[Love PTU] Chính thức tuyển mem (cấp VPS, acc pre..)

chúc bác tấn phát nha, gớm lúc trước hỏi thì cứ chối đây đẩy giờ pro tuyển cả ref nữa cơ mờ :))

Oh,bữa nay cháo cũng chả có để húp,bác nhận em huấn luyện cho có bát cơm để ăn chống đói nào :binhsua26: :binhsua50:

Love PTu đã trở lại, mem nào đã từng chiến PTU, đăng ký làm ref và show proof nhận vps chiến ngay, ai là newbie sẽ được đào tạo ;))
cảm ơn các bạn đã ủng hộ nhóm trong thời gian qua, nhóm đang hoàn thiện 4r để sp anh em được tốt hơn.

Notes: Các mem ref chỉ cần ref 2 host đó là Wu và Fsn nhé
Thân

Last edited by a moderator:
cho mình 1 chân nhé
gà chưa biết gì đâu
:binhsua15:
yahoo : netconghung

Đã ngưng tuyển newbie vì số lượng newbie quá nhiều, cần time đào tạo. Ai từng chiến thì có thể tham gia và được cấp vps chiến nếu bạn đã kiếm được 2$~/day.
Thân

Đã ngưng tuyển newbie vì số lượng newbie quá nhiều, cần time đào tạo. Ai từng chiến thì có thể tham gia và được cấp vps chiến nếu bạn đã kiếm được 2$~/day.
Thân
bó tay anh với anh rồi, tối qua thì bảo là sẽ có người hướng dẫn cụ thể, chưa cần đọc tài liệu hay làm gì, dc hướng dẫn xong thi mới phải đọc, hôm nay có ông pm bảo hướng dẫn, em bảo là chưa biết gì thì nói là tự đọc tài liệu trên google, bảo ổng hướng dẫn thì ổng bảo đã có j đâu mà hướng dẫn, chán luôn

bó tay anh với anh rồi, tối qua thì bảo là sẽ có người hướng dẫn cụ thể, chưa cần đọc tài liệu hay làm gì, dc hướng dẫn xong thi mới phải đọc, hôm nay có ông pm bảo hướng dẫn, em bảo là chưa biết gì thì nói là tự đọc tài liệu trên google, bảo ổng hướng dẫn thì ổng bảo đã có j đâu mà hướng dẫn, chán luôn
Có phải bác PM mình không nhẩy ;;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back