• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Lỗi nối GA vào kênh youtube

buihien

Junior
Reactions
11
MR
0.003
Chào mọi người. Mình mới mua kênh youtube về đổi GA nó báo như trong hình thì khắc phục thế nào vậy mọi người. Bác nào biết cách khắc phục bớt chút thời gian khai sáng giúp mình với. Xin cám ơn

adsense problem.png

Chào mọi người. Mình mới mua kênh youtube về đổi GA nó báo như trong hình thì khắc phục thế nào vậy mọi người. Bác nào biết cách khắc phục bớt chút thời gian khai sáng giúp mình với. Xin cám ơn
Hình gì đâu pro?

Có phải kênh đó của bạn từng liên kết với nhiều GA k? đổi gà nhiều lần trong vòng 30 ngày
kênh này mình mới mua nên không nắm rõ số lần nối gà trước đó. Mình thấy lần nối GÀ gần nhất là ngày 15/11. Vậy khi nào mình nối sang GA khác được vậy bạn. Thanks

hiện tại đang nối với GA của bên bán. ý mình là khi nào có thể đổi sang GA của mình đc bạn
Bạn kiểm tra xem GA của bạn có đang liên kết với kênh nào ko ? nếu có thì hủy liên kết đó xong rồi join lại với kênh bạn đã mua.

Bạn kiểm tra xem GA của bạn có đang liên kết với kênh nào ko ? nếu có thì hủy liên kết đó xong rồi join lại với kênh bạn đã mua.
Vấn đề là 1 GA có thể nối được nhiều kênh youtube mà bạn, thông báo lỗi như trong hình là do kênh này mới nối GA nên ko thể đổi GA khác trong lúc này được. Mình ko rõ thời gian bao lâu để có thể nối con GA khác nè. Hoặc bên bán phải hủy GA cũ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom