longthienvn vào chào tạm biệt anh em MMO rồi lượn đi cho nước nó trong

Status
Not open for further replies.
Vui nhỉ...thời buổi loạn lạc...Trắng Đen Thị Phi...Loạn như cào cào
Khoảng cách giữa thật giả - trắng đen - đúng sai...cách nhau chỉ 1 sợi tóc
Đọc tới đọc lui cũng chả biết ai cam ai quýt ai xoài ai ổi
Cho 50-50...vụ án hy hữu quá,tổng cộng có 4 nick chat tham gia cuộc chơi...2 nick alone gì gì đó và 2 nick ex có "s" và không có "s" chia đều cho 2 team...team nào cũng nói bên kia clone yahoo chém gió để scam...thật là cân tài cân sức...t bó tay
Sẵn đây nói thớt luôn,muốn làm ăn lâu dài.Trước tiên là chữ Tín...cái info là cái quan trọng nhất.Qua vụ này...danh tiếng của bác thớt sẽ đi lên...theo chiều ngược lại.Dù bác có đóng 100tr tiền bảo hiểm:binhsua10:

tui thấy chuyện này đâu dính đến bác với lão kia đâu mà sao thấy 2 ng tích cực cãi nhau thế:D

mình góp ý với long thien, thằng hâm nó nhẩy vào cắn mình, nên choảng nhau tý cho nó rực rỡ

- - - Updated - - -

Cuộc sống là vậy. Ai giám thề độc một câu thồi" Nếu tao mà scam thì bố mẹ tao ở nhà ra đường xe đâm chết " thì đã được lòng tin của mọi người 80%. Đây là lời thề danh dự của những người không có vướng mắc gì. Nếu scam mà vẫn thề vậy mình mình chịu vì đó là những đứa không cần có ở trên đời và chỉ nên làm kiếp con ch.o!

bác phát biểu hay thế

Mình nghĩ giờ chỉ có nước đó thôi. Chứ giờ trắng đen không phân biệt được. Nếu bạn kia mất PM , tiếc sẽ giám thề độc! Tuy là của con nít những áp dụng trong trường hợp này mình nghĩ là hiệu quả ! Tuy không phát quyết được bằng pháp luật thì đã có toàn án lương tâm. Và nếu lỡ có thề rùi mà là lời thề gian rối biết đâu ông trời có mắt ra đường thật thì sao.............

Đây là cho longthienvn

http://mmo4me.com/showthread.php?11...ay-doi-chung&p=2450115&viewfull=1#post2450115

http://mmo4me.com/showthread.php?115747-Ban-500-PM-ty-gia-21700done&p=2450028&viewfull=1#post2450028

2 cái này có gì hay. 1 cái copy paste, 1 cái chụp thế đíu nào lại khác nhau nick chát. thằng thớt scam và hạ uy tín người khác =))

"Thớt" mà bạn Captchatrader nhắc là bạn longthienvn nha , vì mình copy bên topic bên kia

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Còn cái này là của bạn còn lại

Khi nào chính thức mở services sẽ có. Còn hiện h mình sell để cho vui thôi. Giá đấy để cho anh em mua nhỏ lẻ có thể mua. Chứ mình không bán sll với giá đó. Mục đích của mình vào MMO là để THU MUA chứ không phải để EX. Nhưng đã thích rồi thì sẽ mở dịch vụ EX luôn. Topic này đẻ thằng scammer kia nó trả lời. Khi nào mình mở dịch vụ mởi bạn vào góp ý sau nhé

Thanks

"Mục đích của mình vào MMO là đểTHU MUA" . Nghe câu này thì như kiểu bạn mới vào mmo(chung hay riêng mmo4me) nhưng thực ra bạn đã có nhiều exp lắm rồi ý ( khéo max lv cmnr )

" chứ không phải để EX " Vậy cớ sao bạn phải đặt cái tên "iExchanger" và nick chat là "wmz.exchanger" . Phải chăng là có mục đích .

Nếu chỉ thu mua sll thì phải chăng đặt tên nick bình thường hoặc là tên thật của mình có phải tạo cảm giác uy tín hơn và dễ giao dịch hơn k .
Theo mình nghĩ bạn max level rồi thì việc cập nhập info đâu có j` khó .
Bạn cứ comment loanh quanh như newbie làm j`:m146:hay là để nhập nhằng nó mới dễ hành động .

Topic bên kia mình đã dự là sẽ có những topic như vậy mọc ra nữa mà :binhsua146::binhsua146:

đá đít lên cho các sherlock holme vào trổ tài dự :binhsua04:

Đây là cho longthienvn

"Thớt" mà bạn Captchatrader nhắc là bạn longthienvn nha , vì mình copy bên topic bên kia

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

"Mục đích của mình vào MMO là đểTHU MUA" . Nghe câu này thì như kiểu bạn mới vào mmo(chung hay riêng mmo4me) nhưng thực ra bạn đã có nhiều exp lắm rồi ý ( khéo max lv cmnr )

" chứ không phải để EX " Vậy cớ sao bạn phải đặt cái tên "iExchanger" và nick chat là "wmz.exchanger" . Phải chăng là có mục đích .

Nếu chỉ thu mua sll thì phải chăng đặt tên nick bình thường hoặc là tên thật của mình có phải tạo cảm giác uy tín hơn và dễ giao dịch hơn k .
Bạn cứ comment loanh quanh như newbie làm j`:m146:hay là để nhập nhằng nó mới dễ hành động .

