Lý do facebook bị chặn.Công văn gửi các cty internet VN yêu cầu chặn FB

Status
Not open for further replies.
Cái công văn có chữ tối mật thế kia mà cũng đưa đc lên mạng phải nói thằng nào đữa lên cũng liều đấy =))

Bạn này nói năng cẩn trọng vào nào! :binhsua12:
với loại phản động thì nói vậy có sao, nói chung mình để ý mấy topic thằng này nên mình nói, vậy thôi, ko phải tự yên mà mình chửi

sao mình vào ào ào thế lày :|

Cám ơn chủ thớt đã chia sẻ. Đúng là viettel trước đây vào được giờ bị chặn rồi. " Luật là do ta đặt mà"

nó chặn.Là chặn những người ko biết.Chứ có chút kỹ thuật thì vẫn vào bình thường.Giờ mình đổi dns vào phà phà đây.Cái vụ bị chặn này thì nó đã xảy ra lâu rồi.Trước đó mình dùng vnpt cũng phải đổi host này nọ mới vào được.

chặn cái dkm bạn, lại giở trò phản động hả, bạn ko biết fake ip hay đổi dns hả mà phải làm đơn, cái dkm bạn đây là 4 rum kiếm tiền chứ ko phải nơi bạn làm trò

đây là forum kiếm tiền.Nhưng đây là box chat.Chuyện trò linh tinh.Cái này tôi tìm được đem ra cho anh em cùng đọc.Ko thích thì thôi xin mời ra giùm.Đừng vào đây phán.Trò phản động.mod vào coi giùm xem cái này phản động cái gì đây.Nói chuyện cẩn thận lời nói vào.Bạn ăn cơm chứ ko phải ăn cái gì mà muốn nói thì nói nha.Mình ko biết cái công văn này fake hay là gì.nhưng đem ra nói chơi cho vui.Ai thấy ko đúng thì thôi góp ý.TÔi ko biết nó đúng hay ko.NHưng lượm được nó thì đem vào đây cho anh em coi chơi.Bạn ko thích thì ra giùm

không quản lý được: CẤM
không hiểu biết: CẤM
để quản lý cho khỏe: CẤM

CẤM, CẤM tất...

bế quan tỏa cảng thời Internet = có làm cũng như không

... + ngu dốt = chết :binhsua01:

Anh em ta vẫn sống phẻ như thường, bấy gì cái CẤM đó

nó cấm nhưng cách vào thì nhiều.Ai đã dùng fb chắc cũng có kỹ thuật rồi.Google cũng ra hàng ngàn kết quả.Có mấy người ko thích tìm hiểu thì ko vào dc thôi.Chứ mình thấy fb trước giờ bị chặn là có thật.Nhưng có lẽ nó tùy vùng hay sao ấy.Nếu như nó fb ko hề bị chặn thì những trang web như cachvaofacebook.com,những topic trong các diễn đàn công nghê.Hàng ngàn bài viết hướng dẫn vào fb,...ko lẽ mấy người này rãnh ngồi viết chơi hả.Cái vụ này mình cũng chả rõ.hi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,167
Latest member
eurotopkr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week