[Love PTU] Chính thức tuyển mem (cấp VPS, acc pre..)

Sau khi chính thức tuyển ref vào nhóm, chúng tớ đang dần dần ổn định lại nhóm. Vậy mình thông báo tới các mem trong hội, mình thông báo tới tất cả những ai đã kiếm được $ trên lĩnh vực này, sẽ pm yahoo cho mình để nhận vps
Thông tin gồm:

Host ref
Nick ref

Vì mới thành lập, mình chưa thực sự biết được thực lực của các bạn nên mình sẽ cấp cho các bạn vps cấu hình thấp ram 1,75 gb. hdd 250
Sau 7 ngày các acc ref phải đạt tối thiểu 1$/day, nếu không chúng tôi sẽ thu lại vps
Sau đó nếu sau 3 ngày ref nào đạt được 3$/day 3 ngày liên tiếp chúng tôi sẽ cấp cho vps loại cấu hình cao hơn.
Mọi thông tin pm nick yahoo của tớ và bạn hải đăng - leading_light_222
Các newbie chưa có kiến thức sẽ được anh hải đăng hướng dẫn từ đầu, và sẽ hỗ trợ lecch file, sau đó sẽ học cách dùng vps và được cấp vps.
các newbie nên kiên trì thì mới có kết quả được.
Thân
--
...Đức £âm..

.

Đã update logo mới của Love PTU nhé, bà con vào cho ý kiến nào

em gà mờ, với em nó là ý nghĩa rồi mai kia sẽ làm lại, đang trưng cầu ý kiến bà con mà

Cũng được đấy, mà hội còn tuyển ko bạn?

hiện tại thì chúng tớ chỉ coi là nhóm thôi bạn, hội sẽ với quy mô khác hơn, mục đích chính là cùng hỗ trợ nhau làm việc
mem đã có thành tích trước đây được cấp ngay vps làm việc, còn newbie thì đang đào tạo số lượng trước, sẽ tuyển sau

Thân

hiện tại thì chúng tớ chỉ coi là nhóm thôi bạn, hội sẽ với quy mô khác hơn, mục đích chính là cùng hỗ trợ nhau làm việc
mem đã có thành tích trước đây được cấp ngay vps làm việc, còn newbie thì đang đào tạo số lượng trước, sẽ tuyển sau

Thân
pro đức lâm còn sờ lót nào hem mình xin 1 chân :binhsua16: dạo này thấy PTU hót nên muốn nhào vào làm bát cháo:binhsua15:

Dạo này học hành căng thẳng vậy mà vẫn hướng dẫn newmem à ? cậu khỏe thật đấy :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom