[Love PTU] Chính thức tuyển mem (cấp VPS, acc pre..)

Kinh kinh rồi đây, Hội Love PTU. Anh có thừa cái chân bảo vệ nào không ;;)
Mà anh ở Hưng Yên thì cũng gần Hải Dương nhỉ, ở HD em chưa thấy ai chơi PTU cả :D

keke, vào năm học rồi anh cũng không chiến được nhiều, nên mấy người lập thành nhóm thôi, hỗ trợ newbie, đôi bên cùng có lợi, ai chiến thì chiến thôi mà em =))
e giới thiệu các mem ở HD vào đây cũng được đó

Kinh kinh rồi đây, Hội Love PTU. Anh có thừa cái chân bảo vệ nào không
Mà anh ở Hưng Yên thì cũng gần Hải Dương nhỉ, ở HD em chưa thấy ai chơi PTU cả

hơ hơ, núp lùm hết làm sao mà thấy
a ơi, e chỉ pit cơ bản về ptu thôi, đào tạo đc k a, hình như lúc trước cũng nói chuyện 1 lần rồi nhưg a ở tận bắc, hj

hơ hơ, núp lùm hết làm sao mà thấy
a ơi, e chỉ pit cơ bản về ptu thôi, đào tạo đc k a, hình như lúc trước cũng nói chuyện 1 lần rồi nhưg a ở tận bắc, hj
mình k nhớ nói chuyện chưa nhưng mà ai cũng nhận được hết, đào tạo cơ bản để các bạn kiếm được $ đồng thời cấp công cụ là vps, còn lại các bạn phải tự lo
=))

mình k nhớ nói chuyện chưa nhưng mà ai cũng nhận được hết, đào tạo cơ bản để các bạn kiếm được $ đồng thời cấp công cụ là vps, còn lại các bạn phải tự lo

đào tạo từ a-z thì hay ha, thấy chưa có hội nào như thế, hơ hơ............................................
up lên nào

Newbie chưa biết gì về PTU. Nhưng rất thích kiếm tiền onlien và rất nhiệt tình. Mỗi ngày kiếm được bao nhiều $ nếu online 4h/24. Muốn tham gia và xin được đào tạo từ A-Z
Yahoo: doanhien20032008

Newbie chưa biết gì về PTU. Nhưng rất thích kiếm tiền onlien và rất nhiệt tình. Mỗi ngày kiếm được bao nhiều $ nếu online 4h/24. Muốn tham gia và xin được đào tạo từ A-Z
Yahoo: doanhien20032008
k dám pm bạn, tùy vào khả năng của bạn mà số $ kiếm được tỉ lệ thuận hay nghịch với thời gian onl

Thông báo:
Hiện tại số lượng mem đã đủ với nhóm. Chúng tớ tạm thời ngừng tuyển thành viên để check số lượng và sp được tốt hơn, sau khi ổn định số lượng chúng mình sẽ tiếp nhận các mem.

Thanks

những mem nào đã ref cho mình, gửi email vào nick yahoo cho mình add vào groups mail, các thông tin của nhóm được cập nhật tại email riêng của các bạn.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ mình

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom