem video cụ thể cho newbie làm tương tự với tất cả các con android trên 100 điểm=1$:
https://www.inclouddrive.com/file/16wyU-0NXco_sYuJtJtBtQ/HngDnlmPPDsuveryvioffAndroid.mp4

Cách 2: pro nào thích chơi pin thì hay chơi pin US và UK nhé, đầu tiên vào https://www.google.com/voice sau đó bạn đăng ký 1 cái số điện thoại ảo của us hay UK hay us cũng đuợc, đợi 1 ngày sau để nó kích hoạt hoàn chỉnh cho mình rồi số điện thoại này dùng để chơi offer pin. sau đó bạn lấy số điện thoại ở trên vào trang này https://bancore.com/ đăng ký làm cái thẻ visa prepare ảo ( quảng cáo về cái thẻ này tí cho các bạn hiểu là nó là thẻ giống thẻ visa pripare ACB, có thể liên kết với paypal để xác nhận hay trao đổi tiền) mục đích mình nó dùng để chơi các con offer bắt credit card. sau khi bạn làm 2 bước trên xong thì bạn gặp con suvrey hay con pin nào chúng nó cũng phải chào thua và nộp tiền ra cho các bạn hết đó.( mọi đăng ký là miễn phí không mất xu nào nhé, lại đc sở hữu 1 số điện thoại vip của Mỹ tử tế)

Xin hỏi chủ thớt acount sit số 1 của bác bỏ bao nhiêu tiền để updater acount
rank.PNG untitled.PNG

5$ đã được pay chắc cũng phải rank 3 sao nhể

Last edited:
e dốt vl lắm a à :))..chắc tại ăn tham quá nên nó banned qá..e cứ giới thiệu liên tục ấy..sáng đến chiều lên 7$25..rồi ra ngoài tí..lát về..kết qả không như mong đợi

cr0ss2710

Junior
Reactions
37
MR
0.000
hix ai giúp em với em fake ip site frigidfiles.com bằng ssh pri rùi check lại ip đàng hoàng mà nó báo " no offer in your country" mặc dù IP mỹ các bác a. Ai bít giúp em với, thanks!

Xin hỏi chủ thớt acount sit số 1 của bác bỏ bao nhiêu tiền để updater acount
View attachment 34891 View attachment 34889
5$ đã được pay chắc cũng phải rank 3 sao nhể

Việc nâng cấp tài khoản hoàn toàn free và nó tự động nâng cấp, mình không cần nâng cấp bằng tay làm gì cho tốn tiền. cứ để nó tự động thì mình đc free
Mình không bỏ xu nào, bạn đủ điểm là nó tự động nâng cấp . bạn chỉ cần có trên 60 thành viên ref là nó tự động nâng cấp lên cho bạn làm quản lý lúc đó bạn có thể rút từ 3$ trở lên, còn nếu bạn chưa đủ điểm và chưa có ref thì nó chỉ cho bạn ở mức 15$ mới đc rút trong vòng 20 ngày, cái này mình giải thích nhièu rồi nhưng các bạn mới không chịu đọc. Hiện mình đang làm quản lý nên mới đc rút từ 3$

thớt cho mình hỏi với. site 1 h chơi có được không. còn site6 cần những phần mềm nào . có thể kể ra để mình tìm được không, lục trong 4rum mấy bài cũ mà không thấy

mail [email protected]
có gì thớt share tut cho mình với nhé . cố kiếm ít cháo để ăn

tụt có video đó, không chịu down mà cứ hỏi linh tinh . không đọc thăng 1 ah./ phần mềm chỉ cần cyberghost thôi nhé

bị lỗi 500 e fake ip cũng bị ~~..khổ lắm a à
Máy chủ nó đang khởi động lại thì phải, giờ vào đc rồi đó, chắc là nó vừa có vấn đề gì đó, bạn có thể f5 lại là vào đc nhé, mấy hôm trước lag còn ko vào đc cơ đấy
Chắc giờ này có nhiều người vào nên nó lag vậy như mấy hôm truớc ấy mà, f5 khoảng 10 cái là vào đc, cách đây 1 tuần tớ và khánh cũng bị lag thế này mà, chắc là lắm thằng vào quá, lần sau tớ sẽ chỉ share theo nhóm ko cho vào đông thế này hỏng hết việc anh em

Thông báo site bị lag lần thứ 2 tới toàn thể anh em chơi site số 1, tạm thời mọi người nghỉ đi uống cafe, sau đó vài tiếng sau quay lại chơi tiếp, sự kiên lag đã say ra cách đây 1 tuần , giờ lại bị tiếp , mình rất tiếc phải thông báo đến anh em như vậy, hiện tại mình ko đăng nhập đc,

her việc thì nhiều mà newbie thì chẳng biết phải làm sao
- k thầy dạy
- scam đầy dẫy k giám liều học
- đầu óc hơi chậm nên e đọc k hiểu bác ơi @maccuong
riêng tớ có 1 nguyên tắc, không đầu tư, không trả tiền cho bất kỳ ai, tự làm tự ăn, không mua bán,. nên ko bao giờ bị lừa, các bạn đi theo mình là phải học nguyên tắc đó trứơc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week