Số tiền BH chẳng nói lên được điều gì, quá trình hoạt động + feed back của moị người mới tạo nên uy tín thương hiệu riêng, vụ này làm mình liên tưởng tới time như lúc phangthangdlqb mới đóng BH 10 củ làm trung gian cũng có vài vụ sờ cam fake nick giống vậy, ae giao dịch thì cẩn thận hơn thôi, tiền của ae ko giữ ai giữ dùm cho:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Nói thật chứ cái ông ex này cái cách nói chuyện và cái cách xử sự tôi rất thấy ...khó ưa.

Từ hôm qua đến giờ bao nhiêu topic kiểu này rồi, cậu muốn làm gì, muốn thể hiện cái gì. lập một topic, nhờ mod giải quyết cho nhanh, cứ cãi nhau như kiểu chợ búa vậy à

Đây là cho longthienvn

Câu trả lời của Capchatyper mình đã trả lời rồi nhá .Đơn giản à mình dùng Print screen chụp rồi paste vào Paint chứ ko có chỉnh sửa gì cả !!!!!!! ^^!

Bác này thông tin không rõ ràng có mỗi cái YM. Đóng bảo hiểm cũng phải đề phòng.

:binhsua10: MMO dạo này mất lòng tin nhau wa nhỉ. Thấy bác này cũng đóng bảo hiểm, chưa scam ai mà sao k ai tin tưởng hết z

đây rõ ràng là yahoo : wmz.exchanger.
mọi người nhìn ỏ chỗ địa chỉ liên lạc ở trên ấy
còn việc vì sao có chữ S thì đơn giản,
chỉ càn vào messeger, chi tiết liên lạc. sau đó mục họ tên điền là wmz.exchanges , thế là xong.
có khó khăn gì đâu.
mọi người làm thử là biết.
bác Ex nay scam 100%. bác chỉ bắt nạt new thôi,

confirm là cái này đúng;

chán thật, ko ai nghe mình la sao
Nghe bác làm cái gì vậy :)). Chuyện chẳng phải của tôi cũng đek phải của ông, cứ lo chuyện bao đồng xong suy luận chém gió linh tinh hết cả làm cái gì không biết @@. Cái này cứ để Min vs Mót điều tra đi, mấy bố tướng cứ vào phán ông này ông kia Scam xong chửi nhau ầm cả 4rum lên :)). Vớ vẩn mmo4me phải chuyển thành chửinhau4us =))

Nói sàm k có bằng chứng sao tin ?

nói thật 2 ông cố này ông 49 ông 50...xem thử xem ông nào cũng pm 2 nick 1 fake 1 real vkl éo chịu đc@@

chán thật, ko ai nghe mình la sao

haha rõ ràng là vừa ăn cắp vừa la làng. Ăn người khéo thế. Mà ăn được rồi cũng im mẹ đi cho xong còn clone linh tinh. Dăm 3 ngón võ mèo. Đã có tình toán rồi thì team view làm cái c hó gì cho mệt.

Còn ông longthien thì gặp ăn cắp rồi. Về cày tiếp đi. Có cái nick yahoo cũng ko soi được thì phải chịu. Đòn đau nhớ lâu tự chịu thôi.

Còn ai bảo có bh nhiều thì ko cam 1,2 tr. Đi vay lãi 20tr rồi đóng bh thì cam tốt trả được cã gốc lẫn lãi đấy. :))) =)))

haha rõ ràng là vừa ăn cắp vừa la làng. Ăn người khéo thế. Mà ăn được rồi cũng im mẹ đi cho xong còn clone linh tinh. Dăm 3 ngón võ mèo. Đã có tình toán rồi thì team view làm cái c hó gì cho mệt.

Còn ông longthien thì gặp ăn cắp rồi. Về cày tiếp đi. Có cái nick yahoo cũng ko soi được thì phải chịu. Đòn đau nhớ lâu tự chịu thôi.

Còn ai bảo có bh nhiều thì ko cam 1,2 tr. Đi vay lãi 20tr rồi đóng bh thì cam tốt trả được cã gốc lẫn lãi đấy. :))) =)))

sao phải clone nhỉ, mình nói thật bh chưa chắc là ko scam, thử nghĩ xem ông ta vừa đóng bh thì liên tục có ng reporf, đóng bh 10tr ko pub yahoo vào more info ko có số đt để xác minh vkl thế là cùng có topic mua bán gì đó còn ghi yahoo trên topic khác với chữ ký nữa ảo loài

. Chu top la mem cu cua forum

sao phải clone nhỉ, mình nói thật bh chưa chắc là ko scam, thử nghĩ xem ông ta vừa đóng bh thì liên tục có ng reporf, đóng bh 10tr ko pub yahoo vào more info ko có số đt để xác minh vkl thế là cùng có topic mua bán gì đó còn ghi yahoo trên topic khác với chữ ký nữa ảo loài

Vãi.Còn có vụ giao dịch qua yahoo khác chữ kí nữa ah? Thùy Linh đi MrZZZ :binhsua04:

i_exchanger clone kìa. đọc ko hiểu a. ăn người xong người ta ko làm gì được rồi còn muốn dồn người ta vào ngõ cụt lấy tiếng thơm a hay tiếng thối.
dạng CẤP THẤP.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week