Lý do facebook bị chặn.Công văn gửi các cty internet VN yêu cầu chặn FB

Status
Not open for further replies.
Avatar của thớt không biết là cửa sổ hay là lá cờ vàng ba sọc đỏ biểu tượng của bọn phản động
các bạn lên google search là biết nhá

Avatar của thớt không biết là cửa sổ hay là lá cờ vàng ba sọc đỏ biểu tượng của bọn phản động

ùm.Vào google search thử xem nó là cái gì.Khổ ghê trời.Ở diễn đàn nào mình cũng dùng cái avata này hết.Fb cũng vậy.Ko phải cửa xổ.hey....

lo kiếm tiền đi cứ sồn sòn cl này làm gì
thằng thớt này là chuyên gia, ae xem mấy bài viết cũ của nó thì biết.
chặn htif chặn ai mún vào thì tìm cách vào, còn không thì cũng chả ảnh huỏng gì
cái vụ chặn này thì có gì mới

ùm.Vào google search thử xem nó là cái gì.Khổ ghê trời.Ở diễn đàn nào mình cũng dùng cái avata này hết.Fb cũng vậy.Ko phải cửa xổ.hey....

Bố mày lạy mày ... mày post 1 đống bài với Clone của mày tao bảo Recar nó ban vài lần chưa hết .
Hết ảnh Ngô Đình Điệm rồi đến ảnh cờ ... DKM bố mày gặp mày ngoài đường thì đừng hỏi bố vì sao ghét những thằng như mày :m158:

Bạn vào google search từ khóa "tiger555net" rồi bấm vào phần hình ảnh.Coi đi nó là cái gì.Rồi coi mấy kết quả tìm kiếm của google đưa ra đó.Thì se hiểu về tôi thôi.Đừng có nói cái avata của tôi là phản động.Đó là 1 điều rất nhục đối với tôi.Mêt ghê.ko lẽ phải viết 1 topic giải thích về cái avata mình chứ.Ai cũng hỏi

mình ko hiểu lý do gì mà các bạn lại nói thread này là phản động mình thấy các bạn mới là phản động, thread chỉ chụp 1 tấm hình có bình luận gì ko, chính các bạn mới đã động đến chuyện phản động đấy, fb các nhà mạng VN đã chặn từ lâu lắm rồi chứ có phải là mới đâu nó chặn nhưng đổi DNS vẫn vào bình thường nhưng bây giờ nó ko chặn nữa mà dùng cách cờ hó khác là làm cho mạng của nó khi vào fb load cực chậm, ko biết các bạn có bị không mình dùng VNPT 3 hôm nay vào fb phải nói load cực chậm úp hình còn ko nổi nói chuyện nhiều khi còn ko gữi đc tin nhắn, cũng ko lưu lại luôn chán vnpt

mình ko hiểu lý do gì mà các bạn lại nói thread này là phản động mình thấy các bạn mới là phản động, thread chỉ chụp 1 tấm hình có bình luận gì ko, chính các bạn mới đã động đến chuyện phản động đấy, fb các nhà mạng VN đã chặn từ lâu lắm rồi chứ có phải là mới đâu nó chặn nhưng đổi DNS vẫn vào bình thường nhưng bây giờ nó ko chặn nữa mà dùng cách cờ hó khác là làm cho mạng của nó khi vào fb load cực chậm, ko biết các bạn có bị không mình dùng VNPT 3 hôm nay vào fb phải nói load cực chậm úp hình còn ko nổi nói chuyện nhiều khi còn ko gữi đc tin nhắn, cũng ko lưu lại luôn chán vnpt

xem lại các bài viết của bạn này đi cậu, đọc cũng nên có chọn lọc, đừng đẻ bị dẫn dắt như thế thằng thớt cuòi cho
cái vụ chặn này thì có từ đời nào rồi, có gì hot, còn show cái công văn tối mật lên nữa chứ =))

xem lại các bài viết của bạn này đi cậu, đọc cũng nên có chọn lọc, đừng đẻ bị dẫn dắt như thế thằng thớt cuòi cho
cái vụ chặn này thì có từ đời nào rồi, có gì hot, còn show cái công văn tối mật lên nữa chứ =))

mình nói đúng mà VNPT nó chặn từ rất lâu rồi, nhưng hiện tại quả thật VNPT nó đang chơi cái trò gì thì ko rỏ vào phải nói là cực chậm, còn cái chuyện công văn công gì thì là chuyện của nhà mạng 3 cái tờ giấy như thread post fake cũng đc mà có gì đâu, giấy tờ gì ko có 1 con dấu nữa, ah thì ra có 1 con dấu màu đen :D

tôi đã nói rồi.tôi ko biết phải fake hay ko.tôi thấy thì lượm vào đây cho anh em đọc chơi.

mình ko bàn đến chuyện avtar bạn chỉ muốn nói chắc bạn trên núi xuống, giờ này mới biết fake bị chặn, các nhà mạng khác mình ko dùng nhưng riêng VNPT thì đã chặn từ rất lâu rồi phải đổi DNS nha

mình biết thưa bạn.Mình dùng facebook mấy năm rồi.Cái chuyện chặn fb ko phải mới có.Mà là.mình thấy trong cái công văn đó.Có ghi ngày là tháng 6.Mình ko biết thật giả.Mình cho nó là thật đi.Thấy nó mới viết nên đem lên.Còn việc fb bị chặn thì lâu lắm rồi.Người dùng fb ở vn ai chả biết

FB bị chặn rồi.hjx.Bây giờ phải dùng đủ thủ thuật để vào nữa.

dấu đen mà cũng không phải bản fax thì xác cmnd là hàng fake rồi

PS: ở nhà sài vnpt cơ quan sài viettel đều vào được bằng dns google

còn thớt để cái avarta cờ 3 que thì không còn j để nói :binhsua08:

mình biết thưa bạn.Mình dùng facebook mấy năm rồi.Cái chuyện chặn fb ko phải mới có.Mà là.mình thấy trong cái công văn đó.Có ghi ngày là tháng 6.Mình ko biết thật giả.Mình cho nó là thật đi.Thấy nó mới viết nên đem lên.Còn việc fb bị chặn thì lâu lắm rồi.Người dùng fb ở vn ai chả biết

biết còn đem lên làm gì ko biết bản thận bạn xem nó là ngày 7/6 vậy giờ là 2/7 rồi gần 1 tháng rồi bạn vào fb có thấy khó khăn hay chặn gì ko vãi cho cả phải dùng đủ thủ thuật để vào:binhsua10:

mình ko bàn đến chuyện avtar bạn chỉ muốn nói chắc bạn trên núi xuống, giờ này mới biết fake bị chặn, các nhà mạng khác mình ko dùng nhưng riêng VNPT thì đã chặn từ rất lâu rồi phải đổi DNS nha

về các nhà mạng thì mình đã dùng hết 3 nhà mạng vnpt,fpt,viettel.VNPT thì bị chặn là cái chắc.Lâu lâu nó vào được.Viettel mấy tháng trc mình dùng dcom thì vào dc chả sao.FPT cũng vào được.Nhưng khoản mấy ngày gần đây fpt phải đổi dns.Khó nhất là ở vnpt

về các nhà mạng thì mình đã dùng hết 3 nhà mạng vnpt,fpt,viettel.VNPT thì bị chặn là cái chắc.Lâu lâu nó vào được.Viettel mấy tháng trc mình dùng dcom thì vào dc chả sao.FPT cũng vào được.Nhưng khoản mấy ngày gần đây fpt phải đổi dns.Khó nhất là ở vnpt

khó gì trời đổi DNS ko đến 1' là đã vào đc hơn 2 năm rồi ko đổi lại DNS vẫn vào như thường có gì mà khó đổi cái avtar đi hèn gì ăn gạch là đúng avtar giống vl thế mà

mình nói thật mình ghét nhất là những người thiếu não.Ko biết họ ngu thật hay giả vờ ngu nữa.Cái này gọi là "nhìn cức dê bảo thước tễ" nè.Có biết câu này nghĩa là gì ko hả.Nếu biết thì nói ko thì thôi nhá.Cha mẹ sinh bạn ra cho con mắt để làm gì mà dám nói đây là cờ 3 que hả

mình nói thật mình ghét nhất là những người thiếu não.Ko biết họ ngu thật hay giả vờ ngu nữa.Cái này gọi là "nhìn cức dê bảo thước tễ" nè.Có biết câu này nghĩa là gì ko hả.Nếu biết thì nói ko thì thôi nhá.Cha mẹ sinh bạn ra cho con mắt để làm gì mà dám nói đây là cờ 3 que hả

mình nói giống nha kéo lên mà xem quả thật giống đó =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,095
173,170
Latest member
aedtoinr

Most viewed of week

Most discussed of week