Waiting for Answer Lừa đảo thuê sock vip72

Status
Not open for further replies.

anhnghi

Hero
Verified
Reactions
231
MR
0.310
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nhờ mod @danhmay24h @binh6699 @hungtai1900 mời bạn @mmyck2510 vào giải quyết dùm. Bạn này rao cho thuê sock vip72 5 ngày 100k viettel. Sau khi đưa thẻ thì bạn này đưa acc hết hạn. Đòi refund không refund. Không trả lời yahoo
yahoo: offermientrung
Link: https://mmo4me.com/threads/acc-vip72-con-5-ngay-100k-card-viettel.252925/
Gửi lời tới bạn @mmyck2510 mình đã nắm được hết info của bạn. Mình sẽ làm to nếu bạn không giải quyết

1.png 2.png 3.png 4.png

Nhờ mod lấy info giao dịch từ @cuipap1984 này giúp mình để mình làm tới nơi tới chốn:
Ảnh chụp màn hình_2015-06-29_140242.png

Update info Scam:

Email: [email protected]
Nick MMO: mmyck2510
Trường: ĐHBK Đà Nẵng
Quê: Quảng Bình
Facebook: https://www.facebook.com/dungqb33
Thông tin về trườn học và số điện thoại

Last edited:
max nhọ :v

ngó dễ ăn vl o_O

Thuê socks nó giữ PIN thì mình phải lấy acc trước xem sao đã chứ chưa gì đã chuyển tiền cho nó thế.
Scam rồi trả lời gì nữa @@

Thuê socks nó giữ PIN thì mình phải lấy acc trước xem sao đã chứ chưa gì đã chuyển tiền cho nó thế.
Scam rồi trả lời gì nữa @@
Ngó qua thấy nick 2014 ko nghĩ sẽ scam 100k bạn ạ. Chỉ vì 100k mà thành thằng scam thì nó bán rẻ bản thân nó quá. Mình nắm toàn bộ info và 1 số bạn bè nó rồi. Bạn bè nó sẽ nhìn nó thấy nó trở thành scam và khinh bỉ nó. Sẽ xin bạn bè nó sô điện thoại của bố mẹ nó để đòi tiền

Ngó qua thấy nick 2014 ko nghĩ sẽ scam 100k bạn ạ. Chỉ vì 100k mà thành thằng scam thì nó bán rẻ bản thân nó quá. Mình nắm toàn bộ info và 1 số bạn bè nó rồi. Bạn bè nó sẽ nhìn nó thấy nó trở thành scam và khinh bỉ nó. Sẽ xin bạn bè nó sô điện thoại của bố mẹ nó để đòi tiền
Sao bạn ko bảo nó ngó qua cái nick bạn 2k12 cái rồi đưa acc cho bạn. Nhiều khi mình cần ngta quá cũng dễ bị ngta lợi dụng, lừa lọc.

Yên tâm. Vì 100k mà tất cả bạn bè người thân. Bố mẹ anh chị. Thầy cô biết đi lừa đảo thì không đáng đâu. Bố thằng scam sẽ gọi cho nó và xử nó. Bắt bố nó trả tiền lại

thằng này mình từng dạy làm off, acc này cũng từng là của mình nhưng hết hạn rồi, trước có cho nó mượn xài

không thể tin được nó lại dùng cái đó để scam, mất mặt ông thầy quá @@

nó vẫn cfon pm mình cho thuê acc mới ngon chứ

offermientrung:
offermientrung: ko mua thì đi chỗ khác đi
offermientrung: còn thích xem thì có thể teamviewer qua xem
offermientrung is typing...
offermientrung: chứ ko có ai đưa pass cho đâu mà xem

sau 24h mà ko refund thì mình sẽ gọi cho bố scam

Chờ đợi gì
Gọi đi :D
Không bác đưa e gọi cho :D
E thích mấy vụ đó lắm :D

Vote action :p Hãy làm như thế không phải vì 100k mà vì nó cắm hai cái tai lừa :rolleyes:

OMG :( mẽ bữa nay cái thể loại gì cũng có thế này :( vcc
Xin lỗi chủ thớt mình ko có scam 100k vàng ngọc của chủ thớt nhé :D
Tối qua mình vừa gd 850k có cuipap1984 làm trung gian...gd xong 850k đi lừa thớt 100k :(
Chắcnick này cũng bị ban rồi..
AE CHÚ Ý NHÉ:BỮA NAY CÓ THÊM TÌNH TRẠNG PHISHING ACC MOO + YAHOO
Bó tay vs cái xã hội này...zzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member