• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

LƯỢM VE CHAI MMO KIẾM SỐNG QUA NGÀY..

DaisuAladin

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Bắt đầu tìm hiểu và học tập vừa làm kiếm tiền mmo 12 năm nhìn lại quả đúng là MMO học tập gian khổ rất khó khăn từng ngày đầy trông gai..
Quay lưng nhìn lại các bạn mới lần đầu tham gia MMO từ cái tìm hiểu và bắt đầu chấp nhận học tập và cùng làm kiếm tiền cùng với nó sao mình giống mình y chang ngày ấy lần đầu tìm hiểu MMO là cái gì ... trên Google và Mọi người?:oops:

Mở topic này cũng chả có gì cả , chỉ mở topic nhằm mục đích giúp cách bạn newbie vừa bắt đầu chấp nhận tìm hiểu vừa học tập cùng làm việc kiếm tiền với MMO trong gian đoạn khó khăn giẩm đầy gai như mình ngày ấy ..mình chỉ mong dùng ít tí sức tài kém này có thể giúp đỡ các bạn newbie được 1 phần nhỏ thu nhập nào đó đủ làm chi phí kinh phí nhỏ.. mong các bạn đừng chê.. mình mong là topic này chỉ dành riêng chi các bạn newbie như mình ngày ấy.. còn các bậc Lão Tiền Bối thì thôi em không dám ạ :p

nhìn lại thấy đáng yêu cái nghề MMO đối với newbie ! :D
thôi thì trên mạng làm được cái giề lèm cái ó , lượm được cứ lượm đem zề bán!

Các bạn nào muốn tham gia kiếm tiền MMO thì tham gia nhóm face mình , khi nào có show việc làm từ MMO Mình sẽ hướng dẫn chỉ cho các bạn qua face!
Các bạn lưu ý tham gia kiếm tiền lượm ve chai mạng hoàn toàn miễn phí không tốn 1đ khi tham gia nhaa:D
Cái Nhóm mới tạo cho các bạn bơi vào: https://www.facebook.com/groups/174738426241595/

Last edited:
cho mình theo với

12 năm mà sao lại dùng nik mmo nik face mới lập mà k dùng hàng thật

Bắt đầu tìm hiểu và học tập vừa làm kiếm tiền mmo 12 năm nhìn lại quả đúng là MMO học tập gian khổ rất khó khăn từng ngày đầy trông gai..
Quay lưng nhìn lại các bạn mới lần đầu tham gia MMO từ cái tìm hiểu và bắt đầu chấp nhận học tập và cùng làm kiếm tiền cùng với nó sao mình giống mình y chang ngày ấy lần đầu tìm hiểu MMO là cái gì ... trên Google và Mọi người?:oops:

Mở topic này cũng chả có gì cả , chỉ mở topic nhằm mục đích giúp cách bạn newbie vừa bắt đầu chấp nhận tìm hiểu vừa học tập cùng làm việc kiếm tiền với MMO trong gian đoạn khó khăn giẩm đầy gai như mình ngày ấy ..mình chỉ mong dùng ít tí sức tài kém này có thể giúp đỡ các bạn newbie được 1 phần nhỏ thu nhập nào đó đủ làm chi phí kinh phí nhỏ.. mong các bạn đừng chê.. mình mong là topic này chỉ dành riêng chi các bạn newbie như mình ngày ấy.. còn các bậc Lão Tiền Bối thì thôi em không dám ạ :p

nhìn lại thấy đáng yêu cái nghề MMO đối với newbie ! :D
thôi thì trên mạng làm được cái giề lèm cái ó , lượm được cứ lượm đem zề bán!

Các bạn nào muốn tham gia kiếm tiền MMO thì inbox face mình , khi nào có show việc làm từ MMO mỉnh sẽ hướng dẫn chỉ cho các bạn qua face!
Các bạn lưu ý tham gia kiếm tiền lượm ve chai mạng không tốn 1đ nhaa:D
Facebook: https://www.facebook.com/nguyenhuy548
biến đi ku scam, mà clone chi lắm acc vậy monkey, chăn gà với ku vui lắm sao?

Nick mới - lập group - hướng dẫn kiếm tiền. Bình mới rượu cũ, các members cẩn thận đấy!

đến cái fb cũng clone

vì không muốn lộ thông tin thật nên xài clone :oops:,đừng có hiểu lầm chết người nha, tham gia kiếm tiền miễn phí , không tin vào tham gia thử xem coi có bắt scam dụ dỗ trong đó ? làm người tốt khó nhễ :confused: xóa cái topic cũng đc mà chỉ muốn giúp newbie tí mà cũng căng thẳng vậy sao ?

Last edited:
12 năm MMO thì thành PRO rồi.

cũng có ý tốt nhưng ko biết có tốt thật hay ko ? Thông tin thật mà ko để lộ thì chắc có âm mưu j rồi :eek::eek:
Be Careful !!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom