longthienvn vào chào tạm biệt anh em MMO rồi lượn đi cho nước nó trong

Status
Not open for further replies.
Tôi không thích chứ có gì đâu mà không dám. Tài khoản bank có đấy. Thích tra infor lúc nào mà chẳng được. Cậu thích đưa infor bank cậu đây trong 30p tôi sẽ có toàn bộ infor của cậu :p Nếu muốn cập nhật infor thì đơn giản quá. Làm 1 cái infor giả và 1 sim rác đơn giản lắm cậu biết không. Mà có infor thì sao nhỉ? Cậu nghĩ nếu bị scam có infor thì cậu tìm đến đòi được chắc? Đời không phải lúc nào cũng như là mơ đâu :p Bảo hiểm có đấy. Ai tin thì giao dịch cho vui. Không thì thôi có gì đâu mà xoắn :p Thôi mình tiếp tục công việc. Vào thỉnh thoảng chém gió đôi khi vui phết :))
Thật sự ông nói rất khó nghe. Cập nhật cái bank, WMZ với cái số đt.
Cần gì SIM số đẹp với xấu đâu. để xác nhận khi giao dịch chứ có cái gì ?? chẳng hiểu mất cái j`. để cho mọi người dễ đối chứng khi giao dịch => giảm tỉ lệ scam.
Đến chục trang rồi đầy người bảo cập nhật full info vào cái mà đếch chịu nghe. bảo thủ vãi. Như thế chỉ càng làm mất khách thôi. đóng cái bảo hiểm to oành mà đến cái thông tin căn bản cũng mù mờ. mọi người nghĩ chắc chỉ để khoe chứ chẳng ai nghĩ để tăng độ trust như ông đâu :|

Câu trả lời của Capchatyper mình đã trả lời rồi nhá .Đơn giản à mình dùng Print screen chụp rồi paste vào Paint chứ ko có chỉnh sửa gì cả !!!!!!! ^^!

http://mmo4me.com/showthread.php?11...ay-doi-chung&p=2450115&viewfull=1#post2450115

http://mmo4me.com/showthread.php?115747-Ban-500-PM-ty-gia-21700done&p=2450028&viewfull=1#post2450028

2 cái này có gì hay. 1 cái copy paste, 1 cái chụp thế đíu nào lại khác nhau nick chát. thằng thớt scam và hạ uy tín người khác =))

Cái này bạn "k hiểu thật " hay cố tình k hiểu vậy .

Ở phần hình thì là wmz.exchanges
Nhưng bạn copy đoạn chát ra = chữ lại là wmz.exchanger

Cái này bạn "k hiểu thật " hay cố tình k hiểu vậy .

Ở phần hình thì là wmz.exchanges
Nhưng bạn copy đoạn chát ra = chữ lại là wmz.exchanger

Thì mình chat rõ ràng là wmz.exchanger ,nhưng khi chụp screen lại thì mới thấy là es mà ??????

- - - Updated - - -

Tôi không thích chứ có gì đâu mà không dám. Tài khoản bank có đấy. Thích tra infor lúc nào mà chẳng được. Cậu thích đưa infor bank cậu đây trong 30p tôi sẽ có toàn bộ infor của cậu :p Nếu muốn cập nhật infor thì đơn giản quá. Làm 1 cái infor giả và 1 sim rác đơn giản lắm cậu biết không. Mà có infor thì sao nhỉ? Cậu nghĩ nếu bị scam có infor thì cậu tìm đến đòi được chắc? Đời không phải lúc nào cũng như là mơ đâu :p Bảo hiểm có đấy. Ai tin thì giao dịch cho vui. Không thì thôi có gì đâu mà xoắn :p Thôi mình tiếp tục công việc. Vào thỉnh thoảng chém gió đôi khi vui phết :))

E có cái tài khoản DAB thôi :( 0107687744

A cho e xin info cái :(

- - - Updated - - -

đầy đủ nhá :m131: e đang cần lắm

Nói sàm k có bằng chứng sao tin ?
chuẩn
:binhsua07: :binhsua07:

- - - Updated - - -

i_exchanger clone kìa. đọc ko hiểu a. ăn người xong người ta ko làm gì được rồi còn muốn dồn người ta vào ngõ cụt lấy tiếng thơm a hay tiếng thối.
dạng CẤP THẤP.
lại lập thêm nick vào chém gió =)) vl thằng longthien

EX gì mà info ko có. nếu làm ăn đằng hoàng sao phải dấu. sợ C50 hả, sợ thì đừng làm.
ko đưa info, EX vào ví ông rồi , ong chối bây bẩy lấy gì đối chứng. càng nói càng khắm.
Khắm hơn KKK của pháp

Bằng chứng Wmz clone nick mà không hề nói trên info :

Và đây là YH trên info :

Thế các bác nghĩ sao đây ??????????????

Ò đúng rồi , info chỉ có 1 yahoo, trong log chat thì bảo có 2 nik cofrim gần giống nhau .Thế clone ra cả tập đoàn con thì không đc à ???????
thế tại sao lại có 2 nick alon =)), và hình như đều là của bạn =)) 2 nick kiểu như tự sướng :binhsua15:

E có cái tài khoản DAB thôi :( 0107687744

A cho e xin info cái :(

- - - Updated - - -

đầy đủ nhá :m131: e đang cần lắm
Theo tớ thì trình của Ị Ẽ chỉ có thể cung cấp tên chủ tài khoản thôi, các thông tin còn lại , địa chỉ, số điện thoại,vì lý do bảo mật thông tin nên không thể public được.....

Theo tớ thì trình của Ị Ẽ chỉ có thể cung cấp tên chủ tài khoản thôi, các thông tin còn lại , địa chỉ, số điện thoại,vì lý do bảo mật thông tin nên không thể public được.....
đúng đấy :binhsua07:
đứa nào cũng đòi cung cấp đủ thứ vớ vẩn, ko có nhưng thứ đấy chả lẽ ko giao dịch được :binhsua15:

Bác này phán đúng thế. có mỗi số tài khoản mà tìm ra được hết thông tin thì là hacker rồi.
Mà theo mình biết thì EX chắc ko phải hacker.

Bác EX này chắc bên noojl họ Lươn, Bên Ngoại họ Điêu

hôm qua bạn exchange này lập 1 topic mà trong topic viết sai cả YH, YH ở 2pic vs chữ kí khác nhau
mình định bán PM add YH ở chữ ký buzz hoài k thấy trả lời, thế là bán luôn cho binh6699 cho nhanh lẹ

đứa nào cũng đòi cung cấp đủ thứ vớ vẩn, ko có nhưng thứ đấy chả lẽ ko giao dịch được :binhsua15:

Tất nhiên là giao dịch được, nhưng chắc là ăn phải quả cam thối lâu năm. Người đàng hoàng thì sao phải dấu thông tin.
Đâu có như ta, đi không đổi họ, đứng ko đổi tên.:binhsua85:

phải tìm ra thằng buôn cam để cho nó vào :ban:

- - - Updated - - -

hôm qua bạn exchange này lập 1 topic mà trong topic viết sai cả YH, YH ở 2pic vs chữ kí khác nhau
mình định bán PM add YH ở chữ ký buzz hoài k thấy trả lời, thế là bán luôn cho binh6699 cho nhanh lẹ

cái này mình cũng thấy này, nhưng hình như dấu đuôi rồi thì phải

ủa thấy bảo cung cấp đầy đủ info sau 30p mà :binhsua08: mạnh miệng dữ :m131:

- - - Updated - - -

vớ vẩn chỗ nào hả cậu?? thu mua SLL mà ID bank, ID PM ko có, còn bảo ko thích up =))

mà để ý 1 lượt thấy bạn có nick emvatoive cứ vào comment bênh chằm chặp mọi điều của chủ 2pic nhỉ
1 là bạn rảnh quá mức
2 là bạn làm cùng chủ 2pic
3 là bạn chính là chủ 2pic.
ai ko có liên quan hay dính scam gì trong vụ này thì kệ đi.
mình thấy 4rum này có nhiều bạn giống bên f17 của Voz thật

ủa thấy bảo cung cấp đầy đủ info sau 30p mà :binhsua08: mạnh miệng dữ :m131:

- - - Updated - - -

vớ vẩn chỗ nào hả cậu?? thu mua SLL mà ID bank, ID PM ko có, còn bảo ko thích up =))

Mình đã bảo rồi chắc EX họ Lươn. 30 phút của ông ấy là 30 phút trên thiên đình, chứ ko phải 30 phút ở trần gian đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week